ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ทำไมเพิ่งถึงรึครับ ฝนตกรถติด....

หลายอย่างค่ะ เดี๋ยวเล่ายาว เลยขี้เกียจเล่า 5555 ขายแล้ว 1586

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จับให้แน่นๆนะครับ เดี๋ยวอีกพักมาอีกรอบ ไปเทส 159X ครับผม :047

ขอแค่ 1589.37 ที่ตั้งขายไว้เมื่อตอนเที่ยง ตอนที่ค่าเงินยังอ่อน ก็จะได้ขายที่ราคา 23,900 ชิวๆ

ช่วงนี้เค้าอาจหงุดหงิด เพราะพลาดหวังหลายครั้งมันกดดันนะ พยายามให้เค้าคลายกังวลโดยที่อย่าไปพูดหรือแสดงอาการว่าต้องการมากและผิดหวังที่ไม่ติดซะทีสิ ทำลืมๆ ไปอย่าพูดถึง แล้วพาไปเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง เสาร์-อาทิตยืก็ไปทะเลบ้าง ภูเขาบ้างอารมณ์จะได้สงบลง แล้วการที่ต้องขับรถทางไกลทุกวันมีผลนะ ยิ่งใช้แก๊สด้วยยิ่งร้อนมาก เคยได้ยินมาว่า คนที่ขับรถนานๆ เป็นประจำจะมีลูกยากนะ (แล้วทำไม Taxi มันหัวปีท้ายปีวะ)

ผมก็เว้นน้า...เด๋วคงต้องจัดตารางใหม่ :_Rd

จัดตารางใหม่ สำคัญอยู่ที่วันไข่ตก ด้วยนะครับ วันไข่ตก รัวกระหน่ำได้ ต้องมีสักตัวสินะ ที่จะเข้า Win

จับให้แน่นๆนะครับ เดี๋ยวอีกพักมาอีกรอบ ไปเทส 159X ครับผม :047

สบายตัวแล้วสิแก หปนอนจริงๆแล้ว

เค

ถูกแก้ไข โดย เกตุ

หุหุ กระโดดลงรถทัวร์ ฯ ทีละคน สองคน ไม่รอกันมั่งเลยเด้อ แง แง เพราะซื้อทิงที่ร้านตู้แดง. อ๋อ ลืมไป ตกหล่นลืมไม่ได้ คุณ Aiya ที่เกือบโดนรุมยำ ที่โบกมือลาไม่ยอมขึ้นรถวันก่อน แต่มาขึ้นอีกวัน ต้องไม่กระโดดลงแน่นอน เพราะ She ซื้อร้านตู้แดง เหมือนริบนี้ ของเด็กขายของ

รู้งี่ อีกแล้วตรู ว่าแล้วป๋าหายไปไหน

ว่าแล้ว เจ้ฯ ต้อง รู้งี้ ไปอาบน้ำครับ 4 ทุ่มยังไม่อาบน้ำเลย ว่าแล้ว มันต้องหลอกรับประทานขา S ตัวเลขรายงานสวยโคตรๆๆ 1585

เคล็ดลับ(ใช้กับตัวเอง)แล้วได้ลูกแฝดค่ะคุณลักลองทำดูนะ ถ้าแฟนสาวตรวจสุขภาพแล้วร่างกายปกติ ปัญหาอาจเกิดที่คุณเช่นเชื้อไม่แข็งแรงก็ได้ลองช่วยแฟนคุณนะคะเวลามี..เสร็จก็อย่าพึ่งรีบล้างอาบน้ำ ถ้าไม่ติดอีกให้ลองใช้ตัวส่งคล้ายสลิงฉีดยาหลอดยาวๆฉีดเชื้อเข้าไปในช่องคลอดแล้วทิ้งไว้ซักพักใหญ่ๆค่อยล้างตัว และเว้นการมี..ซักอาทิตย์ทำจิตใจให้สบายอย่าเคลียดเพื่อให้ร่างกายและเชื้อแข็งแรงจะได้มีน้องเร็วๆ โชคดีค่ะ

เป็นแนวคิดที่ดี ยิงใส่ Syringe แล้วไปฝากยิงต่อ เอ๊ะ แล้วจุดต่อ หลอดฉีดยา ให้ลึก เฮียลักฯ อย่าพิเรนทร์ ไปใช้หลอดกาแฟมาต่อเชียวล่ะ เดี๋ยวไม่สะอาด คงต้องไปหา เวชภัณฑ์ทางการแพทย์ ชนิดใช้ครั้งเดียวทิ้ง ที่ผ่าน Sterile อาทิเช้น Feeding Tube, Stomach Tube แต่ห้ามใช้ EDT Tube Endotracheal Tube เพราะมันหลอดใหญ่ เหมือนดูดชานมไข่มุกเลย 5555

เคล็ดลับ(ใช้กับตัวเอง)แล้วได้ลูกแฝดค่ะคุณลักลองทำดูนะ ถ้าแฟนสาวตรวจสุขภาพแล้วร่างกายปกติ ปัญหาอาจเกิดที่คุณเช่นเชื้อไม่แข็งแรงก็ได้ลองช่วยแฟนคุณนะคะเวลามี..เสร็จก็อย่าพึ่งรีบล้างอาบน้ำ ถ้าไม่ติดอีกให้ลองใช้ตัวส่งคล้ายสลิงฉีดยาหลอดยาวๆฉีดเชื้อเข้าไปในช่องคลอดแล้วทิ้งไว้ซักพักใหญ่ๆค่อยล้างตัว และเว้นการมี..ซักอาทิตย์ทำจิตใจให้สบายอย่าเคลียดเพื่อให้ร่างกายและเชื้อแข็งแรงจะได้มีน้องเร็วๆ โชคดีค่ะ

ขอบคุณครับ กะลังคิดอยู่ว่าสามารถใช้สลิงฉีดเองได้ป่าว เหมือนที่หมอฉีดเชื้อให้เพราะคิดว่าแรงส่งน่าจะดีกว่าปล่อยเองตามธรรมชาติ

ปล.เชื้อผมแข็งแรงดีครับ

เป็นแนวคิดที่ดี ยิงใส่ Syringe แล้วไปฝากยิงต่อ เอ๊ะ แล้วจุดต่อ หลอดฉีดยา ให้ลึก เฮียลักฯ อย่าพิเรนทร์ ไปใช้หลอดกาแฟมาต่อเชียวล่ะ เดี๋ยวไม่สะอาด คงต้องไปหา เวชภัณฑ์ทางการแพทย์ ชนิดใช้ครั้งเดียวทิ้ง ที่ผ่าน Sterile อาทิเช้น Feeding Tube, Stomach Tube แต่ห้ามใช้ EDT Tube Endotracheal Tube เพราะมันหลอดใหญ่ เหมือนดูดชานมไข่มุกเลย 5555

ขอบคุณครับเฮีย จะลองศึกษาดู :01

สบายตัวแล้วสิแก หปนอนจริงๆแล้ว

ยังครับ อีกนิดนึง

เฮ้อ ! โล่งอก อุตสาห์เตรียมหา the-than54.gif นึกว่า ต้องใส่พรุ่งนี้ 555 รอดตัว ได้ตังค์ อิอิ

เฮ้อ ! โล่งอก อุตสาห์เตรียมหา the-than54.gif นึกว่า ต้องใส่พรุ่งนี้ 555 รอดตัว ได้ตังค์ อิอิ

ผมก็ไม่ต้องแล้วครับ อิอิ