ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ฟังทีรัย น้ำตาจะไหลทุกที..

ขอตัวนอนก่อนดีกว่าค่ะ นอนหลับฝันดีกันทุกๆคนนะคะ

พรุ่งนี้มาสู้กันใหม่ Ectdg.gifEctdg.gif ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ค่ะเล่น GS เหมือนกันค่ะ โดนกินตลอดเลย คุณหญ้าดูกราฟรายไหนเป็นหลักค่ะจบต่อวันหรือ ถือยาวค่ะ

แทบขึ้นไม่ได้ คืนนี้เอสตรงไหนก้อปิดได้ ดีดเอสๆ

กระทิงรายใหญ่ เสดหมีในรายเล็กกว่า หมีตัวเล็กตัวน้อยมา กระทิงเป็นกระเจิง

ตอนนี้ก้อลองลุ้นกระทิงราย 15 30 ดูคับ กำลังฟอร์มตัว

เผื่อกระทิง 15 30 ลุกขึ้นยืนได้ จาได้ไปสะกิดราย 1 ให้ตื่นซักที

ราย 1 ตอนนี้เหมือนกระทิงโดนยาสลบ ไม่สนรัยแร้ว อินดี้เหมือนงูเหลือมโดนเชือกกล้วย นอนราบกองไปกับพื้น

ค่ะเล่น GS เหมือนกันค่ะ โดนกินตลอดเลย คุณหญ้าดูกราฟรายไหนเป็นหลักค่ะจบต่อวันหรือ ถือยาวค่ะ

น้องญ่าเข้านอนไปแร้วนะคับคุณฟาร์ม ไอคร๊อกแคร๊กๆ เรยทานยาพักคับ

เด๋วพรุ่งนี้เช้า เอ่อ.. พรุ่งนี้เที่ยงสิ เพราะตื่นสาย 55+ พรุ่งนี้เที่ยงน้องญ่ามาตอบคุณฟาร์มนะคับ

เป็นกำลังจัยให้คุณฟาร์มคับ คุณฟาร์มลองคุยกับจานดอด+น้องญ่าดูก้อดีเหมือนกันคับเรื่องเทรด

ขอให้คุณฟาร์มได้คืนนะคับ คืนนี้พักกันก่อนเนาะ ฝันดีคับ

อ้าว พี่ณสุวรรณ์ยังไม่นอนหรอคับ ทำมัยนอนดึกจังคับคืนนี้

เสี่ยบอยขอตัวพักก่อนนะคับ พี่อย่านอนดึกมากนะคับ

ฝันดีคับ บายๆๆ

ฝันดีค่ะเสี่ยบอย .. หายไวไวนะค่ะคุณญ่า : )

ที่เชียงใหม่อากาศน่าจะกำลังเย็นสบายเลยป่าวค่ะ แม่คะนึ้งมายังจ้าว

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกคน

กรีสๆๆๆ ยินดีกับทุกคนด้วยนะคะ

ทานข้าวเช้า+แฟซักแก้ว เด๋วมาค่ะ

คุณหนุ่มจันทน์ ดีดเอสๆ รวยป่าวคะเมื่อคืน

ใกล้สุดแร้วมั๊งคับ จาน น้องญ่า

บีล่างเดย์ 1221-22 จบมั๊ยคับ อาจแลปลงทำทริคแถว 18 คงจบม๊าง

เสี่ยบอยแม่นอ่ะ ทำตัวให้ว่างมา 6 บ่อยๆนะคะ

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด รอช้อตอีกเหมือนเดิม....ถูกต้องมั๊ยคะ :rolleyes: :P

โกลเบฯ... 15 / 35 แนวรับหลักคือ 1180 1200

ยังไม่อยากให้แอลลุ้นเด้ง ให้รอแนวรับหลักดีกว่า

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด รอช้อตอีกเหมือนเดิม....ถูกต้องมั๊ยคะ :rolleyes: :P

คุณญ่าเป็นนักวิ่งมาราธอนค่ะ ถือชอตยาววววววมาก ใครอยากลุ้นชอตต่อ ก็รอปิดพร้อมคุณญ่านะคะ

คุณญ่าเป็นนักวิ่งมาราธอนค่ะ ถือชอตยาววววววมาก ใครอยากลุ้นชอตต่อ ก็รอปิดพร้อมคุณญ่านะคะ

ขอบคุณค่ะ..คุณดอด :P

inmFqu.gif มอร์นิ่งค่ะ ทุกคน :D

โห............อย่าเลยค่ะ เห็นท่าทางไม่ดี หรือพอใจกำไร ปิดก่อนก้อได้นะคะ :P

ส่วนตัว ญ่าตั้งล๊อคกำไรไว้ที่ 1235 ค่ะ เพราะถ้าดีดได้ถึงตรงนี้ ก้อปิดเอสก่อน

แล้วค่อยไปเอสที่สูงอีกที่ค่ะ ^_^

inmFqu.gif มอร์นิ่งค่ะ ทุกคน :D

โห............อย่าเลยค่ะ เห็นท่าทางไม่ดี หรือพอใจกำไร ปิดก่อนก้อได้นะคะ :P

ส่วนตัว ญ่าตั้งล๊อคกำไรไว้ที่ 1235 ค่ะ เพราะถ้าดีดได้ถึงตรงนี้ ก้อปิดเอสก่อน

แล้วค่อยไปเอสที่สูงอีกที่ค่ะ ^_^

6qeHw.gif มอร์นิ๊งคับ ทุกท่าน

พิคเจอร์พี่เป็นแบบดิ้นได้นะ ดูดีกว่าเยอะอ่ะ ญ่าไม่มีแบบพี่หรอ

กาแฟพี่ไหลรินๆ เหงป่ะ ของญ่านิ๊งงนิ่ง ไม่ชวนดื่มเรย

อ่ะ แก้วนี้ให้ญ่าก๊ะด้าย... อิอิ :32 กุหลาบแดงดุ๊กดิ๊กๆ น่าร้ากก

ทำงานก่อนแว๊วว... จุ๊ฟทุกโคนนนน

อ้อๆ เซ้งป่าวอ่ะ เอส 41 ชิมิ ล็อคทำมัย 35 เซ้งมาดิ โด่............ เซ็งคนงก