ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

คืนนี้งาน รวมดารา เชียร์ขึ้นกันครับ มาครบทีเดียวเชียว หวังว่าคุณ ปุยเมฆ คงจะจัดหนักไปแล้วนะครับ เพราะราคาที่รอ มาแล้ว ครับ อิอิ

รู้ทัน อิ่ม S เลยค่ะ หวังแค่ 1656 มีแถม 1640 ยังไม่ได้กล้าจิ้มกำไรเลยเท่าไหร่ S ไว้ตั้งแต่ เหนือ 1700 น่ะค่ะ ไปต่อได้เลย แต่ถ้าลังเลลงมา 1 625 จะค้นเงินที่ซุกไปจัดอีกชุดซะหน่อย ถ้าจะดอยอีก ก็ไม่รู้ไม่ชี้แระ... :hh

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
http://www.pictogame.com/game.php?game=qhNHIm8ZKtrw บางท่นอาจจะยังไม่ได้ลองเล่น เชิญระบายอารมณ์กับ น้าเบนฯ กันนะครับ

Gold has seen some bearish activity with prices failing at resistance in the 1800 area and prices have since dropped 150 points lower. We are looking at the next major Fibonacci retracement level (now seen at 1630) as the next potential buy zone. Resistance has now moved down to 1715 and an upside break here will put the previous highs back in focus. Watch for bounces at current levels, however, as we could see some support at the 200 day EMA.

อาหารเสริมพลัง พี่ทองคำ เผื่อจะแข็งบ้าง

สวัสดีครับพี่ GB2514 สบายดีไหมครับ พี่ DonJuan ครับ พี่ GB2514 เค้าแซวผมอะครับ พี่เค้าอยากให้ผมแสดงความคิดเห็นหรืออะไรบ้างอะครับ พอดีผมไม่ค่อยว่าง เลยได้แต่พิมพ์ขอบคุณครับ ให้กับกูรูทุกท่านที่มาโพสกราฟ มาโพสสิ่งที่มีประโยชน์ให้กับพี่ๆน้องๆทุกคนครับ

เห็นไหมว่าทุกคนรอความเห็นคุณอย่ ต่อไปก็ลองเริ่มแสดงความเชื่อว่าทองขึ้นหรือลง

ตอนนี้แนวต้านอยู่ที่เท่าไหร่ครับพี่ๆ

The ICE dollar index +0.34% , which measures the greenback against a basket of six currencies, rose to 80.391 from 80.231 in late North American trading on Tuesday

The euro -0.32% edged down to $1.3044, versus $1.3065 in late trading Tuesday.

ตอนนี้แนวต้านอยู่ที่เท่าไหร่ครับพี่ๆ

1650 ขอแค่ยืนสัก 10 นาที ครับ :_18

วันนี้ไม่น่าหลุด1640 เดี๋ยวถ้าพรุ่งนี้ได้ราคาสวยๆจะซื้อที่ตู้แดงสักหน่อย

ตามสูตรควรดีดนับจากนาทีนี้ครับ

อาหารเสริมพลัง พี่ทองคำ เผื่อจะแข็งบ้าง

เหมาะกับท่านกัปตันขอรับ1-2วันนี้ดูจะหมดแรง ยิ่งวันนี้โดนกางปลาเก๋าทิ่มสงสัยอาการหนัก55555

ถ้าเป็นรายอาทิตย์

Resistance: 1717/21, 1737, 1773

Support: 1690, 1674, 1650, 1623 

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

1650 ขอแค่ยืนสัก 10 นาที ครับ :_18

ขอบคุณครับพี

ถ้าเป็นรายอาทิตย์

Resistance: 1717/21, 1737, 1773

Support: 1690, 1674, 1650, 1623

ขอบคุณครับ ว่าแต่จะต้านอยู่ป่าวเนี่ย

EUR/USD Trading Near Key Support Area After FOMC and Bernanke Risk Events

Also, if the RSI can’t hold below 60, the bearish momentum is lost, and the market can be considered sideways.

If the market stays below 1.31 in the 3/14 US session and falls back below 1.3050, a test of 1.2970-1.30 area would look imminent.