ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สัญญาน ลงหมดยกเว้นแค่นาที ระวังด้วยนะคะ ใครถือแอล

ขอบคุณพี่ปุยด้วยค่ะ มาแนะตั้งแต่วันก่อนแล้ว ฟันเฟิร์มๆ :gd

จิงก่อนเท พี่ก้อสังเกตเห็นนะ ทริค2+ลูกหมี สามราย ราย 5 15 30

แต่ไม่คิดว่าจาลงเยอะ แค่ลูกหมีตัวเล็กๆ เหลื่อมกันแค่นิสเดียวเอง

ถ้าเป็นช่วงขาขึ้นที่เพิ่งผ่าน หมีตัวแค่นี้ คงลงไม่ถึงเหรียญ นี่เล่นลงซะหนาวแอลเรย ถ้ามีแอล

รัยก้อไม่ว่า แต่เล่นสวนรถไฟปู้นๆ นี่ไม่ได้จิงๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

5555 งั้นตอนเอส ญ่าก้อหาลูบหมีหน่อยสิ เย้ย.. หารูปหมีหน่อยสิ

เอาแบบดุๆ เรยนะ

พี่ยังติดงานอยู่เรย น้องญ่าคอยช่วย 6 ด้วยนะ รายย่อย

ง่วงค่ะพี่ ฝอยซะไม่ได้ไปพักเอาแฮงเลย

1. ยาวๆ ระดับไกลๆ ปู้นนนนน มี 3 จุดให้เลือกค่ะ 1179 <-> 1325 <-> 1415

2. ยาวปานกลาง 1361-1251=100/2=50

1251+50 = 1301 ไม่ควรหลุดค่ะ :D มี 4 ตัวเลขให้คุณสาด้วยค่ะ 1294<-->1321<-->1343 <-->1363

3. สั้นปานกลาง 1361-1319=42/2=21

1319+21 = 1340 รีบาวน์ได้ ไม่ควรเกินนี้ หรือ 1343 แล้วลงต่อค่ะ ^_^ 1330<-->1335<-->1340

4. สั๊นสั้น ในวัน 1341-1319=22/2=11

1319+11 = 1330 รีบาวน์ได้ ไม่ควรเกินนี้

ถ้าเกินให้ไปดูข้อ 2 แล้วค่อยลง :unsure: 1306<-->1319<-->1327<-->1330

++++++ ซิก เพิ่มเติม จากหน้าที่แล้ว..ที่ไม่เกี่ยวเส้น MA จบข่าวค่ะ ++++++

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

อ้าวลงแล้วๆ ทุกทีเลย เททททททททททททททททททททททท

คุณดอดขาา...พรุ่งนี้มารายงานผลนะคะ (ตัดสินใจกอด S ข้ามคืนอันยาวไกลค่ะ)

:downstrong: :downstrong: :downstrong:

ค่ะคุณญ่า...(คุณปุยรับประกันค่ะ....ดีดเพื่อลงต่อเยอะๆๆๆๆๆๆ)

คุณสา :gd พี่ปุยเมฆ :gd

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

BB กลาง รายวัน 1316 ไปแต๊ๆ ละเจ้า ป๊ะกันดึกๆ เจ้า hlMNA.gif

739804 502 020 256 173 47

ใครเล่นเอามาฝาก ญ่าบ่ได้เล่นเจ้า

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด เจ้าป้่า เจ้เกี๊ยมอี๋ และสมาชิกทุกท่าน ร่วมยินดีกับลำไยทุกเข่งค่ะ :gd ขอบคุณสำหรับทุกโพสต์นะคะ ใช้เป็นแนวทางประกอบการตัดสินใจได้มากกกกกกกกก ขอแชร์แทมเพลตคุณญ่าด้วยคนค่ะ ขอบคุณค่ะ โชคดีมีกำไรค่ะ :01

สวัสดีคับ คุณข้าวกล้อง

อ๋อ คุณข้าวกล้องนั่นเอง ที่โหลดเทมเพลตคนที่ 101

เค้าฟรีเฉพาะ 100 ท่านแรกนะคับ หลังจากนั้นไม่แชร์แร้วล่ะคับ คิดตังส์คับ :53

BB กลาง รายวัน 1316 ไปแต๊ๆ ละเจ้า ป๊ะกันดึกๆ เจ้า hlMNA.gif

739804 502 020 256 173 47

ใครเล่นเอามาฝาก ญ่าบ่ได้เล่นเจ้า

ฮือ ฮือ......โดนหวยรับประทาน :064

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด และทุก ๆ คน

คุณบอย วันไหนคุณญ่า มาแต่เช้า s ที่ติดอยู่ ออกได้ทุกทีค่ะ

เลยต้อยแยกทักต่างห่าก

จ๊าาาาาาาาาากกกกกกกกกกกกกก คุณบอย คิดตังเรยยยยยยอะ นึกว่า ลำดับที่ 101 จามีโปรโมชันพิเศษแถม :_cd :_cd :_cd

สวัสดีคับ คุณข้าวกล้อง

อ๋อ คุณข้าวกล้องนั่นเอง ที่โหลดเทมเพลตคนที่ 101

เค้าฟรีเฉพาะ 100 ท่านแรกนะคับ หลังจากนั้นไม่แชร์แร้วล่ะคับ คิดตังส์คับ :53

อะแฮ้ม!!!!"""กลับมาแจ้งอัตราค่าบริการอีกแย้ว วว (ไหนบอกยกเว้นให้กับสาวๆ..)

อะแฮ้ม!!!!"""กลับมาแจ้งอัตราค่าบริการอีกแย้ว วว (ไหนบอกยกเว้นให้กับสาวๆ..)

พอดีหมุนไม่ทันคับ ช่วงนี้เสี่ยแย่คับ กร๊ากกกกกกกกกกกกกก+

พูดแบบไม่ต้องอายเรยอ่ะ แฮ่.. :32

จ๊าาาาาาาาาากกกกกกกกกกกกกก คุณบอย คิดตังเรยยยยยยอะ นึกว่า ลำดับที่ 101 จามีโปรโมชันพิเศษแถม :_cd :_cd :_cd

ไม่ต้องจ๊ากนะคับ คิดคับ แปะอ่อยเหยื่อมาตั้งนานแร้วนี่คับ 555+

ส่วนโปร. คุณข้าวกล้องไม่ต้องห่วงนะคับ

เด๋วส่งทริคพี่เกี้ยมอี๋ไปให้คับ..... วิธีเอสก้นเหว แต่ได้ตังส์ 55

ดูอย่างเมื่อคืน พี่เกี้ยมอี๋เอส 23 โอกาสเหวเยอะเรย บอยยังแซวอยู่

แร้วเป็นงัยคับ ตอนนี้ 23 มา บอยเอสโลดดดดดดดดดดด 55555

ด้านล่างนี่ จาใช้เป็นหลักฐานนะคับ ว่าคุณข้าวกล้องได้ใช้บริการของเรา

101 คับ 555555555

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด และทุก ๆ คน

คุณบอย วันไหนคุณญ่า มาแต่เช้า s ที่ติดอยู่ ออกได้ทุกทีค่ะ

เลยต้อยแยกทักต่างห่าก

สวัสดีคับ คุณพี

อ๋อ มิน่า แบบนี้นี่เอง เมื่อวานบอยอ่านยังนั่งขำตั้งแต่อ่านครั้งแรกเรยนะคับ

อ่านแร้วมันสะดุดอ่ะคับ อิอิ

น้องญ่าสาวเอสโดยสายเลือด (เคยโดนกับแอลกันมาเยอะคับแต่ก่อน เพราะคนไทยเอสไม่เป็น เน้นย่อซื้อ พอขาขึ้นก้อไม่เท่าไหร่ เจอขาลงเสดฝรั่งตามๆ กัน แต่เด๋วนี้เล่นเอสกันเยอะแร้ว ไว้บอยจาค้นโพสเก่าเรื่องนี้มานะคับ)

น้องญ่าสาวเอส ช่วงไหนทองลงก้อตื่นเช้าหน่อย พอช่วงไหนทองดีด ก้อไม่ค่อยอยากตื่นคับ ตื่นสายๆ 555

ช่วงไหนทองดีด น้องญ่าจาเด๋วปวดหัว เด๋วปวดท้อง

แต่พอทองลง อาการปวดต่างหายเป็นปลิดทิ้งเรยคับ ไม่ค่อยปวดละ 5555+

ยังนั่งแซวกับจานดอดอยู่คับ เรื่องนี้

น้องญ่าชิ่งไปนอนนานแร้ว บอกวันนี้โม้เยอะ เหนื่อย 55+

พักทานข้าวกันดีกว่านะคับ

กิ๋นข้าวแลงโตยกั๋นเน่อเจ้า กิ๋นฮื้อลำๆ เนาะ ป๊ะกั๋นเจ้า.......... บั๊บบาย