ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เค้ากำลังสมัครซื้อขายแบบออนไลน์ละตะเอง ประมาณว่าซื้อกลางคืนถูกๆไปขายสายๆราคาสมาคมแพงๆ มันส์ดีๆ B)

กะแล้วว่าที่ร้านอ่อยให้คุณDonJuan ขายออนไลน์ ว่าได้ราคาดี เลยติดใจสมัครเลยละซี้ จริงคะ ดีจริงค่ะ เราวางราคาได้ด้วยเหมือนเป็นเสือปืนไวเลย อิอิ raty รอดูของGT อยู่คะ ติดตามต่อปาย.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีเช้าวันพฤหัสครับ

หลังจากหายหน้าหายตาไปสองวัน เนื่องจากหยุดวันเช็งเม้งต่อด้วยวันจักรี

ได้พักผ่อนอย่างเต็มที่ นอนเต็มอิ่ม

เลยไม่มีเวลามานำเสนอมุมมองแบบทุกวัน

และช่วงนี้ผมต้องมานอนเฝ้า ดูแลคุณแม่ผมที่รพ.ทุกวัน

(อาการดีขึ้นเรื่อยๆแล้ว)ทำให้ผมต้องเดินทางในช่วงเช้าทำให้

ไม่มีสมาธิในการดูกราฟเลยไม่มีเวลามาเขียนหรืออ่านกระทู้ครับ

หายไปให้คนคิดถึงกันบ้าง 555

ทำให้แฟนคลับโทรตาม วันนี้เลยขอนำเสนอมุมมองมาให้ชมนะครับว่า

มองว่าหลังจากที่ราคาทองคำทำสถิติสูงสุดเป็นประวัติการณ์ Unseen อีกแล้วครับ

น่าจะมีคนหวั่นเกรงยังไม่อยากไล่ราคาในที่สูง

เลยมองว่าราคาทองจะมีแนวต้านที่ 1463

คาดว่ายังไม่น่าที่จะผ่านไปได้ น่าที่จะร่วงลงมาทดสอบแนวรับที่1456.5

และแนวรับถัดไปที่ 1450ครับ ถ้ายังมีแรงขายต่อเนื่องอยู่

ตรง1442จะเป็นแนวรับที่แข็งแกร่งมากนะครับ

แต่ถ้าราคาจะร่วงลงอีกสามารถร่วงลงได้ถึง1435ได้เหมือนกันนะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

ถ้าจะเล่นทองตอนกลางคืนสามารถติดต่อได้ที่ GT นะครับ

บริษัทของกลุ่มร้านทองในสมาคมค้าทองคำ ราคาเรียลไทม์ วิ่งไปมา ตลอดเวลา

เบอร์ติดต่อ 02-675-8888 ครับ

:wub: แนะนำนักลงทุนรายบุคคลว่า ตลาดทองจะมีความผันผวน นักลงทุนต้องมีวินัยในการลงทุนสูง ควรขายเมื่อมีกำไรในระดับที่ผลตอบแทน

สร้างความพึงพอใจแล้ว

ต้องขอขอบคุณคุณเด็กขายของ(กิน) ที่ช่วยดูแลกระทู้

และคอยเตือน น้องๆนุ่งๆ ให้รู้จักคำว่า วินัย นะครับ

ช่วงสองสามวันที่ผ่านมา ขับรถไปเช็งเม้ง กลับมาเหนืื่อย สลบ

ติดธุระ และติด ดอกส้มสีทอง ด้วยนะครับ !53 !53 !53

เลิกกินแพนเค็ก หันมากินชมพู่แทน แล้ว อิอิอิ

เลยไม่ได้เข้ามาทักทาย ทุกท่าน !thk !thk !thk

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

สวัสดีครับนายห้าง ขอบคุณสำหรับข้อมูลและแนวทางในวันนี้ รอมาหลายวันแล้วครับ

ถูกแก้ไข โดย FOR GOLD

อรุณสวัสดิ์ครับ เฮียนายห้างฯ ขอบคุณมากครับสำหรับบทวิเคราะห์ รอมาหลายวันเช่นกันครับผม ใจหนึ่งก็อยากให้ขึ้นต่อ ใจหนึ่งก็อยากให้ย่อลงมาบ้าง ให้คุณ เด็กขายของ ได้ขึ้นรถครับ แต่ก็ให้ขึ้นทันคุณ nuchaba กลับมาจากท่องเที่ยว อิอิ

สวัสดีครับ คุณ FOR GOLD วันนี้คงจะดูอยู่เฉยๆกันนะครับ ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนชนิดขึ้นหรือลงผิดปกติ :D

สวัสดีครับ คุณ raty ออนไลน์นี่น่าสนใจมากๆครับ ขี้เกียจลุ้นว่าจะไปทันราคาสมาคมไหม

หวัดดีกร๊าบบ เฮียแบทแมน ผมไม่ค่อยเข้ามาแสดงตัว แต่ก็ติดตามผลงานของเฮียมาตลอด ขอให้คุณแม่ของเฮียแบทแมน หายป่วยไวๆนะกร๊าบบบบ ขอบคุณมากสำหรับบทวิเคราะห์+1ให้กร๊าบบบบบ

สวัสดีครับ คุณเด็กขายของ คุณ DonJuan คุณ add คุณ raty คุณ Jaiy และเพื่อนๆ ทุกคนด้วยครับ

วันนี้ก็อยู่เฉยๆ เหมือนกันครับ

เรื่องเล่าเช้านี้ครับ ช่อง ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

คุณ DonJuan คุณเด็กขายของ และเพื่อนๆ ทุกคนครับ เมื่อวาน ก่อนออกไปปรับพอร์ต ก็ชั่งใจอยู่เหมือนกัน

เพราะ SPDR ที่เงียบหายไปหลายวัน เข้ามาซื้อตันกว่า หรือ SPDR มองขึ้นแล้ว แต่ช่วงที่ผ่านมา SPDR

พยายามขายตลอด เหมือนกับพยายามบอก ทุกคนในโลกนี้ว่า ทองแพงไปแล้วนะอย่าซื้อ เมื่อคืนผมก็เลยมั่นใจ

ว่า SPDR อาจสับขาหลอกเราก็ได้ อาจจะขายทำกำไรออกมา แล้วก็จริงด้วยครับ มันขายออกมา 7.28 ตัน

มันเล่นสั้นมากๆ นี่ครับ!!! ขาหลอกตัวแม่เลย ช่วงหลังก็เลยไม่ค่อยได้สนใจมันเท่าไรครับ :P :P :P

วันนี้ขอตัวก่อนนะครับ มีธุระครับ

ขอบคุณค่ะเฮียแบทแมน คุณเด็กขายของ ขอให้คุณแม่เฮียแบทแมนอาการดีขึ้นๆๆๆ ค่ะ

สวัสดีเฮีย :lol: คุณเด็กขายของ คุณ Don คุณFORGOLD คุณ thonคุณ nuchaba เจ้แว่น เพื่อนทุกคน

สวัสดี คุณ คิก

..ไม่รู้ว่าเฮียก็ดูละครด้วย ดูแต่ทองก็น่าเบื่อนะ ดูชมพู่ แพนเค็กบ้างก็เพลินดีนะเฮีย :P :P

สวัสดีครับ คุณ ginger วันนี้คงรอและรอแบบ ชิวๆนะครับ แต่ก็ต้องเตรียมพร้อมครับผม

!031

ถูกแก้ไข โดย พิพพา

ต้องขอขอบคุณคุณเด็กขายของ(กิน) ที่ช่วยดูแลกระทู้

และคอยเตือน น้องๆนุ่งๆ ให้รู้จักคำว่า วินัย นะครับ

ช่วงสองสามวันที่ผ่านมา ขับรถไปเช็งเม้ง กลับมาเหนืื่อย สลบ

ติดธุระ และติด ดอกส้มสีทอง ด้วยนะครับ 70bff581.gif 70bff581.gif 70bff581.gif

เลิกกินแพนเค็ก หันมากินชมพู่แทน แล้ว อิอิอิ

เลยไม่ได้เข้ามาทักทาย ทุกท่าน 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ เป็นเรื่องที่ควรต้องทำครับ อยู่บ้านท่าน อย่านั่งนิ่งดูดาย บอกกล่าวพูดคุยให้เพื่อนๆ แก้เหงา ครับ

ว้าว ! เฮียนายห้างฯ ชอบ ไรยา วงศ์สาเว็ก ด้วย ชอบให้คนเรียก " พ่อ " " พ่อ "