ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

55555 ว่าจะรออ่านพากย์ทองอยู่ ไปไหนแย้ววว

ดีดแล้ว รายสี่ดีดแล้ว สู้ๆนะจ้ะ ไม่ได้แอลมา แต่ช่วยเชียร์ค่ะ

วันนี้มึนกะหุ้น เลยพาลใส่ทอง อดตังเลย

เซ็ง2 เด้ง หนักก่าาาาาาอิ้กกกกกกก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สปอทเด้งกลับขึ้นมา....แต่ราคาแย่กว่าเมื่อวานอีกค่ะคุณบอย

ยังไปต่อได้อีกมั๊ยคะ...หรือมาได้แค่นี้อ่ะ :034

55555 ว่าจะรออ่านพากย์ทองอยู่ ไปไหนแย้ววว

ดีดแล้ว รายสี่ดีดแล้ว สู้ๆนะจ้ะ ไม่ได้แอลมา แต่ช่วยเชียร์ค่ะ

วันนี้มึนกะหุ้น เลยพาลใส่ทอง อดตังเลย

เซ็ง2 เด้ง หนักก่าาาาาาอิ้กกกกกกก

หายไปเทรดคับเจ๊ 55 พากษ์ไปเทรดไป ดูไม่ทันคับ

ราย4 ตัวช้ายังไม่ตัดคับเจ๊ ถ้าตัดได้คงดีกว่านี้

แต่ถ้าติดไฮนี้ ก้ออาจมีย่อนะคับ เพราะตัวไววิ่งถลำไปแร้ว

โห เจ๊ไม่ได้แอลทองเรยหรอคับ

เสียดายอ่ะ มันมาตามเจ๊อลันวิเคราะห์ไว้ตอนเช้าเป๊ะๆ มาครบทุกกระทิง

จัยเย็นๆนะคับเจ๊ เด๋วบอยไปเอาน้ำเย็นมาให้ดื่มนะคับ 555

บอยหอบแอลจากล่างขึ้นมา แร้วยังมาแอลรายทาง

ทุกจุดที่น้องทองย่ำแร้วยืน บอยติดแอลไล่ขึ้นตลอดทาง

เล่นสูตรน้องญ่าคับ ยิ่งตลาดแบบนี้เรารู้เค้าเนาะ ตลาดลาก

ผ่านตรงไหนได้แอลเกาะเรย ผิดก้อคัท แต่ไม่ต้องคัทซะไม้ ถึงสูงก้อเสี่ยงน้อย

บอยไล่แอลมายัน แอล 1293 เรยนะคับ

ส่วนเอสสิคับไม่กล้าเรย กับตลาดแบบนี้

ดีด 1297 เห็นหมี4 ยังไม่กล้าเอส เพราะมองไปไกลกว่าแค่ 97 ลุ้นเกิน 1300 คับตอนนั้น

แต่มันลง 1289.6 ย่อตั้ง 7 จุด เยอะเหมือนกัน

ถ้าย่อจนหลุด 89-88 ลงไป ก้อคงเสียดายคับ ที่ไม่ได้เอส

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

คุณศาๆๆ ยินดีด้วยคับ

เมื่อคืนยินดีกวนๆ คืนนี้ยินดีจิงๆ

((( ขอบคุณค่ะ...คุณบอย ))) 3206.gif 3206.gif

ที่ช่วยลุ้น ช่วยเล็ง ช่วยเชียร์.....จนสำเร็จนะคะ

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ขอบคุณ...คุณญ่า ป้าเขม คุณAlan ด้วยนะคะ

ที่ช่วยสารอดได้...แบบกำไรติดไม้ติดมือมาด้วยค่ะ 3205.gif

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

((( ขอบคุณค่ะ...คุณบอย ))) 3206.gif 3206.gif

ที่ช่วยลุ้น ช่วยเล็ง ช่วยเชียร์.....จนสำเร็จนะคะ

555 คร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

เทพีแห่งโชคลาภอยู่ข้างคุณศา ที่คุณศาอดทนถือต่อ

ที่ตลาดเค้าไม่ทำรัยรุนแรงมากไปกว่า 1272 (ตลาดโตเกียว 07.00)

ที่กราฟค่อยๆพลิกกลับมาเอื้อให้แอลคุณศา

และ ที่ตลาดกลางคืนช่วยลาก จนคุ้มค่าแก่การอดทนรอคอย

เมื่อคืนที่เราช่วยกันลุ้น มันเป็นการลุ้นที่แทบเป็นไปไม่ได้

กราฟแบบนั้น รายใหญ่แบบนั้น เราลุ้นเชียร์กันบนความหวังอันแสนริบหรี่

แต่ก้อสำเร็จจนได้เนาะ ยินดีกับกำไรรอบนี้ของคุณศาด้วยคับ รอบอันแสนกดดัน

บอยอยากเล่ารัยให้เพื่อนของบอยฟังหน่อยคับ

เวลาบอยช่วยเพื่อนลุ้น ไม่ว่าน้องญ่าหรือคุณศาเมื่อคืน

เชื่อมั๊ยคับ มันมีผลต่อการเทรดของบอยด้วย ยิ่งออกมาแอคทีฟมากยิ่งมีผลมาก

อย่างเมื่อคืนลุ้นเชียร์ขึ้นให้เพื่อนซะขนาดนั้น เวลาคิดจาเอส มันเอสไม่ลง

บางทีเอสไป มันก้อไม่มีจัยเชียร์ลงตามปกติ เพราะถ้าราคาลงเพื่อนก้อหนัก

ไปๆมาๆก้อจากลับมาเล่นเน้นฝั่งเดียวกับเพื่อนซะงั้น

เวลาเพื่อนติดเหวก้อเหมือนกันคับ อยู่ที่ได้ออกมาแอคทีฟมากน้อยแค่ไหน

บอยนอนก่อนดีกว่าคับ ตี 3.39 แร้ว

บอยหลับไปตื่นแร้วคับ แต่ไม่ได้ปิดคอม แร้วก้อตื่นมาลุ้นทองต่อ มาโพส

ตอนหลับก้อคือตอนทองย่อ ก้อเรยหลับ ตื่นมาทองดีด เย๊

ฝันดีคับ เจ๊อลันคนสวย คุณป้าเขม พี่นาพี่เลิฟ พี่วัน พี่แหวน คุณศา จานดอด น้องญ่า และกุ๊ๆท่าน

บายๆๆ เฮงๆๆ รวยๆๆ ไนท์คับ

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

ดีใจกับคุณสาค่ะ ได้กำไรมาด้วย

00ebd90e2b67881f503a69df690571f2_1234806354.gif ของตกแต่งโดนๆคลิกเลย

มอร์นิ่งวันสีเขียวค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

สวัสดีคับ เจ๊อลัน คุณป้าเขม คุณศา คุณraty สภาพกราฟตอนนี้..

- ราย4 ติดหมีคาตั้งแต่เมื่อคืน อยู่หรือไปวัดจัยตรงนี้

- เดย์ กราฟตอนนี้มอง ณ ตอนนี้ ก้อคือ กราฟไม่สวย ยิ่งราย4 ยังไม่ดี ทั้งหมดเมื่อคืนอาจเป็นแค่รีบาว อยู่หรือไปวัดจัยตรงนี้

สรุป อยู่หรือไป ขึ้นต่อหรือลงรอบใหม่ วัดจัยตรงนี้ รับได้ขึ้นต่อ หลุดลง (คล้ายๆรอบก่อน ที่น้องญ่าเคยพูด)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดีคับ เจ๊อลัน คุณป้าเขม คุณศา สภาพกราฟตอนนี้..

- ราย4 ติดหมีคาตั้งแต่เมื่อคืน อยู่หรือไปวัดจัยตรงนี้

- เดย์ กราฟตอนนี้มอง ณ ตอนนี้ ก้อคือ กราฟไม่สวย ยิ่งราย4 ยังไม่ดี ทั้งหมดเมื่อคืนอาจเป็นแค่รีบาว อยู่หรือไปวัดจัยตรงนี้

สรุป อยู่หรือไป ขึ้นต่อหรือลงรอบใหม่ วัดจัยตรงนี้ รับได้ขึ้นต่อ หลุดลง (คล้ายๆรอบก่อน ที่น้องญ่าเคยพูด)

ขอบคุณค่ะ...คุณบอย ถ้าไปบนได้มองถึงประมาณไหนคะ

(ควรกลับมาเป็นขาช้อตได้แล้ว...ช่ายป่าวคะ) :031

ห้องเงียบจัง...ค่ะ ไปไหนกันหมดเลยคะวันนี้ :Hi

ป้าเขมทำเครื่องใหม่เสร็จรึยังคะ :P :)

หวัดดีค่ะ แวะมาทักทายตอนดึกๆ ค่ะ น้องเลิฟ คุณญ่า คุณดอด คุณศา ป้าเขม คุณอลัน คุณชาวดอย และเพื่อน ๆ ค่ะ

มาทักแต่ไม่เคยได้คุยกันใครเล้ยยยยยย แงงงงงงงงงงงงง

สวัสดีวันพฤหัสค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน