ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เพิ่งหัดเล่นครับ วันนี้มีโอกาสครั้งแรกมาตอบกระทู้เลยขอมาประเดิมกระทู้ คนที่ผมมองแล้วว่าแม่นที่สุดฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ นายห้างฯแบทแมน

ขอบคุณที่ชมครับ

ทายผิดก็มีนะครับ แต่น้อยกว่าทายถูก 555 !thk !thk !thk

ราคาทองคำเมื่อวานนี้วิ่งตามที่คาดไว้คือ

เมื่อวานราคาทองลงมาหลุดจากที่วาดไว้1412เลยลงไปนิดหน่อยที่1410

หลังจากนั้นก็มีแรงซื้อดันราคาดีดกลับขึ้นไปถึงแค่1423

เชื่อฟังคำสั่งได้ดีมากไม่เลยตามที่วาดไว้ที่1424

จนในที่สุดเคลื่อนไหวมาอยู่ที่1416.5ในเวลานี้

วันนี้ขอมองว่าราคาทองคำน่าที่จะมีแรงดีดกลับขึ้นไป

หลังจากที่มีแรงขายกดราคาทองลงมาหลายวันแล้ว

ระยะสั้นนี้คาดว่าราคาทองคำน่าที่จะดีดกลับได้บ้าง

หลังจากที่ราคาทองคำเคลื่อนไหวในกรอบสามเหลี่ยมชายธง

โดยคาดว่าราคาทองน่าที่จะมีแนวรับที่1415.5

หลังจากนั้นน่าที่จะพุ่งขึ้นไปทดสอบแนวต้านที่1420และ 1422

และแนวต้านถัดไปที่1426.5ครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากครับผม

น้องทองมาตามอากาศเลย เริ่มอุ่นขึ้น แดดเริ่มออก พรุ่งนี้วันหวยรัฐบาลออก สงสัยขึ้นอีกอีกแน่นอน ตามสูตรที่ คุณ เด็กขายของ บอกเอาไว้ แต่ถ้าไม่ได้เข้าเพิ่ม คงลุ้นขึ้นไม่มันส์หยด เหมือนพวกที่ของเต็มปอด ลุ้นกันจนจะแหกอยู่แล้น อิอิ

ขอบคุณที่ชมครับ

ทายผิดก็มีนะครับ แต่น้อยกว่าทายถูก 555 !thk !thk !thk

ราคาทองคำเมื่อวานนี้วิ่งตามที่คาดไว้คือ

เมื่อวานราคาทองลงมาหลุดจากที่วาดไว้1412เลยลงไปนิดหน่อยที่1410

หลังจากนั้นก็มีแรงซื้อดันราคาดีดกลับขึ้นไปถึงแค่1423

เชื่อฟังคำสั่งได้ดีมากไม่เลยตามที่วาดไว้ที่1424

จนในที่สุดเคลื่อนไหวมาอยู่ที่1416.5ในเวลานี้

วันนี้ขอมองว่าราคาทองคำน่าที่จะมีแรงดีดกลับขึ้นไป

หลังจากที่มีแรงขายกดราคาทองลงมาหลายวันแล้ว

ระยะสั้นนี้คาดว่าราคาทองคำน่าที่จะดีดกลับได้บ้าง

หลังจากที่ราคาทองคำเคลื่อนไหวในกรอบสามเหลี่ยมชายธง

โดยคาดว่าราคาทองน่าที่จะมีแนวรับที่1415.5

หลังจากนั้นน่าที่จะพุ่งขึ้นไปทดสอบแนวต้านที่1420และ 1422

และแนวต้านถัดไปที่1426.5ครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

!01 !01 !01

สวัสดีครับ คุณ Nida

รูปที่คุณดูไปนั้นคือ เนื้อ ครับ ถ้าจะทานเตี๋ยวลูกชิ้นหมู ต้องเดินทางนิดหน่อยครับ ตลาดสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี เดินทางสะดวกครับ

ชามละ 85 บาท

คุณพี่ค่ะ ขอร้านแนะนำแถวเยาวราชก้อได้นะค่ะ :lol:

ถ้าต้องไปถึงสามชุก เพื่อก๋วยเตี๋ยวชามเดียวคิดว่าจะไม่คุ้มค่าน่้ำมัน !_09

รอร้านแนะนำต่อไปนะค่ะ....ไงเป็นเรื่องกินเสียแล้วละ 555

บ้านเฮียอากาศหนาว แต่ทางใต้ฝนตกหนัก น้ำท่วมมาก

วันนี้อยู่บ้าน รอดูระดับน้ำ ปริ่มๆ จะเข้าบ้าน หาซื้อกระสอบทรายมากั้นหน้าบ้าน

ถูกแก้ไข โดย กีวี2

บ้านเฮียอากาศหนาว แต่ทางใต้ฝนตกหนัก น้ำท่วมมาก

วันนี้อยู่บ้าน รอดูระดับน้ำ ปริ่มๆ จะเข้าบ้าน หาซื้อกระสอบทรายมากั้นหน้าบ้าน

อากาศหนาวฝนตกน้ำท่วม ลำบากกันทั้งประเทศครับ

เมื่อคืนนั่งแท็กซี่ บ่นว่าเลย 10.00 น.ไปแล้วไม่มีผู้โดยสารเลย

ผู้คนไม่ออกจากบ้าน แท็กซี่หาเงินลำบากมากไหนลูกจะเปิดเทอมอีก

ช่วยๆกันออกไปนอกบ้านสูดอากาศหนาวยะเยือกตอนกลางคืนกันหน่อยนะครับ

กระจายรายได้ให้คนอื่นกันหน่อยครับ ค่าแท็กซี่ 80 ผมให้เขาไป 100 บาทเลย

ตอนนี้ราคาทองกำลังทดสอบ 1422 อยู่ ว่าจะผ่านหรือไม่

โปรดคอยติดตามดูนะครับ ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าจะผ่านได้ไหม

ถ้าให้เลือกผมเลือกรูปนี้ครับ

ขอบคุณมากครับผม

น้องทองมาตามอากาศเลย เริ่มอุ่นขึ้น แดดเริ่มออก พรุ่งนี้วันหวยรัฐบาลออก สงสัยขึ้นอีกอีกแน่นอน ตามสูตรที่ คุณ เด็กขายของ บอกเอาไว้ แต่ถ้าไม่ได้เข้าเพิ่ม คงลุ้นขึ้นไม่มันส์หยด เหมือนพวกที่ของเต็มปอด ลุ้นกันจนจะแหกอยู่แล้น อิอิ

สวัสดีครับ คุณ DonJuan

อ๊ะ! แน่นอน ตามหลักสถิติความน่าจะเป็น ทุกครั้ง วันหวยแห่งชาติออก น้องทองต้องขึ้นมาให้เชยชม ไม่มากก็น้อยล่ะครับ

และวันนี้ เฮียนายห้างฯ ก็ใจดี เขียนกำกับ ทางเดินราคาทอง ให้อีกตั้ง US$2.50 ถือเป็นมงคลว่า มีทิศทางที่ขึ้นล่ะครับ

ก็ต้องคอยติดตาม ต่อไปครับ รอ ตลาดสหรัฐฯ เปิดทำการ