ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เดียวรอบาว แล้วจะช๊อตไหม่เอาทุนคืนค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ส่งให้แล้วนะคะ ดูในกล่องจดหมายข้างบนนะคะ

ค่ะได้รับแล้วค่ะขอบคุณมากค่ะคุณดอด ขอให้รวยๆๆๆ นะค่ะจะได้นำสมาชิกอย่างเรารวยบ้างค่ะ :57 :gd

ขา s ระวัง นิดนะครับ รู้สึก หุ้น จะ + นะวันนี้ eru/usd ก็ กลับมาเขียว

ค่ะเล่น GS เหมือนกันค่ะ โดนกินตลอดเลย คุณหญ้าดูกราฟรายไหนเป็นหลักค่ะจบต่อวันหรือ ถือยาวค่ะ

สวัสดีค่ะ ไม่ทันได้ตอบ ญ่าก้อดูทุกรายค่ะ แต่ที่ถนัดจริงๆ

ก้อราย 1 ชมค่ะ ถ้าเล่นจริงๆ ตามทริค ก้อแค่ราย 5-15-30 ค่ะ

ยิ่งถ้าราย 4 รายวัน เส้น 5 ตัด 10 ลงมาแล้ว เวลาจะเอส ก้อสบายหน่อย

รอดีดก้อเอสๆ พอรอได้ค่ะ แต่ถ้า ไม่ตัดลง จะเอส ก้อต้องรีบออก

อะไรประมาณนี้ค่ะ ไม่รู้ งง รึป่าวนะคะ แฮ่ๆ อธิบายก้อไม่ค่อยเป็นซะด้วยสิคะ :unsure:

แต่ท้ายสุด สุดท้าย ใครจะลากไป ลากมา ถ้าเรามีจุด ตัดขาดทุน

หมายถึง จุดนี้ เราต้องคิด ก่อนเปิดสถานะแล้วนะคะ พอถึงตรงนั้นจริง ตัดก้อต้องตัดค่ะ

แล้วค่อยเล็งใหม่เอา ต้องไม่ดื้อค่ะ ดื้อ แล้วหนักทุกที เพราะเราไม่รู้เลยเค้า(นลท แต่ละตลาด)

จะดึงเราไปทางไหน สรุปสุดท้าย หยุดขาดทุนก่อน ดีที่สุดค่ะ :D

ขา s ระวัง นิดนะครับ รู้สึก หุ้น จะ + นะวันนี้ eru/usd ก็ กลับมาเขียว

ขอบคุณที่มาเตือนกันค่ะ :gd

ขอบคุณค่ะ :01

คุณดอดคะ อยากรบกวนขอทริคมือใหม่บ้างค่ะ ลองผิดลองถูกเองก็งงๆ ตัดสินใจผิดตลอดเลยค่ะ

ขอแป๊ะด้วยคนนะคะอาจารย์ ช่วยอธิบายเพิ่มให้ด้วยก็ดีค่ะดูตามกราฟแล้วบ่อยครั้งยังไม่เข้าใจค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แว๊กกกกกก

เค้าเรียกจานค่ะ ไม่ใช่อาจารย์

เด๋วส่งให้นะคะ ไม่เข้าใจก็ถามเสี่ยบอยได้ค่ะ

เป็นพระคุณยิ่งค่ะทั้งจานทั้งเสี่ย

คุณดอด คุณญ่า เสี่ยบอยค่ะ

ระบบเตือนทิงราย week ค่ะ

มันจะมีผลแรงไหมค่ะ เป็นพ่อทิงได้ไหมอะคร้าบ : )

สวัสดีค่ะ ไม่ทันได้ตอบ ญ่าก้อดูทุกรายค่ะ แต่ที่ถนัดจริงๆ

ก้อราย 1 ชมค่ะ ถ้าเล่นจริงๆ ตามทริค ก้อแค่ราย 5-15-30 ค่ะ

ยิ่งถ้าราย 4 รายวัน เส้น 5 ตัด 10 ลงมาแล้ว เวลาจะเอส ก้อสบายหน่อย

รอดีดก้อเอสๆ พอรอได้ค่ะ แต่ถ้า ไม่ตัดลง จะเอส ก้อต้องรีบออก

อะไรประมาณนี้ค่ะ ไม่รู้ งง รึป่าวนะคะ แฮ่ๆ อธิบายก้อไม่ค่อยเป็นซะด้วยสิคะ :unsure:

แต่ท้ายสุด สุดท้าย ใครจะลากไป ลากมา ถ้าเรามีจุด ตัดขาดทุน

หมายถึง จุดนี้ เราต้องคิด ก่อนเปิดสถานะแล้วนะคะ พอถึงตรงนั้นจริง ตัดก้อต้องตัดค่ะ

แล้วค่อยเล็งใหม่เอา ต้องไม่ดื้อค่ะ ดื้อ แล้วหนักทุกที เพราะเราไม่รู้เลยเค้า(นลท แต่ละตลาด)

จะดึงเราไปทางไหน สรุปสุดท้าย หยุดขาดทุนก่อน ดีที่สุดค่ะ :D

เห็นด้วยกับน้องญ่าค่ะ เราต้องมีจุดตัดขาดทุน

ตอนใหม่ๆเคยแอลไว้แล้วโดนเท เกลี้ยงพอร์ทในบัดดลเลย

ต้องมาซบอกจานดอด น้องญ่า แล้วก็คุณบอยนี่แหละค่ะ

โอ๊ะ! น้องญ่าอย่างอนที่พี่ซบอกคุณบอยนะ ฮิ้ววว :32

คุณหนุ่มจันทน์ ดีดเอสๆ รวยป่าวคะเมื่อคืน

ก็ได้ไม่เท่าไหร่ครับคุณดอด