ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

หวัดดีตอนเที่ยงๆ ค่ะ ทุก ๆ คน แวะมาส่งกำลังใจค่ะ

น้องทองตอนนี้ขึ้นเยอะลงเยอะ โปรดใช้ความระมัดระวังด้วยค่ะ ขอให้โชคดีทุกคนนะคะ บ้ายยยยบาย

สวัสดีคับ พี่เลิฟ

ขอบคุณพี่เลิฟที่แวะมาส่งกำลังจัยคับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Hello วันสีส้ม ค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

สวัสดีคับ คุณศา

บอยเห็นแว๊บๆ เรื่องโบรก.คุณศา

ถ้าเป็นแบบนั้น คงใช้เทรดสั้นฉาบฉวยไม่ได้แร้วคับ

คงต้องใช้เทรดรายใหญ่เท่านั้น ไม่งั้นแย่เรย เค้าทำแบบนี้กับลูกค้าบ่อยๆ

ค่าเงินขึ้น - ลง แรงมากคุณบอยและคุณญ่า คงรวยนับเงินไม่ทันแน่เลยนับไม่ไหวโยนมาให้ป้าก็ได้นะค่ะป้ารอรับอยู่ ไปนอนก่อนน่ะคะ

ขอบคุณคับ คุณป้าเขม

เมื่อคืนเทรดสนุกคับ บอยได้มาบ้างคับ (บอกได้มากเด๋วญ่าทวงค่าแชร์คับ)

สนุกกับปอนด์/เยน เอสๆแอลๆ

ตอนหัวค่ำเค้าเท บอยดักแอลคับ ตอนดึกเค้าลาก ทีนี้บอยดักเอสคับ 555 ขำๆคับ

ยังไม่มีเวลาวางแผนพอร์ทคุณป้าเขมเรย

ถ้ายังงัย คุณป้าเขมอาจปรึกษา เจ๊อลันกับน้องญ่าก้อได้นะคับ เรื่องพอร์ท

ห่วงคุณป้าเขมนะคับ

ขอบคุณครับ คุณค้นหญ้า และคุณบอย

Lเก่ายังกอดอยู่ แต่ดันLใหม่ที่1303 คิดว่ายืนเหนือ1300ได้ :21

ยินดีด้วยนะคับ คุณเฮนรี่

อะเจ๊ยย.. ยินดีแอลเก่านะคับ ไม่ใช่แอลใหม่คับ

1303 น่าเป็นเอสเนาะ คุณเฮนรี่รวยเรย แต่ใครจารู้เนาะ

แร้วคุณเฮนรี่ทำรัยกับแอล 03 ไปคับ

ไม่เชื่อน้องญ่า แล้วเชื่อใครละคร้าาาา คริคริ

เชื่อบอยงัยคับ 5555 แบร่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คุณบอยขา.....รบกวนวิแอนด์เล็งให้สาหน่อยจิคะ

น้องทองตอนนี้......จะตีตั๋วไปทัวร์เชียงใหม่หรือจะไปเบตงคะ อิ อิ :38อยู่ตรงนี้นานเกินไปค่ะ

ขอบคุณค่ะ....คุณญ่า จุ๊ปค่ะ :P :lol: :wub:

อิอิ จุ๊ปอีกละ

ทานข้าวกันคับคุณศาและทุกท่าน ได้เวลา อยากต้มยำกุ้งอีกแร้ว ซี๊ดซ๊าดดดด

คิดในใจได้มั๊ยคะ :P ไม่หลุด 1281 ก้อกอดแอล ไปก่อน ค่ะ

แร้วถ้าหลุดแต่ยังอยากกอดต่อ จาเป็นรัยมากไหมคับ 55555

ยินดีด้วยคับเจ๊ สุดยอดจิงๆ

สบายตอนล็อค เสี่ยงตอนปลด แต่เจ๊อลันก้อปลดสำเร็จ

เท่ากับเจ๊ปิดแอล 92 ที่ 98 เอากำไรก่อน (แต่จิงเรื่องกำไรไม่สำคัญเท่าปลดสำเร็จ)

ถึงตอนนี้ก้อต้องเสี่ยงแร้ว เพราะเหลือแต่เหวโดด ไม่มีตัวคุม ไม่ต่างกับหอยไร้เปลือก (55 เข้าจัยเปรียบ)

มันต้องลงมาเท่านั้น ถึงบอกว่าทำแบบนี้ต้องแม่นเทคนิค

เพราะหลังปลดแร้ว มันยังไปต่อร่วม 1305 จ้าวกดดันขาเอสเต็มที่

ไม่มั่นจัยในเทคนิคจิงๆ โดนจ้าวทำแบบนี้ อาจไปกดแอลล็อคบนฟ้ามาปวดหัวแบบไม่รู้จบ

กลายเป็นดีดหนักเหว เทหนักดอย หนักมันทั้งสองด้านไม่ว่าราคาไปไหน

เยสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส ++

เจ๊อลันดูไดสโต.ราย4 คับ ในที่สุดก้อ ตูม!!

ตอนนี้พี่ยังถือเอส77 กะแอล 87 แต่ยอดในพอร์ตไม่ขาดทุนแล้วค่ะ

พี่ไม่ได้แม่นไรหรอกค่ะ พี่ก็ดูไดเวอเจ้นกะเดาคลื่นนี่แหละ ตอนมันลากไป1304 ก็เสียวมากต้องปิดจอเลยนะ กะลัววววอ่ะ

แต่เดาคลื่นแล้วมันทำ5 แล้ว5 อีก เลยทนมันค่ะ

คือพี่ปิดแอล98 แล้วเบิลเอสมาอีกไม้ด้วยค่ะ เพราะกลัวไม่รู้มันจะย่อได้เท่าไหร่ เหวมันต่ำค่ะ1277

เลยปิดไม้ที่เบิ้ลมาก่อน แล้วรอจนขาดทุนหมดมีไดทิงราย5นาทีค่ะ แล้วแอล87 ล้อคเอส77 ไม่ได้คัตค่ะ

ลุ้นมากเลยค่ะ กลัวมันสวน

แถมแอคเนสถ่างสเปรด3$ อยากจะ.... ใส่มันจริงๆเลยค่ะ ถ่างได้น่าเกลียดมากๆเลย

ถูกแก้ไข โดย Alan

ขอบคุณคับ คุณป้าเขม

เมื่อคืนเทรดสนุกคับ บอยได้มาบ้างคับ (บอกได้มากเด๋วญ่าทวงค่าแชร์คับ)

สนุกกับปอนด์/เยน เอสๆแอลๆ

ตอนหัวค่ำเค้าเท บอยดักแอลคับ ตอนดึกเค้าลาก ทีนี้บอยดักเอสคับ 555 ขำๆคับ

ยังไม่มีเวลาวางแผนพอร์ทคุณป้าเขมเรย

ถ้ายังงัย คุณป้าเขมอาจปรึกษา เจ๊อลันกับน้องญ่าก้อได้นะคับ เรื่องพอร์ท

ห่วงคุณป้าเขมนะคับ

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้เก็บกำไรไหม่ก่อนค่ะรอชัวค่อยปลดลอง

นม.ดีดก่อนการประชุมอีซีบีซะด้วย

คงมองว่างัยก้อคิวอี ศก.ก้อเตื้อง ช่วยหนุนดีมานด์นม.

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้เก็บกำไรไหม่ก่อนค่ะรอชัวค่อยปลดลอง

ดีคับคุณป้าเขม ล็อคหัวล็อคท้าย แร้วเราก้อทำกำไรเฉพาะไปเรื่อยๆ

ลืมมันไปก่อน จังหวะดีๆค่อยคิดเรื่องปลดคับ

จังหวะดีๆ แทนการทำกำไรเฉพาะ อาจหาทางลงไปทำกำไรเฉลี่ยแทน

น้องญ่าหายไปไหนทั้งวัน

บอยขอตัวอาบน้ำก่อนนะคับ เจ๊อลัน คุณป้าเขม คุณศา

ยินดีด้วยนะคับ คุณเฮนรี่

อะเจ๊ยย.. ยินดีแอลเก่านะคับ ไม่ใช่แอลใหม่คับ

1303 น่าเป็นเอสเนาะ คุณเฮนรี่รวยเรย แต่ใครจารู้เนาะ

แร้วคุณเฮนรี่ทำรัยกับแอล 03 ไปคับ

copyหน้่าเก่า ไม่เป็นครับคุณบอยช่วยแนะนำหน่อย พอดีมีกำไรอยู่พอสมควร ควรคัททั้งหมดที่เท่าไรดีครับ

ผมมองว่าเทรนใหญ่ยังขึ้น กลัวไปคัทที่จุดแนะนำให้ซื้อ

ขอบคุณครับ

ทะลุ 1294 ได้ ถึงจะวิ่งต่อได้ค่ะ ไม่ได้ก้อลงมาย้ำใหม่ :P

แท่งราย 4 ขอให้ปิดสวยๆ ด้วยเถ๊อะะะะะะ :21

เชียร์ตามประสาคนมีแอล ขาเอส อย่าว่ากันน๊า

เค้าย่อลงมาให้แล้วอ่ะ ^_^

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.