ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เซ็ทร่วงกราว คุณสารวยมั๊ยคะวันนี้

วันนี้สายังไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ...คุณดอด รอเข้าลองอยู่ค่ะ :P :rolleyes:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สภาวะไม่ค่อยปกติ ไม่กล้าแปะ เลยค่ะ คุณสา

เอาเป็นตามคุณดอดละกันค่ะ นักวิเคราะห์ เค้าว่างั้น

ย่อก้อให้ L ส่วนตัวญ่า ไม่หลุด 1300 ก้อกะจะแอล

ซะหน่อยค่ะ รอเค้าย่ออยู่ค่ะ :D

ขอบคุณนะคะ...คุณญ่า หายไปซะนานเลยคิดถึงอะ

( คุณบอยอีกคนยังไม่กลับมาคุยเลย...คิดถุงอยู่น๊าาา..อิ อิ ) :lol: :P :rolleyes:

ขอโทษค่ะ เจ้าป้า ไม่ได้เข้ามาเลย แฮ่ๆ บอลกัดตาค่ะ

ตื่นตอนกลางคืน กลางวันนอน อิอิ ทำได้แล้วเนาะ ดีใจด้วยนะคะ ^_^

จ่ายมาเรย 10 เหรียญ คู่อิตาลี-คอสตาริก้า โอนข้ามพอร์ทมา

จานดอดเป็นพยานให้ด้วยนะคับ

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan คุณหนุ่มจันท์....

(คุณบอย คุณญ่า หายไปไหนคะ..กลับห้องด่วน...คิดถึงค่ะ)

ยกมือๆ ....... มาแล้ววววววววววววววววว ค่ะ ^_^

บอลโลกฟีเวอร์ ไม่หลับไม่นอน

จานดอด น้องญ่า เป็น ญ แต่ชอบบอลมากกว่าเสี่ยบอยอีกคับ

ห้าทุ่มก้อไม่ค่อยเทรดแร้ว ลุ้นบอลก่อน

ผู้หญิงเชียร์บอลนี่น่ารักชะมัด พากันไปหลับแร้วคับ เชียร์ดึกๆ 55+

ดอด งง่ว

ดอด ง่วง

บอย 55

ดอด ไปงีบบแปปนะคะ

ญ่า ค่ะ ง่วง

ญ่า ไปนนอดีกว่า

ท่าทางจาง่วงหนัก พิมผิดพิมถูก

ลป. คุณศาน่ารักอ่ะ

เผื่อใครเล่นค่าเงิน เค้าเล่นกันระดับ 15 นาที จะลองเอาไปเทสก้อได้นะคะ

ญ่ายังไม่ได้ลองค่ะ แฮ่ๆ ยังอิง 1-4 ชม อยู่ค่ะ ^_^

ขจ.น้องญ่าจ้า

นานมาแร้ว พี่เคยอ่านเจอ

นักเทรดผู้หญิงฝรั่งคนนึง ทำเงินได้มากมายจากกราฟราย 15

เค้าถนัดราย 15 มาก

พยามค้นหาอ่านเทรดเดอร์คนนี้แต่หาไม่เจออีกเรย

ไม่รู้ว่าไปอ่านเจอมาที่ไหน

พี่นอนมั่ง คุณศา.. เสี่ยบอยงีบบก่อนนะคับ แฮ่...

อะจึ๋ยย.. สงสัยยังนอนไม่ได้

มันเกิดอารัยขึ้นอ่ะ ทองดีดแรง แต่ค่าเงินเท+ย่อ+หล่น แทบทุกคู่

จากกราฟ 14 คู่ หล่นซะ 12 คู่ เหลือแค่ 2 คู่ที่ไม่หล่น

จานดอด น้องญ่า ตื่นๆๆ ตื่นมาดู เด๋วมันดีดกลับไม่รู้ด้วยนะ

gmmmmmmmmmmmm ++

คุณบอยขาาา...กลับมาก่อนยังห้ามนอน อิ อิ...( 6 ด่วนเลย..น้องทองเด้งซะ..จะเบรคตรงหนายเนี่ย)

ยังมะกล้ากดช้อตเลยค่ะ...(กี้รอย่อลองอดเลย...งั้นขอจุดช้อตปลอดภัยด้วยค่ะ) :Announce

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...วันพุธ..อีกแล้วเร็วจัง

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

แนะ FED ขึ้น ดบ. Q3/57

วันพุธ, 25 มิถุนายน 2557 08:41 | printButton.png | emailButton.png

นายชาร์ลส์ พลอสเซอร์ ประธานธนาคารกลางสหรัฐ สาขาฟิลาเดลเฟีย กล่าวว่า เขามีมุมมองที่ค่อนข้างเป็นบวกเกี่ยวกับการขยายตัวทางเศรษฐกิจ โดยคาดว่าเศรษฐกิจสหรัฐจะขยายตัว 2.4% ในช่วงเวลาที่เหลือของปีนี้และในปีหน้า ท่ามกลางการจ้างงานที่มีเสถียรภาพมากขึ้น

ในระหว่างการกล่าวสุนทรพจน์ที่ Economic Club of New York นายพลอสเซอร์ระบุว่า การดีดตัวของเศรษฐกิจหลังจากช่วงฤดูหนาวอันเลวร้ายนั้น ดูเหมือนว่ากำลังเดินหน้าไปอย่างต่อเนื่อง แนวโน้มด้านการว่างงานก็ดีขึ้นเล็กน้อย และดูเหมือนอัตราเงินเฟ้อจะเริ่มคงที่

เขากล่าวว่า ข้อมูลเศรษฐกิจในปัจจุบันแสดงให้เห็นว่า ความแข็งแกร่งของเศรษฐกิจเป็นไปในวงกว้าง ดังเห็นได้จากผลการดำเนินงานและมุมมองเชิงบวกของบริษัทในภาคการผลิตและภาคบริการในระยะนี้

นอกจากนี้ ประธานเฟด ฟิลาเดลเฟีย ยังได้แนะว่า ธนาคารกลางสหรัฐควรขึ้นดอกเบี้ยในไตรมาสหน้า โดยให้เหตุผลว่ากฎมาตรฐาน 5 ประการของนโยบายการเงินนั้นบ่งชี้ว่า การขึ้นอัตราดอกเบี้ยนโยบายสหรัฐ (Fed Fund Rate) ควรเกิดขึ้นในไตรมาส 3 นี้

จ่ายมาเรย 10 เหรียญ คู่อิตาลี-คอสตาริก้า โอนข้ามพอร์ทมา

จานดอดเป็นพยานให้ด้วยนะคับ

คนที่ต้องจ่ายน่ะเสี่ยบอยตะหากกกก

บังคับให้คุณญ่าเชียร์คอสตาริกา แถมบอกลูกละ 10 เหรียญอีก

เค้าเป็นพยาน

เอ่อ แต่ไม่ได้บอกว่าเหรียญอะไรด้วยสิ

คนที่ต้องจ่ายน่ะเสี่ยบอยตะหากกกก

บังคับให้คุณญ่าเชียร์คอสตาริกา แถมบอกลูกละ 10 เหรียญอีก

เอ่อ แต่ไม่ได้บอกว่าเหรียญอะไรด้วยสิ

555 ใช้คำว่าบังคับเรยหรอคับ

ไม่เข้าข้าง แร้วยังแฉนะจาน ฝากไว้ก่อนคับ

คุณบอยขาาา...กลับมาก่อนยังห้ามนอน อิ อิ...( 6 ด่วนเลย..น้องทองเด้งซะ..จะเบรคตรงหนายเนี่ย)

ยังมะกล้ากดช้อตเลยค่ะ...(กี้รอย่อลองอดเลย...งั้นขอจุดช้อตปลอดภัยด้วยค่ะ) :Announce

กู๊ด มอร์นิ๊งเตอร์นูนคุณศาคับ

ซักงีบ 55 วันนี้ขอนอนนำหน้าเรย สุดแสนง่วง (คุณศาอาจนึกในจัย.. ช้านละเบื่อพวกอิ่มเป็นหลับ ขยับเป็นง่วงจิงๆ เจอหน้าเป็นบอกง่วง)

ก้อเค้านอนตีสองครึ่ง ตื่นตีห้า (ปวก4) นอนต่อตื่นเจ็ดโมง เกือบตื่นไม่ไหวคับ เพราะสองคืนติดๆ

อิ่มเป็นหลับ ขยับเป็นง่วง = จานดอด เป็นมาตั้งแต่เรียนมหาลัยแร้วนะคับ แก้ไม่หาย (5555555555555555 + ฉม)

ลงมาๆ ลงมาทั้งกระดาน โย่วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่เข้าข้าง แร้วยังแฉนะจาน ฝากไว้ก่อนคับ

แบร่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จานดอดเข้ามาอ่าน แร้วว่างัยคุณศาทราบมั๊ยคับ

ดอด ไม่เรียกว่าบังคับ เรียกว่า ขืนใจเหรอคะ

5555555 จานอ่ะ ตลกจิงๆ ตลกแบบนิ่งๆ พูดแร้วคนฟังฮากร๊าก ตัวเองเฉยๆ

ไหนลองเปลี่ยนคำซิ

เดิม - บังคับให้คุณญ่าเชียร์คอสตาริกา

เปลี่ยนใหม่ - ขืนใจให้คุณญ่าเชียร์คอสตาริกา

โห รัยจาขนาด ขืนใจให้เลือกทีมเรยเนาะ 55+

จานดอดพูดแร้วมีขำเองมั่งป่าวคับ มันบ่อยอ่ะ หรือว่าเฉยๆ