ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ไม่นานจะมีรีวิวให้อ่านนะครับ

ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไอ้ที่ 40 องศาเนี่ยอากาศภายนอกหรือว่า new ipad คะ

ที่ตรงนี้เลย กำลังรอซื้อของกิน เนื้อทอด + ทอดมัน

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ที่ตรงนี้เลย กำลังรอซื้อของกิน เนื้อทอด + ทอดมัน

ป๋า ของทอดระวังน้ำมันดำ มีสารตกค้างนะครับ

Forex: EUR/USD extends rally to 1.3270, US GDP

Fri, Apr 27 2012, 13:23 GMT | FXstreet.com

FXstreet.com (Barcelona) - As the American session opens and US GDP data is released, the EUR/USD rallied further after consolidating at 1.3225/30.

The annualized GDP in the first quarter of 2012 points to 2.2% growth, below 2.5% consensus and the 3% of last year. The purchase price index has also risen lower than expected (1.5% vs 2.3%) in Q1. The quarterly change in real personal consumption expenditures in the US was a rise of 2.1% in Q1, as expected by analysts.

The most recent risk rally peaked at 1.3270, extending its 3-week highs, and is now quoting around 1.3255. Mataf.net analysts point to resistances at 1.3245, 1.3265 and 1.3370. On the downside, supports might be found at 1.3170, 1.3120 and 1.3065.

EUR/USD Apr 27 at 13:25 GMT

1.3251/51 (0.25%)

ป๋า ของทอดระวังน้ำมันดำ มีสารตกค้างนะครับ

ขอบคุณครับ รับทราบครับ เดี๋ยวนี้ เขาบอกว่า อาหารที่ย่างจากเปลวไฟโดยตรง จริงๆ แล้วทานได้ ถ้าอาหารชิ้นนั้นไม่ได้คลุกกับผงชูรส เพราะผงชูรสเจอเปลวไฟนี่แหละ ทำให้เกิดมะเร็ง

ขอบคุณครับ รับทราบครับ เดี๋ยวนี้ เขาบอกว่า อาหารที่ย่างจากเปลวไฟโดยตรง จริงๆ แล้วทานได้ ถ้าอาหารชิ้นนั้นไม่ได้คลุกกับผงชูรส เพราะผงชูรสเจอเปลวไฟนี่แหละ ทำให้เกิดมะเร็ง

จริงงะ เพิ่งเคยได้ยิน

1667-1668 หากชนแล้วผ่านไป 1680 ถ้าไม่ผ่านลงมา 1659 รับไม่อยู่ลงไป 1653 ครับผม ทั้งหมดเกิดขึ้นไปภายใน 4 ช.ม. ครับ

ที่รัก เจ้เอาลูกไปนอนก่อน เดี๋ยวมาคุยใหม่ ที่รักก็ไปอาบน้ำ อาบท่า รอที่ห้องนอนเลยนะ (ต้องรีบทำเวลาเดี๋ยวปั้วมาลูกไม่ยอมนอน วันนี้สั่งให้มาดึก ๆ)

1667-1668 หากชนแล้วผ่านไป 1680 ถ้าไม่ผ่านลงมา 1659 รับไม่อยู่ลงไป 1653 ครับผม ทั้งหมดเกิดขึ้นไปภายใน 4 ช.ม. ครับ

รับทราบ จ๋า ไงโทรจิตมาด้วย

ที่รัก เจ้เอาลูกไปนอนก่อน เดี๋ยวมาคุยใหม่ ที่รักก็ไปอาบน้ำ อาบท่า รอที่ห้องนอนเลยนะ (ต้องรีบทำเวลาเดี๋ยวปั้วมาลูกไม่ยอมนอน วันนี้สั่งให้มาดึก ๆ)

รับทาน ว่างจัด จะขัดจรวดให้เงางาม ตามนั้น

อีกนิดเดียวก็จะเป็นไท........555555

อย่าเรีกว่าเป็นไท เลยขอรับ บาทอ่อนกว่าตอนนั้นหน่อย 1673 ล่อเข้าไป 112 สัญญา เอาแค่ 1680 ก็ฮา สนั่นจอ.... ชนิด ข้าวโพดคั่วไปต้องใช้ :uu

ถูกแก้ไข โดย DonJuan