ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เจอสาเหตุทองลงแล้ว อิอิ

คุณน้องคะ คำนี้มาทีไรไม่เคยเป็นผลดี กรุณาหลีกเลี่ยงใช้คำอื่น

ปล คนเชียร์ขึ้น หุหุ

ถูกครับพี่ ดีครับผม สมควรครับท่าน !

คำๆ นี้ แสลงจริงๆ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่. ได้ผ่านการพิสูจน์มาหลายครั้งแล้ว

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สมควรตามมั้ยครับเฮีย (ทองแท่ง)

ใจเย็นๆครับ ยังไม่รู้ว่า อาแปะ ใจคิดอย่างไร ราคาออกมาเท่าไหร่

สวัสดียามเช้า เจ้เกี้ยมอี่

เปิดร้านแล้วเหรอคะ ขนมจีบ 1 เข่ง morning k.เด็กขายของ และ ทุกท่านนะคะ มะคืน ลาไม่ไหว้เลย หลับคา iphone เลย ขอถามหน่อยนะคะ มะคืนคุณ 96needle บอกว่า ตุ็กตา กะทิที่ พี่ๆ post กัน มันอยู่ตรงไหน หนูกดมั่ว ยังหามิเจอ ช่วย ละเอียดให้หน่อยค้า

สวัสดียามเช้า เจ้เกี้ยมอี่

ป๋าลูกหนูชอบมากรูปนี้ หนูขอโดดก่อนดีกว่า ไม่เอาแล้ว กดตอนล้างหน้าไก่ (.ไม่รู้ทราบความหมายกันหรือเปล่า). เจ็บ

เปิดร้านแล้วเหรอคะ ขนมจีบ 1 เข่ง morning k.เด็กขายของ และ ทุกท่านนะคะ มะคืน ลาไม่ไหว้เลย หลับคา iphone เลย ขอถามหน่อยนะคะ มะคืนคุณ 96needle บอกว่า ตุ็กตา กะทิที่ พี่ๆ post กัน มันอยู่ตรงไหน หนูกดมั่ว ยังหามิเจอ ช่วย ละเอียดให้หน่อยค้า

ตรงที่ตอบกระทู้ แถวบนจะมีตุ๊กตากลมๆ ตัวสีเหลืองยิ้มแฉ่งอยู่ (smiley) นั่นแหละ กดเลย :bye

สวัสดีตอนเช้าจ๊าตื่นมาทำไมมันต่ำกว่าเดิมวะ. ที่รัก มาพูดกับเจ้ t+4 เป็นลางนี่เอง ออนตอนนี้24496/24446 เซ็งโว้ย

เมื่อวานโดนหมอนวดสกำ. เย็นมาอาการเริ่มเดี้ยงเพลียมาก พอพาปั้วไปทำแผลเสร็จเห็น1683 กูนอนดีกว่า เผื่อเช้าจะดี

ถ้าเสียวมากยอมขาดทุนนอนดีกว่าขาดทุนมากวะ

เจ้อุตสาห์ไม่อ่านมากแล้วตอนเย็นเจอป๋าแทงสวน เหมือนตุ๊กแก( ใหญ่กว่าจิ้งจก). กูเริ่มหวั่นไหว

วันนี้อาจไม่ได้แวปเพราะออกนอกสถานที่อีกแล้ว เย็นๆเจอกัน. ตอนนี้ยังปวดตัวอยู่เลย สงสัยจับผิดเส้น

ป๋าลูกหนูชอบมากรูปนี้ หนูขอโดดก่อนดีกว่า ไม่เอาแล้ว กดตอนล้างหน้าไก่ (.ไม่รู้ทราบความหมายกันหรือเปล่า). เจ็บ

จับเส้น สงสัยต้องให้ผมจับ รับรอง หาย :uu เจ้เมื่อวานมาทั้ง 1696 / 1697 แต่บังเอิญเจ้ ไม่ได้อยู่หน้าจอ ต้องรอต่อไป ว่าแต่ 1680 ยังไม่หลุด(หลุดแล้วดีดกลับ) น่าจะยังมีแววดีอยู่ ของผม 1688 ยังไม่โดด อยู่เป็นเพื่อนเจ้ก่อน อิอิ เมือ่คืนมาให้ขายกำไรตั้ง 70 บาทยังไม่เอา สงสัยต้องไปให้เจ้ เป่า(ห้ามดูด) กระบาล(ย้ำว่าหัว) :17

ตามสูตร เข้าสูง โดดต่ำ เศร้าจังเลยนะจ๊ะ เจ้ :bye

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba คุณ ปุยเมฆ คุณ NongRee คุณ GB2514 คุณ Raty คุณ Mr.Li คุณ Aiya คุณ foo คุณ พลอยสีสวย คุณ เกี้ยมอี๋ คุณ พวงชมพู คุณ Racha คุณ arthas คุณ กระต่ายทอง คุณ ขาใหม่ คุณ Jumbo A คุณ nene81 คุณ modtanoiy คุณ kimenyi คุณ Kero. Kero คุณ noijaa คุณ kaykee คุณ ท่านตี๋ คุณ แมวหลวง คุณ Pasaya คุณ nufirst คุณ ดาวเหนือ คุณ noonoon_ja คุณ Madee คุณ khaiped คุณ forgame คุณ luk คุณ ดอกเหมยสีทอง และทุกๆท่านครับ(ขออภัยที่เอ่ยนามไม่ครบครับ)

เมื่อวานราคาไม่ไป เลือกย่อก่อนเล็กน้อย สะสมกำลังเพื่อเข้าตี วันนี้ฟันธงแบบไม่กลัวหน้าแหกว่า ถ้าไม่หลุด 1680 ไป 170X แน่นอนครับ เดาว่าน่าจะยืนอยู่แล้วขึ้นช่วงกลางวันถึงบ่ายนะครับ กลางคืน อ้ายกันก็มีโอกาสลาก ถ้าไม่หลุด 1680 ครับ(หลุดได้ต้องกลับมายืน) ถ้าช่วงบ่ายไปอยู่แถวๆ 1688-169X จะสวยมากครับ

ไม่มีอะไรมาก วันนี้ไม่ไซค์เวย์ขึ้นลง 1680-1699 ก็พ้น 1700 ถ้าไม่พ้นควรมีนิวไฮ ที่มากกว่า 1697.XX นะครับ เพื่อแสดงถึงความแรง ถ้าไม่พ้น 1700 หรือไม่มีนิวไฮ ก็อาการสวยเท่าไหร่ครับ เพราะนักลงทุนยังไม่มั้่นใจ คงต้องรอ ขาใหญ่ ลากข้าม 1700 สักหน่อยครับ ลากเถอะน๊าาาา ขาใหญ่ :10

ตรงที่ตอบกระทู้ แถวบนจะมีตุ๊กตากลมๆ ตัวสีเหลืองยิ้มแฉ่งอยู่ (smiley) นั่นแหละ กดเลย :bye

morning k. 96needle k.DonJuan and everydody there, สงสัยไอ้ i ของหนูไม่รองรับอะ มันว่างเปล่า บ่เซียงกัง. เดี๋ยววิ่งไปถามเจ่เจ้ ปุยเมฆ ห้องโน้น ขอบคุณนะคะ วันนี้ขอให้ทุกท่านโชคดี (ชะตะฟ้า รึจะสู้ สองมือทำ )

ไม่ต้องวิ่งไปตามเด๊วเหนื่อย กดตัวเลือกเพิ่มเติมขวามือหรือยังคะ

สวัสดีกัปตัน คุณเด็กขายของ และ สมาชิกทุกท่าน

ติดดอย gf อยู่เมื่อไหร่จะได้ลงไม่รู้ :17

สวัสดีกัปตัน คุณเด็กขายของ และ สมาชิกทุกท่าน

ติดดอย gf อยู่เมื่อไหร่จะได้ลงไม่รู้ :17

ผมก้ติดครับ เชื่อว่าไม่นานนักนะครับ :17 :21

ไม่ต้องวิ่งไปตามเด๊วเหนื่อย กดตัวเลือกเพิ่มเติมขวามือหรือยังคะ

morning kiss k ปุยเมฆค้า , หนูทำแล้ว มันมี ติ้กถูกไว้ให้ตรง เปิดใช้ อิโมติค่อน แต่รูปไม่ขึ้นค่ะ ของหนูไม่รองรับ flash k.steeve แกไม่ค่อยถูกกับหลายค่าย อะ หนูload กราฟ ของพี่ๆก็ไม่ได้อะ ไม่เป็นไรค้า jub jub หลายๆที เผื่อทูกคนด้วย อย่าว่านะ ยังไม่ได้แปรงฟันเลย แฮ่ๆๆ

ขอบคุณ k. forgame ka

1680 แล้วไม่ดีดแรงๆภายใน 11 โมงเช้า(ถ้าดีดแรงก็สวยเลย) สงสัย 1700 มาพรุ่งนี้ไม่ก็วันศุกร์แน่ๆเลยครับ :uu รอไปก่อน T+4 - +6 สงสัยจะจริง :17