ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

รูปกาแฟ คุ้นๆ งัยไม่รู้ เหมือนเคยมีใน stock นะเนี่ย :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

http://youtu.be/x-7NQXN6FkQ

http://youtu.be/_GT5gcrC8FU

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

เสี่ยบอยแม่นอ่ะ ทำตัวให้ว่างมา 6 บ่อยๆนะคะ

555 ฟังเค้ามา ฟังมาจากห้องเฮง

จานดอดแหละม๊าง คนพูด ดันมาชมเก๊า แบร่ๆๆๆๆๆๆๆๆ uY72o.gif6yvlq.gif

vd5oa.gif <<<----------------- เข้มูกย้อย (น้องญ่า)

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด รอช้อตอีกเหมือนเดิม....ถูกต้องมั๊ยคะ :rolleyes: :P

คุณสาหวัดดีคับ วันก่อนยังไม่ได้ตอบ(โต้)นะคับ

มาเรียกน้องเชอรี่ของเสี่ยบอย เป็นน้องเชื้อราอ่ะ คิดได้งัย 5555+

งอลอยู่นะคับ

ทำงานก่อนคับ บอสเดินมาเหล่ๆ ฟิ๊ววววววววววววว zfawTR.gif

รูปกาแฟ คุ้นๆ งัยไม่รู้ เหมือนเคยมีใน stock นะเนี่ย :lol:

คนอารัย งกจิงๆ

เค้าจิ๊กมาเก็บไว้เป็นปี เห็นยังจำได้อีก แฮ่ๆ YoVmk.gif มิ๊บๆ

โกลเบฯ... 15 / 35 แนวรับหลักคือ 1180 1200

ยังไม่อยากให้แอลลุ้นเด้ง ให้รอแนวรับหลักดีกว่า

.......

ออสฯ 00 10 / 30 35 ยังเน้นฝั่งเอส ไม่ให้ช้อนซื้อ

รีบาว 30-35 ให้เอส ปิด 1185

ถ้าไม่เห็น 30 หลุดรับ 10 ก็เอสตามได้ ปิด 1185

แต่ถ้ามีต้นทุนเอสสูง ให้ลุ้นถือต่อต่ำกว่า 1185

ขอบคุณค่ะคุณดอด คุณญ่า เสี่ยบอย : )

ความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ.. ใช้วิจารณญาณด้วยค่ะ :P

++++++++++++++++++++++++++++++++++

ขอบคุณวิเคราะห์จากจานดอด ด้วยค่ะ :D

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ศุกร์ที่แล้วเสี่ยงเอสตามทริคไปแล้วรอลุ้นปิดวันจันทร์ค่ำๆ

แต่ต้องสารภาพว่า มีแอลด้วย มือบอน โดนกินซะ

มาเห็นจานดอดบอกให้ใช้วิจารณญาณในการใช้ช้อนทีหลัง

หัวเราะคนเดียวเรย ช้อนหัก 555

((((((( คุณดอดดดดด )))))))

ดีดดดดดดดด ติสสสนึงแย้วอะ 1221 อย่าพี่งลงน้า ไป 1223 ก่อง

:_cd

ศุกร์ที่แล้วเสี่ยงเอสตามทริคไปแล้วรอลุ้นปิดวันจันทร์ค่ำๆ

แต่ต้องสารภาพว่า มีแอลด้วย มือบอน โดนกินซะ

มาเห็นจานดอดบอกให้ใช้วิจารณญาณในการใช้ช้อนทีหลัง

หัวเราะคนเดียวเรย ช้อนหัก 555

ยินดีด้วยค่ะ ผิดทางก็ต้องยอมให้เค้ากิน ดีกว่าให้พอร์ทเสียหายเนอะ

สู้ๆกันใหม่ค่ะ

คุณดอดค่ะ ทริคนี้ หาได้ที่ไหนค่ะ รบกวนหน่อยค่ะ เล่นเสียตลอดเลย เมือวานก็โดนกิน ลองไปเหมือนกันค่ะ

คุณดอดค่ะ ทริคนี้ หาได้ที่ไหนค่ะ รบกวนหน่อยค่ะ เล่นเสียตลอดเลย เมือวานก็โดนกิน ลองไปเหมือนกันค่ะ

เป็นทริคเด็กๆหัดเทรดน่ะค่ะ เด๋วส่งให้นะคะ

เมื่อวานโดนกินแอลเหรอคะ สู้ๆกันใหม่ค่ะ

ถ้าชอบแอล ก็รอต่ำๆ ใกล้รับ + ใกล้รับแล้วเห็นทริคด้วยยิ่งดีค่ะ

เป็นทริคเด็กๆหัดเทรดน่ะค่ะ เด๋วส่งให้นะคะ

เมื่อวานโดนกินแอลเหรอคะ สู้ๆกันใหม่ค่ะ

ถ้าชอบแอล ก็รอต่ำๆ ใกล้รับ + ใกล้รับแล้วเห็นทริคด้วยยิ่งดีค่ะ

เมือวานโดนกินค่ะ เพิ่งหัดเล่นค่ะ ขอบคุณมากค่ะ เล่นหมดทั้งแอล ช๊อตค่ะเห็นลงมาเยอะนึกว่าจะดีดได้เลยเข้าค่ะ

ถูกแก้ไข โดย MooMuu

เมือวานโดนกินค่ะ เพิ่งหัดเล่นค่ะ ขอบคุณมากค่ะ เล่นหมดทั้งแอล ช๊อตค่ะเห็นลงมาเยอะนึกว่าจะดีดได้เลยเข้าค่ะ

ส่งให้แล้วนะคะ ดูในกล่องจดหมายข้างบนนะคะ