ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เอสตัวใหม่ตรงไหนคับ นี่น้องญ่ากับจานดอดคุยกันเมื่อตอนเที่ยงนะคับ (12.46)

เผื่อเป็นประโยชน์ และดูเทียบราคาด้วยนะคับ เพราะบอยโพสดีเลย์ไป 2 ชม.กว่าแร้ว

ญ่า เอสไปยังคะคุณดอด

ดอด ยังค่ะ

ดอด รอดูอีกนิด ว่ามันจะยืน บีบีกลางราย1 ได้ป่าว (ยังยืนไม่ได้-เสี่ยบอย)

ญ่า 1196 1202

ดอด ค่ะ ฟิโบเหรอคะ

ดอด 96 บีบีกลางราย1

ดอด 02 เส้น 25 วันราย 1

ญ่า ค่ะ fibo

ดอด ตรงกันเลย

ญ่า จะลงต่อ ต้องเด้งไป 1196 ก่อน

ญ่า ถ้าขึ้นไหว ก้อจะไปเทส 1200 02

ดอด หลายค่ายเค้ามองว่า เจอลดคิวอี น่าจะเทมากกว่านี้

ดอด แต่มันค่อยๆลง เค้าเลยมองกันว่า ระวังดีดค่ะ

ญ่า อ๋ออออออ ค่ะ ขคค

ญ่า ญ่าเอสละ เดี๋ยวรอปิด

ญ่า ตาม fibo รายวันเมื่อวาน ถ้า 1186 80 เอาไม่อยู่ มีสิทธิ์ มาถึง 1162

ดอด เคยสงสัยว่า ถ้ามันลงๆๆ มา 1000 มันจะหยุดซื้อขายมั๊ยคะ

เป็นกำลังจัยให้คุณข้าวกล้องนะคับ อย่างน้อยก้อมีญ่าเอสเป็นเพื่อน 55+ (กำไรแร้วล่ะ แต่ไม่รู้ปิดรึยัง)

อ้อ คุณข้าวกล้องวางแผนจัดการล็อคไว้แร้วเนาะ โดยเฉพาะตอนจาปลดล็อค

ลป. สองสาวนอนกลางวันกันอยู่ เรยแอบจิ๊กมาโพสคับ สม.. ชอบนอนกลางวันกันนัก เผลอไม่ได้เรย อิอิ

ขอบคุณจานดอด น้องบอย น้องญ่ามากๆค่ะ :01

คลื่นที่อลันนับ วันน้ีเดาว่าย่อไม่หลุด118+ แล้วจะดีดไปเทส1200+ค่ะ

คืออลันมองว่ามันกะลังทำabc ค่ะ เพื่อลงต่อค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ และกำลังใจนะคะเสี่ยบอยสุดหล่อของน้องญ่า ขอให้เฮงๆรวยๆเหมือนกันค่ะ :01

รอกราฟคุณญ่ากันค่ะ

(((((((คุณญ่า)))))))

ทานข้าวเสร็จแล้ว ขอกราฟด้วยนะคะคนสวย ฮิ้ววววววววววว

ตอบช้าไปนิสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสนึงเนาะ :P

เหมือนๆ จะเห็นแกป 1187 นะคะ ไม่รู้จะลงมาปิดรึป่าว :unsure:

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ตอบช้าไปนิสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสนึงเนาะ :P

ไม่ช้ามากค่ะ ขอบ่ายโมงครึ่ง ได้สองทุ่มจะครึ่ง

แค่ 7 ชั่วโมงเองงงงงงงงงง

ขอบคุณจานดอด น้องบอย น้องญ่ามากๆค่ะ :01

คลื่นที่อลันนับ วันน้ีเดาว่าย่อไม่หลุด118+ แล้วจะดีดไปเทส1200+ค่ะ

คืออลันมองว่ามันกะลังทำabc ค่ะ เพื่อลงต่อค่ะ

ยินดีด้วยค่ะจานดอด

อลันติดเหว96 เลย ตั้งปิดตรงแกป มันมามะถึง เสียดายไม่ว่างเฝ้าเลย

ถ้านับไม่ผิด น่าไปไม่เกิน15-20 นะคะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

กรีสสสสสสสสสสสสส

แหม๋ มากรี๊สสๆ อยู่นี่เอง

ยดดค.จานดอด เห็นลุ้นมานานตั้งแต่สองทุ่ม

ยินดีด้วยค่ะจานดอด

อลันติดเหว96 เลย ตั้งปิดตรงแกป มันมามะถึง เสียดายไม่ว่างเฝ้าเลย

ถ้านับไม่ผิด น่าไปไม่เกิน15-20 นะคะ

ขอบคุณเวฟด้วยคับเจ๊ เจ๊อลันเก่งอ่ะ มาหมดเรยตามที่เจ๊นับ

ก่อนเทลงมาบอยได้อ่านเจ๊โพสไว้ เจ๊มองลง แร้วก้อเทๆๆ

อ้อ อ.ซีอีกท่านที่มองลง

สองโพสหลังนี่บอยเห็นตามคลื่นเจ๊คับ มันตรงกับเทคนิคกราฟ

ไม่น่าหลุด และดีด

ราย4 น่ากัว ทั้งอินดี้และอาการแท่ง+เอ็มเอ5 บนกราฟ

มองเทส 1201 สูง (เอ็มเอ10) เหลือแต่เทสแร้วจาผ่านหรือลงเท่านั้นเอง

ก้อคือทริค1 จานดอด แต่จาไปได้ถึงเส้นไหน

ตอนแรกดีดไม่ขึ้นเพราะไดสโต.ราย1 สูง พร้อมลงมากกว่าขึ้น

พอได้ย่อพักครึ่งทาง ก้อดีด

ไดราย4 มันบีบมาก ตอนนี้ก้อดูว่าจาระเบิดฉีกออกมาได้รึป่าว หรือ ม้วนย่อกลับ

15-20 ที่เจ๊นับ เป็นบีบีกลาง-เอ็มเอ25 เส้นคู่ขนาน ราย4

เป็นจุดเล็งบนกราฟราย4 ตอนนี้คับ แต่อาจต้องพักตัวก่อน

ไม่ค่อยอยากจาพักซะด้วยนะคับ ไม่ยอมย่อ ลากอินดี้แถออกข้าง

เค้าไม่อยากพัก งั้นเราพัก ทานฝรั่งแช่อิ่มกันคับ เสดแร้วตามด้วยขนมปังสังขยา แร้วก้อนอนเรย 555+

คบจานดอดมากคับ ติดนิสัยทานแร้วนอนจากจานดอดมา

คุณเกดปิดเอสไปก่อนดีดแร้วใช่มั๊ยคับ มีย่อลงไป

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

คุณขนมมมมม หวัดดีคับ

บ่ด้ายป๊ะกั๋นตั้งเมินเนาะ อ้ายบอยบ่ค่อยว่างเข้ามาเรย

แต่กึ๊ดเติงหาตลอดเนอะเจ้า บ่ด้ายจุ๊เจ้า

ทานบะหมั้นแช่อิ่ม (ฝรั่งแช่อิ่ม) กันคับ 555555+

คุณพี44 คุณพีเอ็นพี คุณเจได คุณมูมู่ คุณมิมิ คุณบล เทรดดีๆ เทรดรวยๆ นะคับ

สะกดคำว่า กำไร ให้คล่อง ยู อาร์ วอท ยู ธิงค์ อิอิ

เทรดไป เรียนรู้ไปเนาะ

คุณพเนจร คุณหนุ่มจันท์ ด้วย คิดถึงนะคับ ห่วงถึงตลอดนะคับ

ไม่ค่อยได้เข้ามาคุย ใช่ว่าไม่คิดถึง เทรดเป็นงัยบ้างคับ ราคาช่วงที่ผ่านมันแรงๆ

http://www.youtube.com/watch?v=6l7b6uO7vuk

ฝั น ดี จ้ า

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

คุณขนมมมมม หวัดดีคับ

บ่ด้ายป๊ะกั๋นตั้งเมินเนาะ อ้ายบอยบ่ค่อยว่างเข้ามาเรย

แต่กึ๊ดเติงหาตลอดเนอะเจ้า บ่ด้ายจุ๊เจ้า

ทานบะหมั้นแช่อิ่ม (ฝรั่งแช่อิ่ม) กันคับ 555555+

คุณพี44 คุณพีเอ็นพี คุณเจได คุณมูมู่ คุณมิมิ คุณบล เทรดดีๆ เทรดรวยๆ นะคับ

สะกดคำว่า กำไร ให้คล่อง ยู อาร์ วอท ยู ธิงค์ อิอิ

เทรดไป เรียนรู้ไปเนาะ

คุณพเนจร คุณหนุ่มจันท์ ด้วย คิดถึงนะคับ ห่วงถึงตลอดนะคับ

ไม่ค่อยได้เข้ามาคุย ใช่ว่าไม่คิดถึง เทรดเป็นงัยบ้างคับ ราคาช่วงที่ผ่านมันแรงๆ

http://www.youtube.com/watch?v=6l7b6uO7vuk

ฝั น ดี จ้ า

ทำไม ไม่คิดถึงเจ้บ้างฟะ มีงอล คุงขวดเค้าก็งอล

ทำไม ไม่คิดถึงเจ้บ้างฟะ มีงอล คุงขวดเค้าก็งอล

เจ๊เกี้ยมอี๋ขอร่วมงอลด้วยคนค่ะ

ขอบคุณค่ะที่คิดถึงกัน คอยเอาใจช่วยทุกคนเหมือนกัน แต่ต้องขอโทษที่ไม่สามารถช่วยใครได้เลย

เล่น ที่ exness กันหรือป่าวค่ะ เขาหยุดวันไหนพอทราบไหมค่ะ