ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

Good after noon ค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณอลัน คุณนา คุณป้าเขม

อากาศ กทม. มีเย็นเย็นมาแล้ว ดีใจจัง ดูแลสุขภาพกันนะคะ

ขอบคุณวิเคราะห์ วิแคะ วิเดา คุณอลัน คุณบอย มากกก ค่ะ :01 :01

เชียร์ให้ขึ้นไปทำคลื่น C ค่ะ อิอิ นิวโลว์ม่ายอยากได้ :upstrong:

เสี่ยบอยน่ารักมากกก ขนาดไม่มีเวลา ยังมาไล่ตอบเกือบทุกเม้นเลยอะ

คุณญ่า หายปวดหัวเร็ว ๆ นะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ส่วนน้องญ่าไม่ค่อยได้เข้ามา เพราะปวดศีรษะข้างเดียวขึ้นมาอีกแร้วคับ

" คุณญ่าไม่สบายหายไวไวนะคะ ".......

หวัดดีค่ะ น้องเลิฟ น้องญ่า คุณดอด คุณสา คุณอลัน ป้าเขม คุณรอลงดอย คุณชาวดอย ไม่ได้เข้ามาสองวัน ทำไมน้องทองยังไม่ไปไหนอีกคะ

ได้ยินว่าน้องญ่าไม่สบาย ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนไป คนไม่สบายเยอะ น้องญ่ากินยาพักผ่อนเยอะๆ นะคะ เอาผ้าพันคอเอาไว้ทุกคืนจะได้หายเร้ว ๆ กินน้ำเยอะๆนะ

น้องเลิฟ รวยไปถึงไหนแร้วคะ

เพื่อน ๆ ในห้องช่วงนี้อากาศเย้นมากค่ะ ระวังไม่สบายนะคะ

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

สวัสดียามเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

4+เดย์ ทำท่าจาดีนะคับ ตั้งแต่เปิดเช้ามา 86 88 93 97 ใกล้ๆแค่นี้ก่อน อิอิ

แต่รายย่อยกว่ามีตื้อบ้าง หลังดีดกลับ 10 กว่าเหรียญ

เจ๊อลัน บอยว่าทองนี่ถ้าเราเล่นรายวีคไปเรยจาดีมั๊ยคับ บอยแอบสังเกตเค้าเงียบๆมานานแร้ว 55

ผิดทางเสียสตอป.มากหน่อย ถูกทางตามกินยาวๆ จอ.บอ. จบ

เพาเวอร์มันเยอะดี ถือลุ้นกันยาวๆ แทงตามที่เห็น เห็นงัยแทงแบบนั้น ไม่เห็นไม่แทง ง่ายๆ

แต่ถ้าลองกราฟเค้าถึงขั้นที่เรียกว่า "เห็น" มันใช่ซะส่วนมาก

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดียามเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

คุณศาหวัดดีคับ มาถึงคุณศาก้อไลค์ทักทายเรย

คุณศาทำมัยทราบเร็วจังคับว่าบอยเข้ามา ทำยังงัยหรอคับ อันนี้สงสัยจิงๆคับ

เด๋วบอยมานะคับ วิ่งไปปากซอยซื้อน้ำแข็งยูนิคก่อน

บ้านไม่มีตู้เย็นคับ ยูนิควันละถุง+หยอดตู้น้ำวันละ 2 บาท 55555

เสี่ยบอย ๆๆๆๆ เก็บตัง เก็บทอง เป็นถุงเป็นถัง แบ่งไปซื้อตุ้เย็นได้แร้วค่ะน้อง เด๋วตังไม่มีที่เก็บนะคะ

เจ๊อลัน คุณป้าเขม พี่เลิฟ พี่วัน พี่แหวน คุณศา คุณเอสเปรสโซ ลุ้นทางไหนอยู่คับ

บอยได้เล็งไบอัสทางนั้น 555+

ไบอัสทางข้างบนได้ป่าวคับ ทองร่วงไบอัสบน ทองเด้งไบอัสล่าง

แต่มันจารอดวีคป่าวก้อไม่รู้ วีคกดดัน โทษฐานเด้งไม่ถึง 1250

ลงมาอีกแร้ว หมดแรง

เอาแค่รีบาวได้บ้างก้อยังดีน่ะ เห้อ หรือรอวีคตั้งหลักใหม่ แต่มันจาลงไปตั้งถึงแถวไหนนี่สิ

พวกยุโรปนี่ จาไปไม่เคยไปดีๆ ชอบไปทั้งน้ำตา

มันเทก่อนไปกุ๊เตื้อ ยิ่งช่วงนี้เมกาไม่เอาด้วย ไม่เหมือนช่วงก่อนเมกาป๋าดัน

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

สวัสดีคุณป้าเขมคับ

ดีด เด้ง พุ่ง ปุ้ง รีบาว ยาวไป

เด๋วเรากลับมาต้องเห็น 1200 นะ (คุณศากับน้องญ่าอ่าน 1200 แร้วห้ามขำเค้านะ พูดเอาเคล็ดอ่ะ เด๋วมาจ้า)

คุณบอยไม่อยู่เฝ้า....เด๋วกลับมาได้เห็น 1150 น๊าาาา อิ อิ :Announce

คุณบอยไม่อยู่เฝ้า....เด๋วกลับมาได้เห็น 1150 น๊าาาา อิ อิ :Announce

จ๊ากกก มีข่มขวัญกันด้วย

ง่วงจังไปนอนแล้วนะคะ....บะบาย :37 :bye

เด๋วสิคับ ห้ามไปนอนนะคับ

คุณศาเล่นพูดแร้วหนีไปนอน ใครจายอมคับ

แบบนี้ตีหัวเข้าบ้านนะคับ

55 ฝันดีคับคุณศา บายๆๆ