ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

อ๋อเข้าซื้อที่ 24,100 บาท สวยครับสวย ถามจริง ร้านที่ระยองเปิดขายวันเสาร์

คืนนี้ ทองขึ้นจริง พรุ่งนี้ จะเตรียมบึ่งวิ่งมอเตอร์เวย์ ไปขายบ้าง จะได้แวะบ้านอำเภอ

ทานอาหารทะเลไปด้วย หุหุ ฮิฮิ

จริงค่ะ แต่ถ้ามาถึงนี้แล้วไม่ต้องแวะบ้านอำเภอเหรอกค่ะ มาอุดหนุนที่ร้านหนูก็ได้ อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จริงค่ะ แต่ถ้ามาถึงนี้แล้วไม่ต้องแวะบ้านอำเภอเหรอกค่ะ มาอุดหนุนที่ร้านหนูก็ได้ อิอิ

ร้านชื่ออะไรครับ จะได้แวะไปอุดหนุนครับด้วยคนครับ

ร้านชื่ออะไรครับ จะได้แวะไปอุดหนุนครับด้วยคนครับ

ร้านเรนโบว์ค่ะ อยู่หาดแม่พิมพ์น่ะค่ะ

เรียนถาม พี่เด็กขายของ วันจันทร์ คาดว่าจะซื้อทองถูกอีกสักหน่อยไม๊คะ รอราคาระดับสองหมื่นสองพันห้าร้อย คงจะมีไม๊คะ เรียกว่าซื้อสะสมเล่นฯ สักหน่อย แบบขำฯ ไว้ดูเล่นสักหน่อย -_-

เรียนถาม พี่เด็กขายของ วันจันทร์ คาดว่าจะซื้อทองถูกอีกสักหน่อยไม๊คะ รอราคาระดับสองหมื่นสองพันห้าร้อย คงจะมีไม๊คะ เรียกว่าซื้อสะสมเล่นฯ สักหน่อย แบบขำฯ ไว้ดูเล่นสักหน่อย -_-

หกโมงแล้วยังไม่เห็นจรวดเลยค่ะพี่เด็กขายของเห็นแต่เรือดำน้ำ อิอิ 1635 หนูอ่ะยังไม่มาเลย

ร้านเรนโบว์ค่ะ อยู่หาดแม่พิมพ์น่ะค่ะ

ระยองใช้ไม่ครับ

คุณเด็กขายของมองว่าคืนนี้จรวดมาเหรอคะ วันนี้ตั้งหน้าตั้งตาซื้อที่ 23,8XX แต่ก็ซื้อไม่ได้ เลยกะว่า เดี๋ยวมา 1640-1645 จะขายมันซะเลย

คุณเด็กขายของว่าดีมั๊ย

ช่วง 2 เดือนที่แล้ว ก็เล่นแบบคุณเด็กขายของนั่นแหละ ซื้อ - ขาย ในวันเดียวกัน หรืออย่างมากก็ถือข้ามวัน แต่ตอนนั้น ทองขาขึ้นตลอด เลยไม่ค่อยประสบความสำเร็จเท่าไร คำนวณดูแล้วถือยาว หรือหลายๆวันดีกว่า พอจะเปลี่ยนวิธีการเล่นก็ดันมาเจอทองลงเอา ลงเอา เซ็งเลย :mad: :wacko:

เมื่อก่อนตั้งกฎของตัวเองว่า "เล่นสั้น หาตังค์กินหนม ซื้อเร็ว - ขายเร็ว กำขี้ดีกว่ากำตด สุดท้ายความโลภแหกกฏตัวเอง เลยติดดอยมาจนถึงทุกวันนี้

ใครติดดอยที่ > 25,XXX บ้าง เป็นเพื่อนกันหน่อยยยยย

ถามจริง ! จะขาย 25,xxx ที่ราคา Spot. US$ 1,645. ยอมขาดทุนเหรอครับ

แหกกฎฯ ข้อนี้ ข้อเดียวจริงนะ ไม่มีข้อ 2 ที่อัดเต็มพอร์ต

เด็กขายของ กล่าวว่า 22,500 บาท ถ้ามาให้เห็น คุณ GODRON ก็ไม่กล้าซื้อ

คงรอต่ำกว่านี้ไปอีก เห็นเขียนว่่า " ซื้อทองถูก " เพราะฉะนั้น ทองถูกก็ไม่ดีสิ อาจจะมีถูกกว่า แต่ " ซื้อทองแพง "

เพราะ ทองคำแพง ก็ดีสิ อาจจะมีสูงกว่า จริงหรือเปล่าครับ ของถูก ก็คือ ของไม่ดี โละสต็อค หมดความต้องการ

จึงมาลดราคากระหน่ำ

ของแพง ก็คือ ของดี น่าสะสม มีความต้องการอยากได้ แพงอย่างไร คนก็ซื้อ หรือเปล่า

:lol: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:blush: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ถามจริง ! จะขาย 25,xxx ที่ราคา Spot. US$ 1,645. ยอมขาดทุนเหรอครับ

แหกกฎฯ ข้อนี้ ข้อเดียวจริงนะ ไม่มีข้อ 2 ที่อัดเต็มพอร์ต

อ๋อ พอดีมีอยู่กก้อนหนึ่ง ต้นทุน 22,XXX กะจะเอาก้อนนี้มาขายค่ะ ตอนนี้พอร์ต 85% ค่ะ

q

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

คุณเด็กขายของสถิติวันหวยแห่งชาติทองจะขึ้น พรุ่งนี้เสาร์-อาทิตย์ ร้านทองไม่ซื้อขายแท่ง

คอหวยก็จะได้ลุ้นหวยอย่างเดียวสิคะ แล้วงวดนี้มีลุ้นเลขอะไรบ้างคะ

q

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

คุณเด็กขายของ ดูไม่เหมือนจรวดจะมาเลยอะ ยูโรอ่อน ดอลแข็ง ยังไม่เห็นมีข่าวดีจากทางยุโรปเลย หรือเป็นเพราะ spdr ขายมา 2 ครั้ง ทําให้ไม่มีใครดันขึ้น เพราะกลัวว่าจะขายอีก อย่างนี้ก็เหลือรอดูหลัง 4 ทุ่มครึ่งป่าวค่ะ