ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

คุณครับคิดว่า วันนี้จะถึง 1700 ไหมครับ เพราะ เดิมพันกลับเพื่อนไว้ ครับ อยากได้กำลังใจครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อวันที่ 12 ต.ค. นายเชาวลิต เมธยะประภาส นายกสมาคมเรือไทย และเจ้าของบริษัท ครอบครัวขนส่ง จำกัด ผู้ให้บริการเรือโดยสารคลองแสนแสบ กล่าวว่า ขอประกาศงดเดินเรือในคลองแสนแสบทุกเส้นทาง เนื่องจากทางกรุงเทพมหานครได้สูบน้ำออกจากคลองแสนแสบ เพื่อรอรับน้ำจากเหนือที่กำลังจะไหลมาสู่กรุงเทพฯ ซึ่งโดยส่วนตัวสามารถยอมรับได้ แม้จะทำให้ขาดรายได้ แต่ถือเป็นการช่วยเหลือกันในสังคม

O

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

คุณครับคิดว่า วันนี้จะถึง 1700 ไหมครับ เพราะ เดิมพันกลับเพื่อนไว้ ครับ อยากได้กำลังใจครับ

วันนี้ หมายถึง เที่ยงคืนคืนนี้ ใช่ไหมครับ แบบว่า อาจจะ 1,69x ถ้านักลงทุนยกประเด็น

พรบ. American Job Act ที่ไม่ผ่านสภาคองเกรสฯ เมื่อคืนนี้ มาเป็นประเด็น ที่จะทำให้

อัตราว่างงานเพิ่มมากขึ้นจากนี้เป็นต้นไป ถ้านักลงทุนกลัวอัตราคนตกงานสูง แต่ไม่ถึงกับภาวะถดถอยมาเป็นประเด็น

ซึ่งจะทำให้ ค่าเงินดอลล์สหรัฐ อ่อนค่าลง นั้นแหละ ทองจะขึ้น

คือทองรอบ 3 ( 22.30 ) ครับ ผมเล่นไว้สองอย่างครับ กลับว่า วันนี้สี เขียว หรือแดง ครับ ของผมเล่น เขียวครับ อย่างละ 500 บาทครับ

กทม.ประสานหน่วยงานเอกชนจัดที่จอดรถช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม

วันพุธที่ 12 ตุลาคม 2011 เวลา 16:00 น. สุวิภา บุษยบัณฑูร ข่าวรายวัน - ข่าวในประเทศ

กทม.ประสานเอกชนเปิดพื้นที่จอดรถยนต์ให้ประชาชนในกรณีฉุกเฉิน นางสาวแสนสุข สตงคุณห์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตดินแดง กทม. เปิดเผยว่า สำนักงานเขตดินแดงได้ประสานหน่วยงานต่างๆ ในพื้นที่ เตรียมพร้อมแผนป้องกันและการให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ประสบอุทกภัย อาทิ กรมทหารราบที่ 11 รักษาพระองค์ สถานีตำรวจนครบาล สถานีดับเพลิง ศูนย์บริการสาธารณสุข ซึ่งทุกหน่วยงานได้เตรียมความพร้อมทั้งในด้านบุคลากรและเครื่องมือ เพื่อให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ประสบภัยตลอด 24 ชั่วโมง พร้อมประสานขอรับการสนับสนุนพื้นที่จอดรถยนต์สำหรับผู้ประสบอุทกภัยจากหน่วยงานเอกชนต่างๆ ได้แก่ ศูนย์การค้าฟอร์จูน อาคารภคินทร์ อาคาร PM Tower อาคารบริษัท ช.การช่าง จำกัด (มหาชน) และโรงแรมดิเอมเมอรัล เพื่อให้ประชาชนนำรถไปจอดได้ทันทีเมื่อเกิดเหตุวิกฤตขึ้น

สำหรับประชาชนในพื้นที่เขตดินแดงที่ต้องการความช่วยเหลือและขอรับบริการจากศูนย์พักพิงฯ สามารถติดต่อสอบถามรายละเอียด ได้ที่ ศูนย์ช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยเขตดินแดง ซึ่งตั้งอยู่บริเวณด้านหน้าสำนักงานเขตดินแดง หรือโทร. 0 2245 3366, 0 2246 8548 ตลอด 24 ชั่วโมง ส่วนประชาชนในพื้นที่อื่นๆ และจังหวัดใกล้เคียงสามารถติดต่อขอรับความช่วยเหลือได้ที่ ศูนย์อำนวยการเฉพาะกิจป้องกันและแก้ไขปัญหาอุทกภัย วาตภัย และดินโคลนถล่ม ประจำปี 2554 ของกรุงเทพมหานคร สายด่วน โทร. 1555

เลย ครับ !53 !57 :sidewayup:

เลย ครับ !53 !57 :sidewayup:

555 อดยิ้มและแอบขําไม่ได้ทุกที ถ้าถามเรื่องขึ้นนี่ต้องถามกัปตันจริงๆ ขอเชียร์ด้วยคน สู้ สู้ ขึ้นสูงสูง อยู่ 16++มานานละ

สวัสดีครับ คุณเด็กขายของ

วันนี้ค่าเงินบาทช่างไม่เป็นใจ

เล่นแข็งโป๊กเลย ดูคืนนี้จะอ่อนลงบ้างหรือเปล่า

คุณ foo ถ้าค่าเงินดอลล์สหรัฐฯ จะอ่อนค่า แล้วทำให้ราคาทองพุ่งทะลุ ก็ยอมให้ค่าเงินบาท แข็งค่า ล่ะครับ ตอนนี้ ก็ต่ำกว่า 77 ไปแล้ว

o

สแตนดาร์ด แอนด์ พัวร์ (S&P) และฟิทช์ เรทติ้งส์ประกาศปรับลดอันดับความน่าเชื่อถือของธนาคารสเปนและอิตาลีหลายแห่ง ซึ่งเป็นการตอกย้ำความกังวลเกี่ยวกับผลกระทบที่ภาคธนาคารในยูโรโซนได้รับจากวิกฤติหนี้สาธารณะ การปรับลดอันดับความน่าเชื่อถือของธนาคารในครั้งนี้สอดคล้องกับถ้อยแถลง ของนายฌอง-คล็อด ทริเชต์ ประธานธนาคารกลางยุโรป (ECB) ในช่วงก่อนหน้านี้ โดยเขากล่าวว่าวิกฤติหนี้ยุโรปได้ลุกลามออกไปทั้งระบบ

ทั้งนี้ S&P ปรับลดอันดับความน่าเชื่อถือของธนาคารสเปน 10 แห่งลง 1 ขั้น ซึ่งรวมถึงธนาคารยักษ์ใหญ่อย่างเช่น ซานตานเดร์ และ BBVA ส่วนอันดับความน่าเชื่อถือของสเปนอยู่ที่ AA- โดยมีแนวโน้มเชิงลบ ส่วนในอิตาลีนั้น ฟิทช์ปรับลดอันดับความน่าเชื่อถือของธนาคารอินเตซา ซานเปาโล, ยูบีไอ บังกา และบังกา มอนเต เดอี ปาสชี ดิ ซีนา (MPS)

O