ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

แหม...เข้าใจเล่นนะคะ....คุณบอย...555555++++ :lol: :lol: :lol: :lol:

(แล้ววันจันทร์อย่าลืมเข้ามา 6 ระยะแนบชิด..เอ้ย ม่ายช่าย ระยะกระชั้นชิดอีกนะคะ)

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

นึกชมญ่าอยู่เหมือนกันคับจาน เรื่อง 1306 เห็นพูดมานาน ถึงจนได้

เด๋วนี้น้องญ่านับวันชักเก่งใหญ่แร้ว เป๊ะๆๆ บ่อยมาก

1306 นี่เห็นบ่อย ถ้าเอาลงมาโดยเมกา มักไม่ค่อยหลุด

เสดก้อรีบาวกลับ

แต่ถ้าถูกเอาลงโดยเอเชีย ช่วงเอเชีย มักไม่เหลือ

ลงไป 129x ประจำเรย

เห็นด้วยค่ะ....คุณบอย คุณญ่าเป๊ะมากๆค่ะ :gd

เสี่ยหนีผีไปแล้วเหรอ

ช่วงนี้เสี่ยบอยดูรายการ คนอวดผี บ่อยเกินไปคับพี่เกี้ยมอี๋

ดูมากจนขึ้นหมอง หลอนเรยคับ เห็นรัยคิดแบบที่เห็นในรายการไปหมด

เห็นเชือกคล้องบนที่สูง ก้อนึกไปถึงคนที่ผีดลจัยให้ผูกคอตาย

เข้าที่มืดก้อเสียวด้านหลัง เพราะในรายการผีมาอยู่ด้านหลังคนจาไม่รู้ มารู้ตอนถ่ายติดวิญญาณ

หรือที่ฝน ธนสุนทรเล่าก้อน่ากัว ไปนอนโรงแรมตจว. ผีมาคร่อมน้องตอนนอนหลับ เค้าทำท่าให้ดูน่ากัว เค้าเห็นกระทั่งผมยาวๆของผีที่โบยสะบัดไปมาบนหน้าอกน้อง

เช้ามาไม่กล้าเล่าให้น้องรู้เพราะยังต้องค้างโรงแรมนี้ต่ออีกคืน เรยแกล้งถามน้องว่าเมื่อคืนนอนหลับสบายมั๊ย

น้องบอกว่าสบาย แต่สงสัยผ้าห่มโรงแรมเค้าไม่ได้ซัก มันคันๆ ที่หน้าอก!!!!!

ฯลฯ

ตอนนี้ถ้าลืมของไว้ในรถ ให้เดินไปหยิบคงไม่ไป จานึกถึงเคสเบาะหลังขึ้นมา

จุดจอดรถอยู่ห่างตัวบ้านประมาณ 10 เมตร ไม่มีไฟ หลอดเสียไม่ได้เปลี่ยน

ถ้าดูจากทีวี ยังนานๆ ได้ดูทีนะคับ กัวเด๋วก้อลืม

แต่นี่เสี่ยบอยดูจากยูตุ๊บ มันดูได้ต่อเนื่องตลอดที่ว่างคับ มีเป็นสิบๆตอน

ดูจนหลอนจิงๆ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

คุณขนมมมมมมม หวัดดีคับ

หายไปไหนมาหลายวัน ไม่ค่อยเห็นออนเรยคับ

สวัสดีวันหยุดค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด

ปิดไปหมดแล้วค่ะ S ที่กอดมาทั้งหมด...คุ้มค่ากับการกอด...ข้ามคืนอันยาวไกลค่ะ

วันจันทร์ค่อยมาเริ่มกันใหม่นะคะ....รอกราฟสวยของคุณญ่า

รอวิส่วนตั้ว..ส่วนตัวที่แสนแม่นยำของคุณดอด......ละ 6 แบบระยะกระชั้นชิดของคุณบอยค่ะ :gd :gd :gd

ยินดีด้วยนะคับ คุณอริสาจัยเด็ดจิงๆ บอยแอบเสียวแทนคับ ตั้งแต่คืนที่บอกถือข้ามคืนอันยาวไกล

แต่ในที่สุด ก้อเค้าก้อมาให้จนคุ้มค่ากับการเสี่ยง ดีแร้วคับกำไรปิดไปก่อนเนาะ

เมื่อกี้บอยมองกราฟ มองไม่ออกนะคับ

บางทีก้อเหมือนมองได้ทะลุปรุโปร่ง บางทีก้อมองแร้วมืดแปดด้าน

แร้วบอยแอลข้ามวีคมาด้วยสิคับ แอล 1312.333 ตอนนี้บวกอยู่ พรุ่งนี้ยังไม่รู้งัยเรยคับ

ไอ้ปุ๊.......................... อย่าเพิ่งนาเว้ย อย่าเล่นแผลงๆนา เด้งได้เด้งไปก๊อนนน :061

แหม...เข้าใจเล่นนะคะ....คุณบอย...555555++++ :lol: :lol: :lol: :lol:

(แล้ววันจันทร์อย่าลืมเข้ามา 6 ระยะแนบชิด..เอ้ย ม่ายช่าย ระยะกระชั้นชิดอีกนะคะ)

555 เล่นแบบนี้ประจำคับ จนจานดอด น้องญ่า สับสล

นานๆได้ยินใครพูดคำนี้นะคับ..... แบบระยะกระชั้นชิด

นั่นก้อวิธีที่บอยใช้กราฟจิงๆ คับ แนวนี้ บอยไม่ค่อยได้มองไกลมาก จ้องหาจังหวะซะมากกว่า

ที่ผ่านมาบอยก้อพยามอธิบายแนวตัวเอง

แต่นี่คุณสาพูดคำนี้ตั้งสองครั้ง พูดแบบรู้ในสิ่งที่บอยเป็นเรยคับ :gd

เอส 16 ปิด 12

เรื่องเดามั่วแม่นๆ ขอให้บอก55555

แว๊กกกก จาน 6 ทิง แต่มัยไม่แอลล่ะคับ ดันขึ้นไปดักเอส 555+

บอยแอลสั้นข้างล่างก่อนนะคับ กำไรปิดไป ถ้าถูกกินจานดอดรับผิดชอบด้วย คน 6 ทิง

แร้วหลับไป ตื่นมาเห็นเค้าขึ้นเทส 1316 ชิมิ กำลังย่อมาแร้ว อยู่แถว 1314-13

เสียดายคับย้อนกราฟดู คงไม่แคล้วเอสเหมือนกันแน่ๆ สภาพนั้น

ก้อเรยรอย่อให้สุดแร้วแอล ถือข้ามวีคมานี่แหละคับ

ยดดค.

อุ๊ต่ะ น้องบอยก็เม้าท์คุณดอดซะ หนุ่มๆ แถวนี้หนีหมด อิอิ หนุ่มๆ บางคนอาจจะชอบก็ได้นา ช่วยกันประหยัด แบบลูกชายพี่่อ่ะ ป. 5 นั่งดู take me out ด้วยกัน พี่่หันไปถามลูกชายว่า ถ้าสมมุติว่าได้ไปรายการนี้ แล้วเลือกผู้หญิงไว้ 2 คนสุดท้าย จะถามคำถามเขาว่าไร ลูกตอบมาว่า ถ้าสมมุติว่าเราเป็นแฟนกันแล้ว จะช่วยกันประหยัดอย่างไร พี่ขำก๊ากเลยอ่ะ 55 รายนี้เขาชอบอ่านตึ๋งหนืดน่ะ

ถ้าหนุ่มๆ ชอบ จานดอดจาต้องไปห้างคนเดียวเรื่อยๆ หรอคับพี่ปู 555+

เห็นด้วยค่ะ....คุณบอย คุณญ่าเป๊ะมากๆค่ะ :gd

น้องญ่านับวันก้อยิ่งเก่ง บอยรู้สึกได้เรยคับขนาดเทรดด้วยกันทุกวัน ยังรู้สึก

คาดการณ์+มุมมอง ไม่ใช่ก้อใกล้เคียง

ได้ญ่าคอยเตือน คอยแนะ ตลอดนะคับ ที่บอยยุ่งๆ งาน

บอยเข้าไปหลังห้องก่อนนะคับ ดูพีเอ็ม เสดแร้วคงไม่ออกมาหน้าห้องแร้ว

จาไปคุยกับน้องญ่าาาา... แฮ่ๆ :32 ออนมานานแร้วคับ ยังไม่ได้คุยรัยเรย

เสดก้อดูคนอวดผี ดูให้หลอนขึ้นหมองกันไปเรย ฝันดีคับ คุณสา

แวะมาทักทาย ตอนดึ๊กดึกค่ะ :D

ขอบคุณ คุณ คุณ อาเด็ป ที่มาชี้แนะวิธีการเล่นด้วยค่ะ

มีรัยก้อมาแชร์กันได้นะคะ

----------------------------------------

น้องญ่านับวันก้อยิ่งเก่ง บอยรู้สึกได้เรยคับขนาดเทรดด้วยกันทุกวัน ยังรู้สึก

คาดการณ์+มุมมอง ไม่ใช่ก้อใกล้เคียง

ได้ญ่าคอยเตือน คอยแนะ ตลอดนะคับ ที่บอยยุ่งๆ งาน

บอยเข้าไปหลังห้องก่อนนะคับ ดูพีเอ็ม เสดแร้วคงไม่ออกมาหน้าห้องแร้ว

จาไปคุยกับน้องญ่าาาา... แฮ่ๆ :32 ออนมานานแร้วคับ ยังไม่ได้คุยรัยเรย

เสดก้อดูคนอวดผี ดูให้หลอนขึ้นหมองกันไปเรย ฝันดีคับ คุณสา

ญ่าไม่ได้แม่นรัยหรอกค่ะ ดูๆ เดาๆ เล่นๆ ตามกราฟ แค่นั้นเอง :32

หลักการ หรือ ทริค รับ-ต้าน จริงๆ พวกเรารู้

แต่ เสียตรงไม่ชอบรอ.. ตัดตรงนี้ได้ เชื่อว่า เพื่อนๆ ทุกคนก้อทำได้ค่ะ

ออกมาเตือน มาซิกกัน จะเอส จะแอล ก้อช่ืวยเรื่องเล่นสั้นๆ กันได้เยอะเนาะ

เช่น อินดี้รายใหญ่ต่ำๆ กองพื้น จะเอส ก้อต้องรอ....ให้

อินดี้รายย่อยสูงๆ เลย bb บน ตามทริค + หมีเจ้น ยิ่งดี เอส กำไร รีบปิด

เราจะเสียกัน ตรงไม่ชอบรอ เวลาดีดไม่เอส มาเอสเอาตอนร่วงแล้ว

ถ้าร่วงต่อก้อโชคดีไป ถ้าไม่ร่วงกลับดีดแรง ตายอย่างเดียว

อันนี้รู้แต่ ห้ามใจไม่ค่อยได้เนาะ 555555+ ญ่าก้อเป็นนะ ไม่ใช่ไม่เป็น

คันมือทุกทีเวลาร่วง เซ็งตัวเองจริงๆค่ะ :P

พรุ่งนี้ใครถนัดแบบไหน ก้อลอง เล่นดูนะคะ ตามคุณAdept ก้อได้ค่ะ

เท่าที่อ่าน น่าจะเป็นการเล่นประมาณ คล้ายๆ fibo ค่ะ ลองเทสดู

ได้ผลก้องัยก้อมาซิกกันบ้างนะคะ

ส่วนญ่า จุดวัด ก้อคงประมาณ ที่เดิมหลุด 1314 คงลงไปเทส 1306 1300 1294 1284

จะเห็นว่า จุด 1300 ไม่ใช่แนวรับแข็งแรงนักค่ะ ถ้าหลุด 1306 มักจะหลุด 1300 ทุกที

ระวังกันด้วยนะคะ :unsure:

ส่วนบนก้อ 1319-20 ทะลุได้ คงวิ่งไปเทสบน 1324-1328 ที่หลุดลงมาค่ะ

แต่ถ้าทะลุไม่ได้ เดี๋ยวก้อคงวนกลับมาเทสล่างใหม่ค่ะ ^_^

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ฝันดีค่ะ พี่บอย เพื่อนๆ ทุกคน พรุ่งนี้รบกันใหม่ค่ะ 55+NVvZxe.gifNVvZxe.gif

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

พรุ่งนี้ใครถนัดแบบไหน ก้อลอง เล่นดูนะคะ ตามคุณAdept ก้อได้ค่ะ

เท่าที่อ่าน น่าจะเป็นการเล่นประมาณ คล้ายๆ fibo ค่ะ ลองเทสดู

ได้ผลก้องัยก้อมาซิกกันบ้างนะคะ

ส่วนญ่า จุดวัด ก้อคงประมาณ ที่เดิมหลุด 1314 คงลงไปเทส 1306 1300 1294 1284

จะเห็นว่า จุด 1300 ไม่ใช่แนวรับแข็งแรงนักค่ะ ถ้าหลุด 1306 มักจะหลุด 1300 ทุกที

ระวังกันด้วยนะคะ :unsure:

ส่วนบนก้อ 1319-20 ทะลุได้ คงวิ่งไปเทสบน 1324-1328 ที่หลุดลงมาค่ะ

แต่ถ้าทะลุไม่ได้ เดี๋ยวก้อคงวนกลับมาเทสล่างใหม่ค่ะ ^_^

จ้า พี่เห็นด้วย ตรงที่ญ่าบอกจุด 1300 อ่ะ

กี่รอบที่ลงมา ก้อไม่เคยรับไว้ได้อย่างแข็งแรง หลุด 06 ทีรัย 00 ไม่ค่อยมีน้ำยาเรย

ตอนนี้พี่มองกราฟไม่ออกเรยนะ มองงัย เล็งงัย ก้อไม่เก็ท

อาจเพราะเดย์มันมาอยู่ตรงกลางพอดี มองขึ้นก้อได้ จามองลงก้อได้

พี่เอาแบบญ่าแนะดีกว่า ที่เบื้องต้นให้เล็งราย 15 ก่อน เอารายเล็กก่อน

เพราะถ้าดีดไป 1320 ก้อชนเส้น 100 ทริค 2 ด้วย

ตามนี้แหละ ขอบจัยจ้า (แต่จิง 16-18 นี่ก้อต้องเบ่งกล้ามกันเยอะนะ เพราะทริค 2 ราย 5 15 30 มาหมด บีบีกลางราย 1 ด้วย เอ็มเอ 100 ราย 4 อีก ไม่ใช่จามองข้ามง่ายเรย นอกจากเอเชียเอาด้วยจิงๆ จังๆ อาศัยดี้ต่ำ)

ฝันดีจ้าน้องญ่า คุณอริสา พี่เกี้ยมอี๋ NVvZxe.gifNVvZxe.gif

คุณ อาเด็ป น่าเป็นญาติกะคุณ บอนไซ นะ สำนวนเหมือนกันเลย 555

555 คิดเหมือนกันคับ คล้ายเรย

จากวิธีการ ที่เรียกว่าแนวประวัติศาสตร์เนาะ

แร้วก้อ เครื่องหมาย สแลชคับ ///////////////////// แบบนี้

ยังนึกไปถึงคุณบอนไซเหมือนกันเรยคับ 55555

แร้วรัยต่อคับพี่เกี้ยมอี๋ เห็นพูดว่า คุณ ค้างอยู่ 555555555+

อ้อ คำว่า เข้าตั๋ว ด้วยนะคับ เหมือนคำคุณบอนไซ

บอยแต่ก่อนเล่นจีเอฟ ใช้คำว่า เปิดสถานะ พอเล่นจีเอส ใช้คำว่า เปิดออเดอร์

คำว่า ตั๋ว มีคุณบอนไซเรียก

ว่าจะปิดแล้วเนาะ จนได้ 55555

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มารอแล้วนะคะ :Hi

คุณดอดขาา....มารอแนวส่วนตั้ว..ส่วนตัว เตรียมพร้อมเปิดศึกกับน้องทอง....ของคุณดอดค่ะ :v@ (เด้งมา S เหมือนเดิมรึป่าวคะ ?) :uu

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

หวัดดีตอนเช้าคับ คุณสา :D :lol:

สวัสดีตอนเช้าค่ะ..คุณขวด วันนี้ยืนฝั่งไหนคะ ?....ลงมือทำรัยไปบ้างรึยังคะ ? :Hi