ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ยันต์ ของเฮีย ไม่ให้ลงหรือไม่ให้ขึ้น มันวิ่ง 1647/48/49 อยู่แค่เนี่ย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กัปตันรอกดเพิ่มหรือป่าวครับ หรือกดหมดไปแล้ว

ไม่ไหวครับ ไม่อยาก ถัว แล้ว รอขายดีกว่า แม้แต่แรงจะเป่าปาก ยังไม่มี.... :Wt

ครับพี่ DonJuan ยิ่งวันผมยิ่งจะอยุ่บนยอดเขาเอเวอเรสต์เข้าไปแล้วครับ เซ็งจิตครับ

อย่าท้อครับ

ไม่ไหวครับ ไม่อยาก ถัว แล้ว รอขายดีกว่า แม้แต่แรงจะเป่าปาก ยังไม่มี.... :Wt

เอาปากมาเดี๋ยวเจ้เป่าให้

แรงแกหมดตั้งแต่กดกับเจ้เมื่อวาน บอกแล้วแก่ๆแรงอยู่คงทน สงสัยถ้าไม่เด้ง ไปส้วมต้องมีคนประคอง :Wt

ก็อยู่ดีๆ เจ้ ดันออกไปก่อน กระผมก็ค้างรอมาทั้งคืนยันเช้า ของค้างเลยเน่า ทำให้หมดแรงเลย ขอรับ :_02

ก็อยู่ดีๆ เจ้ ดันออกไปก่อน กระผมก็ค้างรอมาทั้งคืนยันเช้า ของค้างเลยเน่า ทำให้หมดแรงเลย ขอรับ :_02

5555555555

เอาปากมาเดี๋ยวเจ้เป่าให้

นั่งนิ่งๆรอแล้ว เจ้มากระชากเอาไปละกัน ว่าแต่ปากอย่างเดียวพอนะครับ กระผ๋ม(เสียงแบบเมารักของ .... วันนั้นในสภา) กลัวเหลือเกินว่า ก้าง ปลาเก๋า ที่เจ้กิน จะทิ่มแทงเอา อ่ะครับ :17

ยันต์ ของเฮีย ไม่ให้ลงหรือไม่ให้ขึ้น มันวิ่ง 1647/48/49 อยู่แค่เนี่ย

เจ้ฯ หยาบคายจัง ต้องยันต์ไม่ให้มันลงสิครับ อิอิ

น้าเบนฯพูดรึยังครับ ทำไมไม่ดีดต่อแล้วอ่า ไปต่อจิ๊

By Greg Robb

WASHINGTON (MarketWatch) - Federal Reserve Board Chairman Ben Bernanke on Wednesday said again that the pace of the economic recovery has been "frustratingly slow." หมดความอดทน / ทำให้ผิดหวัง In a video-taped speech to the Independent Community Bankers of America convention, Bernanke said that "the condition of community banks is improving" despite economic uncertainties. สถานการณ์ด้านธนาคารมีการฟื้นตัว . ท่ามกลางเศรษฐกิจที่ไม่แน่นอน กำไรของธนาคารขนาดเล็กปีที่ผ่านมามีมากขึ้น "Profits of smaller banks were considerably higher in 2011 than in the previous year, nonperforming assets were lower, provisions for loan losses fell appreciably, and capital ratios improved," Bernanke said. The Fed is trying to listen and understand small banks' concerns about regulation,

Bernanke said. The Fed chairman did not comment on the Fed's decision Tuesday to hold monetary policy steady. While strains in global financial markets have eased, they still pose "significant downside risks to the economic outlook," the Fed said in its post-meeting statement. The Fed said that rising oil prices would increase inflation but only temporarily.

ไม่ได้ให้ความคิดเห็นเกี่ยวกับเรื่องแถลงข่าวของการประชุมธนาคารกลางฯ เมืื่อวานนี้

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ทองลงได้แต่มองตาปริบๆ ดอยหมด ไม่มีเงินซื้อซะแล้ว รอขึ้นอย่างเดียว :_02

นั่งนิ่งๆรอแล้ว เจ้มากระชากเอาไปละกัน ว่าแต่ปากอย่างเดียวพอนะครับ กระผ๋ม(เสียงแบบเมารักของ .... วันนั้นในสภา) กลัวเหลือเกินว่า ก้าง ปลาเก๋า ที่เจ้กิน จะทิ่มแทงเอา อ่ะครับ :17

ถ้าก้างมันทิ่ม ก็เอาลิ้นเขี่ยออกไป

ครับพี่ DonJuan ยิ่งวันผมยิ่งจะอยุ่บนยอดเขาเอเวอเรสต์เข้าไปแล้วครับ เซ็งจิตครับ

สวัสดีครับ ผมรอประโยคนี้ แบบยาวๆ จากวันนั้นถึงวันนี้ ร่วม 6 เดือนทีเดียว 555