ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ น้องๆ คอกาแฟทุกท่าน

คาดว่าน้องทองเข้ามุมอีกแล้ว แนวรับพี่น้องรี มีตัวเดียว 1600 Us แนวต้าน 1630 Us

จุดที่ต้องจับตาดู วันนี้มีย่ออีกแน่ เล็งราคา 1609 Us (ร่วงเมื่อวาน อาจได้เห็นอีก) หากมาอีกครั้ง มองต่อได้ 2 ทาง คือ ลงเพื่อขึ้น หรือ ลงแล้วลงอีก

พบกันใหม่ T3 เวลาเดิม ขอพลังจงสถิตย์กับน้องๆ ทุกคน :La

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:01 ขอบคุณ น้องรี นะขอรับ กาแฟ ร้านนี้ อร่อยจริงนะ ขอบอก :uu

เออ..น้องๆ ท่านใดบ้านอยู่ใกล้ ท่านนายกสมาคมฯ รบกวนปลุกท่านมาปรับราคาลง 50 บ. สักหน่อย จักขอบพระคุณยิ่ง เห็น 1615-1616 นานแล้วนะค่ะ เจ้านาย :aa

เออ..น้องๆ ท่านใดบ้านอยู่ใกล้ ท่านนายกสมาคมฯ รบกวนปลุกท่านมาปรับราคาลง 50 บ. สักหน่อย จักขอบพระคุณยิ่ง เห็น 1615-1616 นานแล้วนะค่ะ เจ้านาย :aa

:_06 :gd :Hi

สวัสดีค่ะ น้องๆ คอกาแฟทุกท่าน

คาดว่าน้องทองเข้ามุมอีกแล้ว แนวรับพี่น้องรี มีตัวเดียว 1600 Us แนวต้าน 1630 Us

จุดที่ต้องจับตาดู วันนี้มีย่ออีกแน่ เล็งราคา 1609 Us (ร่วงเมื่อวาน อาจได้เห็นอีก) หากมาอีกครั้ง มองต่อได้ 2 ทาง คือ ลงเพื่อขึ้น หรือ ลงแล้วลงอีก

พบกันใหม่ T3 เวลาเดิม ขอพลังจงสถิตย์กับน้องๆ ทุกคน :La

โดดงานมาคุย น้องทองย่อมาให้เห็น 1609 Us อีกรอบแล้ว ต่อจากนี้เรียกว่า จุดวัดใจ วัดดวง

ต่อจากนี้ พี่น้องรี มั่วเดาต่อ มิได้แล้ว ขอให้น้องๆ พิจารณาด้วยตัวเองเทอญ ฝาก Link kitco.com ให้ดูข้อมูลประกอบ http://www.kitco.com/

โดดงานมาคุยอีกแล้วจ้าาา น้องทองเบรคการลงครั้งที่ 1 หลังจากแตะ 1600 Us เธอพยายามตั้งหลัก 1607 Us ดูดี (หวังว่าเอาอยู่ คำฮิต )

ลุ้นกองทุนซื้อเพิ่มดันราคา พรุ่งนี้อาจได้พบกันที่เดิม 1618 - 1620 Us กันใหม่ (เหมือนไม่เกิดอะไรขึ้น ยกเว้นคนที่มีสิทธิ์สมาชิกได้เล่นอีกรอบ)

จบข่าวสด สำนักข่าวนักฮูกรายงาน :bye

ขอบคุ็ณจ้า น้องรี หวังว่าคงจะเป็นตามแผน นะขอรับ :01

สวัสดีค่ะ คุณขุนศึกปทุม และน้องๆ คอกาแฟทุกท่าน

น้องทองเล่นสวิงลงทะลุ 1600 ลงไปถึง 1590 Us จากนั้นดีดกลับเร็ว 1620 Us (ชนด่านพี่น้องรี ที่นึกว่าจะมาพรุ่งนี้เช้า โดนฝรั่งกินชิปเสียแล้วฮะ )

จากนั้นพาลงมา 1602 อีกรอบ เวลานี้ตี 3 ก่า ยืนจงกลมวนที่ 1603-1607 Us หมดเวลาลุ้นคืนนี้

พบกันตลาดเอเชียเช้า

ขอเวลาคิดแนวรับ แนวต้านใหม่ก่อนนะค่ะ คาดว่าพี่น้องรี นอนตื่นสายเหมือนเดิม ฮุ ฮุ :bye (ฝากกราฟ Goldhips ให้ดูก่อน)

นสพ.พี่ซีซ่าร์ ฉบับด่วนเมื่อเห็นต้องรีบโพสต์ โพสต์ เมื่อวานนี้, 05:59 PM ไม่รู้เหมือนกันครับว่าจะออกมาแบบไหนครับ

แต่ถ้าเทียบจากกราฟช่วงเช้าของตลาดเอเชียกับกราฟช่วงค่ำ

ราคาทองเหมือนจะลงมาคอยด้่านล่างนะครับ

ถ้าพูดถูกใจราคาก็พุ่ง ถ้าไม่ถูกใจก็คงต้องดูราคาตรง PV ว่ารับได้หรือเปล่า ถ้ารับไม่ได้ผมคงได้ของถูกๆอีกรอบครับ :uu (อิจฉาพี่ซีซ่าร์ จัง ได้กำไรอีกแล้ว) http://www.thaigold....page__st__11865

ถูกแก้ไข โดย NongRee

สวัสดีค่ะ พี่หมอเล็ก พี่งูดิน พี่แพท พี่อารายา ,Khun Aiya , Khun News ,Nong Harnsin, Khun fung ,Nong chinchilla , Khun GODRON ,Nong Tigger ,Khun madam , คุณกระต่ายทอง, คุณแจน คุณคนอยากรู้ Khun meng166 , Khun ohshikung , Khun jinna , Khun jojosung , Khun Hanamig5 , Khun SILVER&GOLD คุณลูกน้ำเค็ม คุณพวงชมพู และน้องๆ คอกาแฟทุกท่าน

นสพ.เพื่อการลงทุนบ่าย 2 โมงก่า

นสพ.เฮียกัมพล โพสต์ วันนี้, 10:03 AM ราคาหลุด 1617 Us ลงยาวเกินคาดถึง 1590 Us พอเช้ายืน 1600 Us ภาพรวม Trend ยังคงเป็น sideway

สรุป แนวรับ 1594* 1588 1574 แนวต้าน 1604 1614* 1620 :047http://www.thaigold....page__st__21060

นสพ.พี่ซีซ่าร์ โพสต์ วันนี้, 08:17 AM เมื่อวานราคาลงต่ำกว่าค่า PV นิดหน่อย แต่ก็กลับขึ้นมาได้

วันนี้คงมองลงต่อมาที่แถวๆ S2 หรือลงไปที่ S3 ได้ครับ :aa (ดูกราฟประกอบ ) http://www.thaigold....page__st__11865

ถูกแก้ไข โดย NongRee

น้องใหม่ค่ะ ฝากตัวด้วยนะคะ ขอบคุณคุณพี่มากค่ะที่นำเสนอนสพ.ทุกวัน

ชอบอ่านสรุปของพี่น้องรีมากค่ะ เพราะไม่ค่อยมีเวลา ขอบคุณมากค่ะ :wub:

สวัสดีค่ะ Khun bigbag ยินดีต้อนรับค่ะ พี่น้องรี กำลังค่อยๆ เก็บตังค์ซื้อแหวน ซื้อจี้ มีความสุขเล็กๆ ไปเรื่อยๆ ค่ะ จักได้รู้สึกว่าได้เก็บราคาต่ำ เผื่อขาย ราคาสูง ฮุ ฮุ

หวังว่าคงเป็นไปตามแผน ซื้อ 24,100-24,500 บ. (ทุกราคา) ไว้ขายตอนราคาขึ้น 26,000 - 26,500 บ. (ยังไงก็กำไร คิดแล้วมีความสุขจังฮู ) :uu

เกือบลืมเดา มาลองนับกัน 1622.95 - 1590.39 = 32.56 ( สวิงราว 30 , 20, 25 ) คืนนี้นับครั้งที่ 2 ดูซิว่าจักออก 20 Us หรือเปล่า

... แนวรับ 1580 Us แนวต้านถอยมาเป็น 1600 Us แทน

พบกันใหม่ T3 เวลาเดิม :La :La