ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

ohmy.gif ง่าจะเข้ามาบอกว่ากะลังรอเกาะไปมั่งงง ค่ะ แต่เห็นรูปพี่ศรีแล้ว เอ่อ..wacko.gif ...เอ๊าแม้อายุจะห่างกันมากกก ก็ขอเกาะไปด้วยนะค้า laugh.gif

ป.ล ระวังคุณหมอจะชวนไปเกาะสเม็ด นะเจ้าคะph34r.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เท่าที่จำความได้ หน้าตาประมาณนี้แหละครับ คุณหมอ 07baa27a.gif

สวัสดีค่ะ น้องรูส น้องนับตัง คุณซีซี ความจริงพี่น้องรี น่าตาประมาณนี้ละค่ะ (ในอดีต)

สงสัยตกขบวนอีกละ โดนท่านนายกสมาคมกั๊กฯ ถูกทางลงถึง 1406 ไม่ยอมตัดลงอีก 50 - 100 บ.ยืนรอหน้าร้านทองตั้งนาน เซ็งจัด

เด้งกลับไป 1423 ย่อ 1420 ลุ้นให้ขึ้นต่อ จะเอารูปพรรณไปขายให้หมดเลย ฮุ ฮุ :wub:

ฉุดกระชากลากถู ตะโกนเรียกด้วยนะคะ จานั่งเล่นคอมอยู่ข้างๆ :wub:

จ้าจะเต้นรอนะจ๊ะpost-1741-042384400 1289325302.gif

สวัสดีค่ะ Khun Keng09 ขอบคุณมากค่ะ เตือนกันเป็นระยะ จะได้ไม่สลบเพราะไม้หน้า 3 โดยมะรู้ตัวว่าโดนอะไร :lol:

ขอจุ๊บสัก 2 ที มีแฟนหรือยังค่ะ ถ้ายังจะแนะนำหลานชายให้จีบ (ลูกสาวหรือหลานสาว) อายุ 13 ปี หน้าตาดี เรียนเทพศิรินทร์ :lol: ^_^

(เข้าตำรา เรือล่มในหนอง ทองจะไปไหน) B) (ล้อเล่น แต่จริงก็ดีค่ะ ) :lol: :wub:

!thk

ส่งลุกสาวนับตังยื่นใบสมัครค่ะ สวัสดีค่ะป้าน้องรี post-1741-045916300 1289325712.jpg !v@

ถูกแก้ไข โดย นับตัง1

1400 แล้ว ต้องจุดพลุฉลอง ฮิ้ว

ฉลองให้คุงหมอเล็กนาคร้า post-510-003285800 1289326514.gif คืนที่คุงหมอโดดเข้า วันรุ่งขึ้นเราเก๊าะว่าจาเข้าเหมียนกัล แต่ยึกไปยักมาแฮ่ แฮ่ ตอนนี้มานขึ้น 1423 แว้ว ถอยดีก่า

เอามาจากwebNamchiengคุณt-lek

มันมาตามที่สัญญาไว้กับผมแล้วคับ มันไม่กล้าเบี้ยวผมเพราะกลัวจะโดนผมฟ้อง555 ฟันธงไว้ตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้วว่าสัปดาห์นี้ทะลุ1400แน่ๆ และมันก็มาจริงๆ มะคืนลากขึ้นไปทำนิวไฮที่1411 ก่อนจะปิดที่1409 โดยมีกองทุนspdrซื้อนิดหน่อย2.4ตัน ใครที่ดูกราฟแล้วคิดว่ามันจะพุ่งไปต่อก็ต้องระวังไว้หน่อยคับ เพราะราคาทองตอนนี้สวนทางกับเงินดอลล์ค่อนข้างมาก ไม่น่าจะไปได้อีกไกลแล้วบริเวณที่น่าจะโดนกฐินสามัคคีไม้หน้า3 คงจะอยู่ไม่เกิน1420 ขอเตือนนะคับถ้าทองเปลี่ยนทิศเมื่อไหร่จะลงอย่างแรงๆให้เห็นทันทีคับ

พี่น้องรีข่าวการประชุมg20จัดวันที่11-12พ.ยที่เกาหลีใต้ค่ะ

เมื่อคีนspdrชื้ออีก2.43ตันค่ะ :lol:

ขอบคุณคุณkeng นะคร้า เนี่ยะกะลังตัดสินใจอยู่ค่ะ คาดว่าภายในวันศุกร์นี้มันอาจย่อลงแล้วจะซื้อค่ะ แต่ราคามันสูงจนกลัวอะค่ะ ถ้าซื้อตอนนี้อาจต้องรอหลายเดือนเพราะราคาอาจไม่ขึ้นพรวดๆอีกแล้ว afd371da.gif พยามมัดมือตัวเองอยู่ค่ะ อิอิ ไปดูซีรี่เกาหลีดีก่าเหมือนคุณน้องรี จะได้ไม่มือบอนกดซื้อ แหะ ๆ em308.gif 6e45ec9e.gif ไปให้ห่างหน้าจอคร้า6e45ec9e.gif จร๊าก มันลงมาแร้วคร้าตอนนี้1408

ถูกแก้ไข โดย Arpat

มี Link มาฝากจากคุณซีซี กองทุนที่ควรทราบ (เก่า เล่าใหม่) http://www.exchangetradedgold.com/

ลืมบอกไป รอบนี้แปลกๆ กองทุนขาย ทองขึ้น กองทุนซื้อ ทองย่อลง :excl:

ก้อนสุดท้ายของพี่สาวพี่น้องรี พึ่งให้เขาไปขายตอนนี้มะรู้ทันไหม พึ่งได้อ่านกระทู้เฮียทองใหม่ว่ากองทุนซื้อเพิ่มวันนี้ หน้า 386 http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/120-%e0%b8%97%e0%b8%b4%e0%b8%a8%e0%b8%97%e0%b8%b2%e0%b8%87%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87-%e0%b8%95%e0%b8%ad%e0%b8%99-thaigold2/page__st__5775

ปล.ต่างคนต่างมอง รูปเดียวกันอาจเห็นต่างกัน (ให้เชื่อตัวเองเป็นดีที่สุด )

ไม่มีใครถูกเสมอไป ยกเว้นเจ้ามือกินเรียบ

พี่น้องรี มองย่อ 15-25 Us พลาดรอบนี้ให้ว่าได้ เพราะเดา..ล้วนๆ

สวัสดีค่ะ น้องนับตัง คุณซีซี คุณหมอเล็ก คุณงูดิน พี่อารายา พี่แพท คุณเล็กสตู และขวัญใจพี่น้องรี Khun Keng09 เพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน พบกันตามนัดตี 3

ลงตามสูตร ที่มั่วประจำ น้องทองวิ่งขึ้นถึง 1425 โดนทุบแค่ไม้เดียวลงมาถึง 1397 ( 1425 - 1397 = 28 Us ) น่าสนใจเพราะเด้งกลับมายืนเหนือแนวรับ 1400 ได้

ณ เวลานี้น้องทองพยายามปักหลักที่ 1405 เพื่อรวมกำลังขึ้นใหม่ ถือว่าลงครั้งที่ 1 รอครั้งที่ 2 ย่อแค่ 5-10 Us ด่าน 1400 คือครั้งที่ 2 ของพี่รี B)

ดีนะ ถ้าพลาดมีหวังโดนว่าปิดกระทู้หนีแน่ ^_^ เลย

ถูกแก้ไข โดย NongRee

/แว๊บไปอาบน้ำ แปรงฟัน ออกมาอีกที อาโนเนะ มีทุบต่อ แบบนี้ นับใหม่อีก 1425 - 1382 = 43 Us ต้องเปลี่ยนเลขชุดที่ 2 กระทันหัน แบบนี้สัญญาณอันตรายมาเยี่อนซะแล้นนนน พี่น้อง

ปล.วันนี้ พี่น้องรี ต้องขอขอบพระคุณ Khun Keng09 ที่นำบทวิเคราะห์ของพ่อน้องเอม มาฝากค่ะ เพราะพี่เขาแม่นมาก เจาะลึกข้อมูล

หากเราดูแต่กราฟ จะเห็นว่าขึ้นต่อ แถมด้วยโพสต์จีน ที่บอกแนวรับ แนวต้าน ทำให้อ่านแล้วสะดุดใจทันทีค่ะ รอดมาได้ราวปฏิหาร !thk !thk !thk

ราตรีสวัสดิ์ก่อนนะค่ะ สมองเริ่มช้าแล้ว พบกันเที่ยงวันค่ะ

นอนน้อยคิดอะไรไม่ออก ขอนอนให้ครบ 7 ถึงคิดออกทุกเรื่อง ฮุ ฮุ :wub: ;)

ถูกแก้ไข โดย NongRee

8c460310.gif อ๊ะ จ๊าากกกกก เหวอๆๆๆ พี่ศรี ตื่นอ๊ะย๊าางงง ทองร่วงแย้ววว โอ๊ย เกือบปายแระ เห็นราคาเด้งตลอด เกือบกดซื้อ ดีที่อ่านโพยจีนของคุณ Keng09 กะพี่น้องรี ยังไม่สะกิดเลยปิดคอม(ทำจายว่าโตะโระ ) อย่างคุณแพทเหมี๋ยนกัลล........ตื่นมาโอ๊วววafd371da.gif ถ้าไม่ปิดคอม ได้วิมานมาครองแหง๋มem308.gif

ตื่นแล้วจร้าา ..กะลังเล็งว่าจะเข้าตอนไหนดีน๊าาาา

เขาบอกว่า มันเกิดจากภาวะโลกร้อน laugh.gif

m152954.jpg m152955.jpg

m152957.jpg m152958.jpg

สวัสดีค่ะพี่น้องรี(ฟลุกค่ะโปรดใช้วิจารณญานในการอ่าน)คุณArpat คุณRuss คุณSea(สมาคมแม่บ้านเทรดทอง อิ อิแฃวเล่น)คุณMorlex(ขำๆอารมณ์ดี)และเพื่อนๆ

ขอบคุณคุณT-lekเฮียแบทแมนคุณน้าเคน(webNamchieng)ขอบคุณการเรียนรุ้กราฟจากเฮียกัมพล อ.cczaaอ.ทองใหม่อ.ปู่Prinkgold ป้านัท พี่โรจน์พี่ฟ้าพี่Ronaldo(webgoldhips)อ.พอลพี่สองตันคุณพ่อน้องเอมอ.Icy(webgold2gold)และอีกหลายท่านที่ให้ความรู้ขอให้กุศลผลบุญให้ท่านมีความสุขความเจริญค่ะ

ที่มาโพสอยากแชร์ความคิดเห็นค่ะเอาโพยจีนมาฝากค่ะ

1382-1397

ต้าน1404 1411

รับ 1368 1354 :lol: :lol:

!thk

ส่งลุกสาวนับตังยื่นใบสมัครค่ะ สวัสดีค่ะป้าน้องรี post-1741-045916300 1289325712.jpg !v@

วู้ ลูกสาวโหงวเฮ้งดีมากอะค่าาา ตาหงส์ จาหมูกสิงโตปีกหนารูแคบแบบนี้ รวยเละเลยอะค่าาาา แถมนิ้วชี้สั้น ครายได้เป็นแฟนละก็ชี้นิ้วสั่งให้เอาเงินมาให้ใช้ได้สบายเลยค่าาาา เดี๊ยนขอจองไว้ให้ตัวเองได้ปะค้าาาา

:ph34r:

วู้ ลูกสาวโหงวเฮ้งดีมากอะค่าาา ตาหงส์ จาหมูกสิงโตปีกหนารูแคบแบบนี้ รวยเละเลยอะค่าาาา แถมนิ้วชี้สั้น ครายได้เป็นแฟนละก็ชี้นิ้วสั่งให้เอาเงินมาให้ใช้ได้สบายเลยค่าาาา เดี๊ยนขอจองไว้ให้ตัวเองได้ปะค้าาาา

:ph34r:

อะจ๊าก นับตังดุโคดๆเลยนะครับafd371da.gif เสี่ยงชีวิตไปมั้ง 5921f236.gif

สวัสดีค่ะ คุณหมอเล็ก น้องนับตัง คุณซีซี และเพื่อนๆ คอกาแฟ วันนี้งานเยอะ

พอตื่นมาเห็นน้องทองกำลังจะขึ้นให้พี่สาวซิ่งมอตอไซต์ไปตอน 1396 รถติดมากกว่าไปถึงก็เปลี่ยนราคาสั่งซื้อไม่ทัน เลยต้องจำใจเอาราคา 19500-19600 บ.(ตัวที่ขายเมื่่อวาน)

ไว้ลงอีกค่อยซื้อเพิ่ม เล่นตาม Step ห้ามโลภ เมื่อครู่ไปจ่ายประกันสังคม กลับมาขึ้นอีก 50 บ. แนวโน้มขึ้นต่อซะแล้น

พี่น้องรี งบน้อย ต้องรอ 19000-19200 เท่านั้น รอบนี้ให้พี่สาวเล่นคนเดียว เพื่อนๆ ที่ไปสัมนาคงเห็นสัญญาณในกราฟที่แว๊บขึ้นมาบอกว่า น้องทองขึ้นต่อเหมือนกันนะค่ะ :lol:

ขอให้ทะลุ 1423 อีกรอบ ถือว่านับครั้งที่ 2 มีลุ้น 20,000 บ. ก่อนสิ้นเดือน B)