ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขออภัยที่ตอบช้า เรื่อง 400 บาท อยู่ที่ความพอใจของลำใย ไม่มีใครทราบอนาคตหรอกว่าขึ้นลง แต่ทองของเด็กขายของขายออกไป 20% เหลือลุยต่ออีก 80% ภายใน 6 วัน ( เมื่อวานบอก 7 วัน จบไป 1 วัน ก็เหลือ 6 วัน ) ค่อยปล่อยครับ

6 วัน แล้วน่าจะพักแป๊ป ค่อยว่ากันใหม่ เพราะขาใหญ่ อาจจะเริ่มเล่น Option วันพฤหัสฯ หน้า

นับเส่ร์-อาทิตย์ด้วยเหรอคะงั้นต้องตัดสินใจพุธสิเนี่ย ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

นับเส่ร์-อาทิตย์ด้วยเหรอคะงั้นต้องตัดสินใจพุธสิเนี่ย ขอบคุณค่ะ

ใช่ป๋าตอบไม่เครียส์

ใช่ป๋าตอบไม่เครียส์

ป๋าตอบอีกโพสต์หลังจากนั้นฟันธงแล้วค่ะว่า เช้าพฤหัส จัดไป แต่เราอาจคืนพุธต้องตัดสินใจ (กลัวใจตอนเช้าจริงๆ ใจไม่นิ่งพอ)

หุหุหุ คำถามว่า " เข้าซื้อตอนนี้ได้ป่าว " คุณฯ ซื้อตอนนี้ ยังถือว่า ซื้อได้ราคาต่ำกว่า เจ้ฯ ต่ำกว่าป้า ต่่ำกว่า เด็กขายของ ที่ทองแท่ง ติดดอยระดับ 25,900-26,100 บาท

OK ไม่อยากกล่าว " ดอยทอง ข้ำใจ มากล่าวถึง " ทุนสั้น ขยันซอย " ตอนนี้ก็ขึ้นมา 450 - 500 บาท แล้ว ที่ราคา Spot 1591 เป้าหมายคืนนี้ 1623 คือ US$32 ผลลำใยที่ได้รับคือ 200 - 250 บาท พอใจไหม ? ต่อการเสี่ยงซื้อตอนนี้ ตอบคำถามตัวเองก่อน ถ้าไม่อยากเสี่ยง ก็ต้อง รอราคา Spot ย่อลงมา ถือข้ามเสาร์อาทิตย์ นักลงทุนจะกล่าวว่า เสี่ยงสูง ถ้าพึ่งเข้าตลาดฯ เพราะเกิดอะไรขึ้น ในวันหยุด หมดโอกาสทันที

เด็กขายของกล่าวว่า ถ้าเล่นออนไลน์ คืนนี้ ช่วงเขาขายหุ้น Facebook อาจมีย่อบ้าง ก็ลองพิจารณาดูอีกครั้ง ถ้าเงินเย็น และ ไม่มีทองในพอร์ต แล้วทยอยซื้อ ครับ

30% ที่มีอยู่จะได้เข้ามั้ยน๊า ไปอาบน้ำก่อนดีกว่าเดี๋ยวต้องลุ้นทั้ง เมกาเปิด ทั้งหุ้น fb

ไม่เข้าใจเลยครับ วันพฤหัสหน้าจะเกิดอะไรเหรอครับ เล่าให้ฟังหน่อยคับ

ไม่เข้าใจเลยครับ วันพฤหัสหน้าจะเกิดอะไรเหรอครับ เล่าให้ฟังหน่อยคับ

บางครั้งผมออกไปข้างนอกมา จะให้ตามมุขให้ทัน หรือรับรู้ข่าวสารให้ครบ ต้องย้อนกลับไปอ่านหน้าก่อนๆ จากนั้นก็มาคุยกับเขารู้เรื่องครับผม

มาแล้วววว รายงานตัว เอิ๊กๆ ไม่ต้องใส่เสื้อกันกะสุนแล้ว

สวัสดีค่ะ ทุกๆท่าน ไม่ได้มาเข้าประจำการหลายวัน วันนี้รายงานตัวค่ะ

โอย อ่านย้อนหลังเสียเหนื่อยเยอะหน้ามาก แต่อ่านไม่เจอสูตรไข่เจียวของคุณเด็กขายของ

ช่วยบอกว่าหน้าไหนหน่อยค่ะอยากลองทำทานบ้าง(ขอบคุณค่ะ)

ขอให้วันนี้โชคดีได้ลำใยกันเยอะๆทุกท่านนะคะ

เจ้ครับ ถ้าอยากกดกัน รอย่อไม่หลุด 1575 หรือถ้าคันก็ 1579 :047

สวัสดีค่ะ ทุกๆท่าน ไม่ได้มาเข้าประจำการหลายวัน วันนี้รายงานตัวค่ะ

โอย อ่านย้อนหลังเสียเหนื่อยเยอะหน้ามาก แต่อ่านไม่เจอสูตรไข่เจียวของคุณเด็กขายของ

ช่วยบอกว่าหน้าไหนหน่อยค่ะอยากลองทำทานบ้าง(ขอบคุณค่ะ)

ขอให้วันนี้โชคดีได้ลำใยกันเยอะๆทุกท่านนะคะ

ของเค้าดี จริงๆ ครับ

เจ้ครับ ถ้าอยากกดกัน รอย่อไม่หลุด 1575 หรือถ้าคันก็ 1579 :047

เจ้ยังไม่ได้ปล่อย 1578 เลยโว้ย

คันหู ๆ

มาแล้วววว รายงานตัว เอิ๊กๆ ไม่ต้องใส่เสื้อกันกะสุนแล้ว

แตเกางเกงในหุ้มเกาะใส่ม่ป่าว :57