ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ระวังกันหน่อย House Speaker John Boehner is rewriting his bill to lift the debt ceiling and cut spending after the Congressional Budget Office ruled his plan would have only cut spending by $850 billion over 10 years rather than the $1.2 trillion the Republican sought

The House may end up voting on the bill on Thursday rather than the initially scheduled Wednesday vote.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะเฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ คุณDonJuan และทุกๆท่านค่ะ

ต้องขอบคุณสำหรับข่าวสารต่างๆมากมาย เข้ามาสายตามอ่านตั้ง 3-4 หน้าเลยค่ะ แต่ก็สนุกดี

วันนี้ที่ห้องนี้คึกคักกันมากๆเลย

ฝากความคิดถึงไปถึงคุณ nuchaba ด้วยนะคะ ..ช่วงนี้เงียบหายไปเลยค่ะ :mellow:

ขอให้ผู้โดยสารทุกท่าน สำราญไปกับเที่ยวบินนี้ ซึ่งนำโดยกับตัน DonJuan และ อ้ายกัน นะคะ

และหวังว่าเราคงได้ขึ้นเครื่องบินลำเดียวกันในโอกาสต่อไป (อันใกล้นี้) :rolleyes:

วันนี้นึกถึงคำพูดท่านจิว "คนในอยากออก คนนอกอยากเข้า" ใช้ optinos พิเศษ

ไปตั้งแต่วันจันทร์ ยังไม่มีเวลาเข้าไปเคลียร์เลย วันนี้ใจฝ่อแล้ว ขอเอาแต่พอเพียงแล้วกัน

ปรากฏว่าเกือบไม่พอเพียง..

ร้าน ฮ. เปิดราคารับเข้าครั้งที่ 1 ที่ 22,740 กำไร 50 เอาก็เอาว่ะ....กดโทรไม่ติด :angry:

ร้าน ฮ. เปิดราคารับเข้าครั้งที่ 2 ที่ 22,720 กำไร 30 เอาก็เอาว่ะ....กดโทรไม่ติด :angry: (เดินทาง)

ร้าน ฮ. เปิดราคารับเข้าครั้งที่ 3 ที่ 22,710 กำไร 20 เอาก็เอาว่ะ....กดโทรไม่ติด :angry: (นั่งรอคิว)

ร้าน ฮ. เปิดราคารับเข้าครั้งที่ 4 ที่ 22,700 กำไร 10 เอาดีหรือเปล่าว่ะ :angry: ชำเลืองตาไปมองกราฟที่แท่งมหัศจรรย์ เอาก็เอาวะ

ถูกแก้ไข โดย GB2514

สวัสดีครับเฮียแบท คุณเด็กขายของ และเพื่อนๆ ทุกๆ ท่านครับ

สมาคมจ๋า ถ้ายืน 1624 ขอเค้าอีก 50 นะ(+นะจ๊ะ) จุ๊บๆ รักเสมอ

สวัสดีค่ะเฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ คุณDonJuan และทุกๆท่านค่ะ

ต้องขอบคุณสำหรับข่าวสารต่างๆมากมาย เข้ามาสายตามอ่านตั้ง 3-4 หน้าเลยค่ะ แต่ก็สนุกดี

วันนี้ที่ห้องนี้คึกคักกันมากๆเลย

ฝากความคิดถึงไปถึงคุณ nuchaba ด้วยนะคะ ..ช่วงนี้เงียบหายไปเลยค่ะ :mellow:

ขอให้ผู้โดยสารทุกท่าน สำราญไปกับเที่ยวบินนี้ ซึ่งนำโดยกับตัน DonJuan และ อ้ายกัน นะคะ

และหวังว่าเราคงได้ขึ้นเครื่องบินลำเดียวกันในโอกาสต่อไป (อันใกล้นี้) :rolleyes:

สวัสดีค่ะคุณ Ratcha

คิดถึงเพื่อนๆเหมือนกันค่ะ แต่ช่วงนี้ภารกิจรัดตัวเป็นอย่างมาก

เข้ามาดูกูรูวิเคราะห์ ยังแทบไม่มีเวลาอ่าน ดูแนวรับแนวต้านเอาไว้

แล้วก็เปิดเวป MTS GT ดูราคาเป็นช่วงๆ ไม่ขยับก็ปิด เดี๋ยวค่อยเข้าดูใหม่

เป็นอย่างนี้ทั้งวันค่ะ ราคาโดนใจก็กดซื้อ/กดขาย 55555 แต่กำไรเป็นกอบเป็นกำ

โชคดีรวยๆเฮงๆนะคะ

สมาคมจ๋า ถ้ายืน 1624 ขอเค้าอีก 50 นะ(+นะจ๊ะ) จุ๊บๆ รักเสมอ

ท่านกัปตันคร้าาาาา

ตอนนี้ไม่ได้ตีตั๋วขึ้นลำเดียวกับท่านก็เลยไม่ได้เข้ามาเชียร์ค่ะ

บังเอิญใช้เครื่องบินส่วนตัวลำเล็กๆ แต่วิ่งปรู๊ดปร๊าด

take profit ระยะสั้นๆ มันส์พะยะคร่ะ คริคริ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

ท่านกัปตันคร้าาาาา

ตอนนี้ไม่ได้ตีตั๋วขึ้นลำเดียวกับท่านก็เลยไม่ได้เข้ามาเชียร์ค่ะ

บังเอิญใช้เครื่องบินส่วนตัวลำเล็กๆ แต่วิ่งปรู๊ดปร๊าด

take profit ระยะสั้นๆ มันส์พะยะคร่ะ คริคริ

แบบไหน อย่างไร ก็รวยๆกันนะครับผม อิอิ

เพ่งสมาธิ กระแสจิต ให้ทุกท่านในสมาคมปรับขึ้นอีก 50 บาท ถ้ามีจิตใจที่เหมือนกันนะ ไม่งั้นจะโดนซื้อหน้าร้านไปขาย ออนไลน์คืนนนี้เป็นการลงโทษ อิอิ

ปล. รักเคารพถึงได้หยอก งับ

ขอบคุณมากเลยครับเฮียนายห้าง นานๆมาทีก็ยังดีครับ ช่วงหลายๆเดือนมานี้ทองวิ่งแบบไม่เป็นไปตามเทคนิคเลยอ่ะ คาดเดาลำบาก ถึงเวลาน่าจะลงก็ไม่ยักกะลง หักปากกาเซียนมาหลายเซียนแล้วมั้ง

+ 100 ให้ป๋าเลย โดนสุด คริคริ.

เชื่อหรือไม่ ก็ตามใจ ไม่ได้จ้างให้เชื่อ : สัญญาน Kung's Father Indicator ปรากฎกล่าวว่า โปรดหาจังหวะขาย

หนีห่างๆ ลงก็อย่าพึ่งเข้าเก็บ. โชคดีในการลงทุนครับ.

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

เชื่อหรือไม่ ก็ตามใจ ไม่ได้จ้างให้เชื่อ : สัญญาน Kung's Father Indicator ปรากฎกล่าวว่า โปรดหาจังหวะขาย

หนีห่างๆ ลงก็อย่าพึ่งเข้าเก็บ. โชคดีในการลงทุนครับ.

ก๊ากๆๆๆๆ ถูกจาย +1