ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ดูอียู พี่เดาว่า น่าจะจบหรือใกล้จบคลื่น3 รายวีคนะคะ น่าจะรีบาว4 ก่อนจะลงไปพาร์รึป่าว

Euro Continues to Creep Higher Against Dollar

ข่าวนี้มาตั้งแต่ตอนเย็นแร้วนะคับ เวลา 17.30

ตอนนั้นบอยนึกถึงวิเวฟยูโรของเจ๊อลันทันที มันอาจรีบาว4 แบบเจ๊ว่าก้อได้ ก่อนลงพาร์

เวฟเจ๊อลันแม่นคับ อย่างน้อยก้อถึง ณ เวลานี้ที่ยูโรรายวีคดีดให้เห็น (ตอนนี้กำลังย่อรายเล็กกว่า)

ฝันดีนะคับ เจ๊อลัน คุณป้าเขม พี่เลิฟ พี่วัน พี่แหวน คุณศา จานดอด น้องญ่า รวยๆๆจ้า

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Euro Continues to Creep Higher Against Dollar

ข่าวนี้มาตั้งแต่ตอนเย็นแร้วนะคับ เวลา 17.30

ตอนนั้นบอยนึกถึงวิเวฟยูโรของเจ๊อลันทันที มันอาจรีบาว4 แบบเจ๊ว่าก้อได้ ก่อนลงพาร์

เวฟเจ๊อลันแม่นคับ อย่างน้อยก้อถึง ณ เวลานี้ที่ยูโรรายวีคดีดให้เห็น (ตอนนี้กำลังย่อรายเล็กกว่า)

ฝันดีนะคับ เจ๊อลัน คุณป้าเขม พี่เลิฟ พี่วัน พี่แหวน คุณศา จานดอด น้องญ่า รวยๆๆจ้า

ไม่แม่นหรอกค่ะ เดาๆตามคลื่นไปเรื่อยๆค่ะ ผิดบ้างถูกบ้างค่ะ

เหมือนรายสี่อาร์5 มีไดฮิดหมีแล้ว ต้องรอดูว่าย่อแล้วจะมีนิวโลมั้ยเนอะ เพราะรายวันก็ยังขาดเวฟ5/5 อยู่

อยากแม่นจัง นี่ยังดอยทีเฟคเลย แอลปุ้บ เทอร่วงให้6 จุดเลย หงิกเลย มะวานเด้งมามีกำไร แต่ไม่ถึงเป้าที่ตั้งราคาไว้

ปิดตลาดมาเลย ดอยต่อไป แงๆ (เคสนี้แซดดดอ่ะ เลยคริไม่ออก ขอเป็นแงๆแทนนะแจ้ะ)

ถูกแก้ไข โดย Alan

ราคาแรงจัง.. เจ๊.. บอยก้อไม่ได้เทรดคับ บอยเพิ่งกลับมาไม่นาน ไปธุระมาคับ

บอยเอส 1153.566 ตอน 21.55 ปิดได้มานิสนึง รางวัลปลอบจัย

ตอนดีด 57 59 ก้อดันไม่ได้อยู่เอส มาไล่เอสซะ 53

เห็นจานดอดกรี๊สใหญ่ โพสบอกไว้ว่าแอล 45 ลุ้นปิด 66 76 ปู้นนเรยคับ

555 ป่านนี้คงฝันสลายไปแระ

เด๋วบอยมานะคับเจ๊ ขอตัวอาบน้ำก่อนคับ

ไม่ได้อาบแค่สองวัน รู้สึกคันตัวมากเรยคับ 55555555555+

อึ๋ยยยยย เหม็นขนาด แบบนี้นี่เอง น้องญ่าถึงยังไม่ยอมเยส

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

65160fad692c8f932dcc815be366a695_1233106845.gif ของตกแต่งโดนๆคลิกเลย

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน 3515.gif

เจ๊อลัน แร้วดอล/สวิสฟรังก์ล่ะคับ

บอยว่ามันน่าเขยิบเข้าใกล้จุดเทคมากขึ้นแร้ว ทั้งเวลาและราคา

แต่บอยมองจากวีคกับเดือน คำว่าเวลาอ่ะคับ รายใหญ่ทั้งนั้น

สัญญาณรัยก้อเริ่มปรากฎ แร้วมันมีเส้นพาดยาวมา

บอยดึงกราฟกลับไปดู เส้นนี้มีความสำคัญ เคยเป็นเส้นรับเก่าสมัยดอลยังรุ่ง

ตอนนี้เส้นนี้ก้อต้านเอาไว้ ต้านทั้งรอบโดนสวิสปลดล็อคและเวลานี้

แต่ถ้าวิ่งผ่านได้สงสัยไปยาว

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

65160fad692c8f932dcc815be366a695_1233106845.gif ของตกแต่งโดนๆคลิกเลย

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน 3515.gif

สวัสดีคับ คุณป้าเขม แร้วนั่นใครเอ่ย.. อ๋อ คุณศา หวัดดีคับ อิอิ

คุณศาไม่ได้เข้ามาตั้งหลายวันแน่ะ แฮ่

อึ๋ยยยยย เหม็นขนาด แบบนี้นี่เอง น้องญ่าถึงยังไม่ยอมเยส

วันนี้อาบน้ำแร้วคับ

เจ๊อลันอย่าเอาเรื่องจิงมาพูดเล่นสิคับ 555

เจ๊อลัน แร้วดอล/สวิสฟรังก์ล่ะคับ

บอยว่ามันน่าเขยิบเข้าใกล้จุดเทคมากขึ้นแร้ว ทั้งเวลาและราคา

แต่บอยมองจากวีคกับเดือน คำว่าเวลาอ่ะคับ รายใหญ่ทั้งนั้น

สัญญาณรัยก้อเริ่มปรากฎ แร้วมันมีเส้นพาดยาวมา

บอยดึงกราฟกลับไปดู เส้นนี้มีความสำคัญ เคยเป็นเส้นรับเก่าสมัยดอลยังรุ่ง

ตอนนี้เส้นนี้ก้อต้านเอาไว้ ต้านทั้งรอบโดนสวิสปลดล็อคและเวลานี้

แต่ถ้าวิ่งผ่านได้สงสัยไปยาว

พี่ก็ไม่แน่ใจนะว่าทำเวฟอะไรแน่ แต่เท่าที่เดาจากอินดี้กะเวฟที่ดู คิดว่าเป็นคลื่นรีบาวอ่ะ คือจบชุดก็น่าจะลงแต่จะนิวโลมั้ยต้องรอดูอีกทีค่ะ

รายวันเหมือนจะดีดขึ้นได้อีกเวฟ แต่จะดีดมั้ยไม่รู้นะ ถ้าดีดแล้วมีไดหมี ก็น่าจะลงมาข้างล่างอีกรอบอย่างที่บอกค่ะ

ซึ่งถ้าเป็นคลื่นรีบาวจริง ก็อาจมีนิวโลได้ อันนี้เดาเท่าที่รู้นะ อาจผิดได้นะ ต้องดูอินดี้ประกอบด้วยนะ

ปล เห็นไดหมีรายวัน บอกด้วยนะ จะลองหาจังหวะเอสไม้เล็กๆแล้วแกล้งลืมดูค่ะ น่าสนเนอะ

อืม ไปนั่งดูเดือนมา พี่ว่ายังเป็นขาลงมั้ง ไดฮิดหมีเดือนยังลงไม่สุดเลยป่าว น้องบอยลองดูนะคะ

มองๆมันเหมือนลงเวฟ5 ใหญ่ ที่ลงแรงๆนั่นอาจเป็นเวฟ1 กำลังบาว2 อยู่ ถ้านับถูก ก็ไม่ควรมีนิวไฮนะ

ลองใช้จักรยานดูนะ พี่ก็เดาๆแบบพวกเมาคลื่นอ่ะจ้ะ

ยูโรของเจ๊อลันบาวเวฟ4 วีค ใหญ่เรยคับ 555+

ขึ้นมาเรย รอเฉาะสู่พาร์ จัดมาให้เต็มที่น้องยูโร

เจ๊นับเก่ง (ชมอิแระ) 2-3วันก่อนบอยเพิ่งพูดกับเพื่อนว่า ยูโรเทซะหาบอททอมไม่เจอ

แร้วบอยก้อเลิกสนจัย ไม่ได้มองอีก ก้อมันหมดอนาคต เน่าซะ

จนเจ๊มา 6 เวฟรีบาวรายวีค ถึงมองไป เห็นมันเด้งมาได้จิงด้วย

แบบนี้ต้องบอก เจ๊แน่มาก

ยูโรของเจ๊อลันบาวเวฟ4 วีค ใหญ่เรยคับ 555+

ขึ้นมาเรย รอเฉาะสู่พาร์ จัดมาให้เต็มที่น้องยูโร

เจ๊นับเก่ง (ชมอิแระ) 2-3วันก่อนบอยเพิ่งพูดกับเพื่อนว่า ยูโรเทซะหาบอททอมไม่เจอ

แร้วบอยก้อเลิกสนจัย ไม่ได้มองอีก ก้อมันหมดอนาคต เน่าซะ

จนเจ๊มา 6 เวฟรีบาวรายวีค ถึงมองไป เห็นมันเด้งมาได้จิงด้วย

แบบนี้ต้องบอก เจ๊แน่มาก

55555 มันฟลุ้คเนอะ เผอิญป้าเยเลนแก ช่วยไว้ล

ว่าแต่ ยังงี้ น้องบอยก็รวยจิ แบ่งเลยๆๆๆๆๆ รออยู่นะ

55555 มันฟลุ้คเนอะ เผอิญป้าเยเลนแก ช่วยไว้ล

ว่าแต่ ยังงี้ น้องบอยก็รวยจิ แบ่งเลยๆๆๆๆๆ รออยู่นะ

ไม่ใช่ฟลุ้คหรอกคับเจ๊ ไม่เกี่ยวกับข่าวเยลเลนด้วย มันเกี่ยวกับเวฟเจ๊อลัน

เพราะตอนบอยโพสมันยังไม่เที่ยงคืนดีเรย เยลเลนยังไม่มาด้วย

เห็นยูโรมันบาวๆๆ จนต้องออกมาโพสถึงเวฟ4 เจ๊อีกครั้ง แบบนับถือ

โดยไม่รู้ว่าเด๋วเยลเลนซึ่งเป็นอีเว้นท์ใหญ่ปึ้กมา มันจาออกหัวออกก้อย

พูดโดยอิงเทคนิคเวฟเจ๊เท่านั้นคับ

ถ้าบอยโพสหลังเยลเลนออกมาพูดบวกต่อยูโร แร้วยูโรถึงเด้งได้

แบบนี้สิคับ ถึงเรียกฟลุ้คและให้เครดิตเยลเลน

เครดิตไม่ใช่ของเจ๊เยลเลน แต่เป็นของเจ๊อลันคับ 555

เจ๊ยังจำ ทริค1 ทริค2 จานดอดได้มั๊ยคับ

ใช้ดีมาก ถ้ารู้จักแง่มุมเวลาหยิบใช้

บอยมีแง่มุมอยากเล่าเพิ่มเติม ไว้ว่างกว่านี้ก่อนนะคับ

อย่างบางทีที่ทริคแร้ว ก้อดีดก้อย่อ แต่บางทีไม่ กลับวิ่งในทิศทางเดิมต่อ

ถ้าทางเวฟก้อคือ ยังไม่ครบขา รัยประมาณนี้คับ

พี่ก็ไม่แน่ใจนะว่าทำเวฟอะไรแน่ แต่เท่าที่เดาจากอินดี้กะเวฟที่ดู คิดว่าเป็นคลื่นรีบาวอ่ะ คือจบชุดก็น่าจะลงแต่จะนิวโลมั้ยต้องรอดูอีกทีค่ะ

รายวันเหมือนจะดีดขึ้นได้อีกเวฟ แต่จะดีดมั้ยไม่รู้นะ ถ้าดีดแล้วมีไดหมี ก็น่าจะลงมาข้างล่างอีกรอบอย่างที่บอกค่ะ

ซึ่งถ้าเป็นคลื่นรีบาวจริง ก็อาจมีนิวโลได้ อันนี้เดาเท่าที่รู้นะ อาจผิดได้นะ ต้องดูอินดี้ประกอบด้วยนะ

ปล เห็นไดหมีรายวัน บอกด้วยนะ จะลองหาจังหวะเอสไม้เล็กๆแล้วแกล้งลืมดูค่ะ น่าสนเนอะ

อืม ไปนั่งดูเดือนมา พี่ว่ายังเป็นขาลงมั้ง ไดฮิดหมีเดือนยังลงไม่สุดเลยป่าว น้องบอยลองดูนะคะ

มองๆมันเหมือนลงเวฟ5 ใหญ่ ที่ลงแรงๆนั่นอาจเป็นเวฟ1 กำลังบาว2 อยู่ ถ้านับถูก ก็ไม่ควรมีนิวไฮนะ

ลองใช้จักรยานดูนะ พี่ก็เดาๆแบบพวกเมาคลื่นอ่ะจ้ะ

นั่งดูยูฟรัง อีกที เวฟที่นับอาจไม่ถูกค่ะ แต่มองภาพลงอยู่นะคะ เพียงแต่อาจเป็นลงที่ไม่มีนิวโลค่ะ

คือเดาว่า ไส้ยาวที่น้องญ่ารวย อาจเป็นเวฟเอ เด้งบีอยู่ จบยังไม่แน่ใจค่ะ แล้วน่าจะลงซี แต่ซีอาจลงไม่ต่ำกว่าไส้ที่ลงจากข่าววันนั้นก็ได้

เพราะ ไส้อาจเป็นแรงเหวี่ยงจากข่าวค่ะ เดาๆนะคะ น้องบอยลองเช็คกะอินดี้ดูเนอะ

ถ้าเห็นต่าง บอกด้วยนะคะ จะได้เอาไปประกอบดูใหม่ค่ะ

หวัดดีตอนเช้าค่าาา น้องเลิฟ น้องญ่า คุณด๊อด ป้าเขม คุณอลัน คุณศา คุณวัน และเพื่อนๆ ค่ะ

สะบายดีกันไม๊ค้าาาาาา ไม่เจอกันนานนนนน คิดถึงจุงเบยยยยย