ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

น้องญ่าออกได้ยังคะ

ปิด 1295 ตัวสูงไปละค่ะ แล้วก้อเก็บใหม่แว๊ววว แฮ่ๆ ถ้าทะลุ 1303 ได้

สงสัยจะถึงจุดหมายเรานะคะ 1315-16 ยังแอบหวังอยู่ค่ะ :P

ถอยชนเทลไปแร้ว พี่มีขยับเทลจี้เข้าหา

รอย่อแอลใหม่ ทีนี้ล่ะต้องเน้นแร้ว ตะกี้แทบไม่ต้องเล็งมาก โดดเกาะง่ายๆ

ยินดีกับพี่บอยด้วยค่ะ ตะกี้ ญ่าปิด ก้อจ้อง ส่วนต่าง ไม่ให้ห่างกันแล้วก้อปิด แทงคิ้วนะ

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอ๊ะ แต่ว่าทองเค้าให้ต่ำสุดแร้วมั๊งคับ ที่ 450 พอยท์ส์

ใช่ค่ะ นึกว่าทำได้น้อยกว่านี้ค่ะ

ปิดแล้วครับ ขาดทุนตัวนี้นิดหน่อยเพราะเล่น gf ไว้ชำนาญจะขอความรู้เล่น gs บ้างครับ ว่าหัดเล่นอย่างไร โบรกไหนดี หัด demo ก่อนดีใช่ไหมครับ

อ๋อ ยินดีด้วยนะคับ ขาดทุนนิสหน่อยไม่เป็นรัย ฝากไว้ก่อน

คุณเฮนรี่เทรด GF หรอคับ เก่งคับ

แต่ก่อนบอยก้อ GF ก่อนมา GS คับ

ใช่คับ GS ควรเดโมก่อนคับ เราเรียนรู้ไปเรื่อยๆก่อนคับ

ขอบคุณครับ ทำไรไม่ได้แล้ว ลุ้นผ่าน1303 โชคดีครับทุุกท่าน

ปิด 1295 ตัวสูงไปละค่ะ แล้วก้อเก็บใหม่แว๊ววว แฮ่ๆ ถ้าทะลุ 1303 ได้

สงสัยจะถึงจุดหมายเรานะคะ 1315-16 ยังแอบหวังอยู่ค่ะ :P

ยินดีกับพี่บอยด้วยค่ะ ตะกี้ ญ่าปิด ก้อจ้อง ส่วนต่าง ไม่ให้ห่างกันแล้วก้อปิด แทงคิ้วนะ

นั่นว่าแร้ว เล็งกรอบบนเรยนะ

แถมปิด 95 นี่คือเลือกปิดตัวสูงสุดด้วยนะ ทิ้งตัวต่ำไว้ เก็บใหม่อีกต่างหาก

ขจจ. นี่พี่ลงไปเก็บ 95.7

ของเค้าจาลากนะ กราฟตอนเก็บถ้าไม่ใช่ช่วงเวลาของทอง มีสิดโดนลงไปนะเนี่ย

แต่เค้าอยากลากกันอ่ะ ก้อดันกลับมา 1300 อีกจนได้

ตอนทำรัยก้อต้องจ้องเรย ส่วนต่างมันถ่าง 3 เหรียญตลอด ช่วงเหวี่ยง

พี่แอลไม้แรกยังต้องจ้องรอส่วนต่างบีบแคบ แร้วก้อจิ้ม

ยดดจ.

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขอบคุณครับ ทำไรไม่ได้แล้ว ลุ้นผ่าน1303 โชคดีครับทุุกท่าน

แต่ก่อน บอย น้องญ่า จานดอด ก้อแบบนี้คับ ตอนเริ่มเล่น GS ใหม่ๆ

พอตลาด GF ปิด ก้อเอา GS ขึ้นมาเทรดต่อตอนดึก

โชคดีคับ คุณเฮนรี่ รวยๆๆนะคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ใช่ค่ะ นึกว่าทำได้น้อยกว่านี้ค่ะ

ตกลงน่าจาต่ำสุดแร้วเนาะคับ คุณป้าเขม

จำกัด ด้วยเวลาเทรด ค่อยสู้กันใหม่นะคะ คุณเฮนรี่

แท่งราย 4 น่าจะปิดสวยนะ อีก ไม่ถึง 10 นาที น่าจะพอยิ้มได้นะ

ซูริค อย่าบ้าจี้ ทิ้งก่อนไปอีกหละ :(

แต่ L เก่า ที่กอดไว้ตามคุณญ่า บอก กอดL ไว้ได้เหมือนเดิมป่ะครับ ผมไม่เสือปืนไวเหมือนเพื่อนไ

ขอโทษค่ะ ญ่าไม่ทันเห็นข้อความนี้ค่ะ ญ่ามีแอลต่ำ ค้างอยู่

ยังไม่ได้ปิดถ้าถืออยู่ก้อถือเป็นเพื่อนกันละกันนะคะ ^_^

เอ..แอลเก่าคุณเฮนรี่ กับแอลต่ำของญ่า เหมือนกันป่าวเนี่ย :P

ซิล.มีลงโลว์ 14 เรยหรอญ่า หนาว

ญ่ามีซิล.ป่าวอ่ะ มีสบายเรย

ซิล.มีลงโลว์ 14 เรยหรอญ่า หนาว

ญ่ามีซิล.ป่าวอ่ะ มีสบายเรย

ค่ะ ลงไปถึง 14.3

ของญ่าเหลือ 1 ไม้ 17.0 ค่ะ

ขอตัวนอนก่อนนะคะ พรุ่งนี้ค่อยสู้กันใหม่

ฝันดีนะคะ เพื่อนๆทุกคนนน บายๆๆๆ รวยๆๆๆ ค่ะ ^_^

ค่ะ ลงไปถึง 14.3

ของญ่าเหลือ 1 ไม้ 17.0 ค่ะ

ขอตัวนอนก่อนนะคะ พรุ่งนี้ค่อยสู้กันใหม่

ฝันดีนะคะ เพื่อนๆทุกคนนน บายๆๆๆ รวยๆๆๆ ค่ะ ^_^

เบื่อถือเมื่อไหร่บอกพี่นะ ซิล. 17.0

พี่อยากลองถือดูบ้าง ไม่ค่อยได้เล่นซิลเวอร์เรย

แลกกับแอล 95.7 ของพี่ก้อได้นะเอามั๊ย ยังไม่ได้ปิดเรย

ปิดตอน 1307 ไปซะก้อดี 555+

พักกันดีกว่า ดึกแร้ว

ฝันดีคับ เจ๊อลัน คุณป้าเขม พี่เลิฟ พี่วัน พี่แหวน คุณอมยิ้ม คุณศา จานดอด(หนีเท๋ว) น้องญ่า คุณอยากเล่นด้วยคน คุณเอสเปรสโซ คุณเฮนรี่ คุณเม้ง รวยๆๆคับ

ซา -หวัด - ดี วันสุขค่ะ..คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

ekqPBg.gifหวัดดีค่ะ..มิตรรักแฟนมวยทอง .. ทุกคนนน :P

+++++++++++++++++++++++++++

มองกว้างๆ หน่อยนะคะ ดูกราฟคร่าวๆ อาทิตย์นี้ จะเทยังไง

ต้องกลับมาปิด 1290-94 ให้ได้ เพื่อ อาทิตย์หน้า จะได้ดีดต่อ ...

แต่ถ้าปิดตลาดวันนี้ หลุด 1290 แล้วกลับขึ้นมายืนไม่ได้ อาทิตย์หน้า

อาจจะต้องลงไปเทส 1281 1271 อีกที

รายใหญ่ อาทิตย์หน้า แนวรับ 1271 เอาไม่อยู่ คงลงมาเทส 1253 ค่ะ

ไม่หลุด 1250 ยังมองขึ้นอยู่นะคะ

+++++++++++++++++++++++++++

ส่วนเล่น สั้นๆ ในวัน ที่คิดในใจไว้ แนวรับ 1296 1293 เฝ้าระวัง 1290

หลุดคงต้องไปรอซื้อ 1281 1271 ค่ะ ตัดขาดทุนเมื่อหลุด 1250 :_cd

แนวต้าน 1302 1307 1317-18 ค่ะ CatnP.gif

เป็นแค่ความเห็นส่วนตัวนะคะ :P