ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

หมูไม่กลัวน้ำร้อน หน้ามืดตามัวกดซื้อไปอีกยอด เห็นเลขสวยๆ 23747 VISIT :53

ปล. เดาว่า คุณเด็กขาย แอบเก็บมายอดแน่ๆ อิอิ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หมูไม่กลัวน้ำร้อย หน้ามืดตามัวกดซื้อไปอีกยอด เห็นเลขสวยๆ 23747 VISIT

กดเองชมเอง ถึงบ้านแล้วเหรอที่รัก ของเจ้ของขายพร้อมที่รัก ( วันนี้นะ ) :32

ไม่เคยเข้าแบบนั้น อยากลองเหมือนกัน ไปมะ

เย้ย...กลัวลูกซองปัวเจ้ตามไปด้วยดิ

กดเองชมเอง ถึงบ้านแล้วเหรอที่รัก ของเจ้ของขายพร้อมที่รัก ( วันนี้นะ ) :32

ตั้งไว้ 23800 อิอิ 1595 ครับ :La

ถ้าตามสูตร ย่อ 1 ชั่วโมง จากนั้น อ้ายกันมาลากต่ออออออออ

http://www.marketwat...center/calendar ตารางครับผม

อย่างนี้ 20น่าจะ 1611หรือต้องรอ21คะ

เย้ย...กลัวลูกซองปัวเจ้ตามไปด้วยดิ

แต่แกบอกเจ้ 5 นาทีเสร็จ ก็เอาพุ่มไม้ ไม่ก็เบาะหลังก็ได้ประหยัดดี รถเจ้เบาัะหลังกว้างน่าลอง :32

กลับบ้านแล้วเหรอ

อย่างนี้ 20น่าจะ 1611หรือต้องรอ21คะ

ถ้าเป็นผม คงลากลงมาเพื่อปิด S ก่อนวันปิดสัญญานะครับ เพราะวันนั้นน่าจะราคาขึ้นไปแล้ว วันนี้น่าจะปิดกันแล้ว เดานะครับ

หมูไม่กลัวน้ำร้อน หน้ามืดตามัวกดซื้อไปอีกยอด เห็นเลขสวยๆ 23747 VISIT :53

ปล. เดาว่า คุณเด็กขาย แอบเก็บมายอดแน่ๆ อิอิ

ขายไป80 % แล้วค่ะ 1589 รอไปต่อ หรือก็ย่อเก็บเพิ่ม รอตัวเลข 19 .30น.

ถ้าเป็นผม คงลากลงมาเพื่อปิด S ก่อนวันปิดสัญญานะครับ เพราะวันนั้นน่าจะราคาขึ้นไปแล้ว วันนี้น่าจะปิดกันแล้ว เดานะครับ

อย่างนี้แปลว่า จะไม่ลงมาแล้วหรือคะ เริ่มขึ้นหรือคะ ในความเห็นของคุณกัปตัน รอบที่ว่าปิดออฟชั่นนี้พวกเขา Sกันที่สปอตเท่าไรคะ ขอบคุณนะคะที่ช่วยอธิบายให้เข้าใจระบบมากขึ้น

วันนี้ด่าน 1591-1598 ต้องแตกนะ อ้ายกัน เพื่อนรักกกกกกกกกกกกกก

อย่างนี้แปลว่า จะไม่ลงมาแล้วหรือคะ เริ่มขึ้นหรือคะ ในความเห็นของคุณกัปตัน รอบที่ว่าปิดออฟชั่นนี้พวกเขา Sกันที่สปอตเท่าไรคะ ขอบคุณนะคะที่ช่วยอธิบายให้เข้าใจระบบมากขึ้น

S กันที่ราคาเท่าไหร่ ไม่แน่ใจและไม่ทราบนะครับ ผมคิดว่าเขาคง S กดราคาทองไว้ไม่ให้ขึ้นสูง ครั้นจะครบสัญญาก็ต้องปิด แล้วคงเปิด L ไปกันบ้างนะครับ แนวทางนี้ผมคากเดาครับ อย่ายึดมั่นนักนะครับ

S กันที่ราคาเท่าไหร่ ไม่แน่ใจและไม่ทราบนะครับ ผมคิดว่าเขาคง S กดราคาทองไว้ไม่ให้ขึ้นสูง ครั้นจะครบสัญญาก็ต้องปิด แล้วคงเปิด L ไปกันบ้างนะครับ แนวทางนี้ผมคากเดาครับ อย่ายึดมั่นนักนะครับ

ขอบคุณค่ะ

Initial Jobless Claims

Actual 386K  

Forecast 365K  

Previous 352K  

Initial Jobless Claims measures the number of individuals who filed for unemployment insurance for the first time during the past week. This is the earliest U.S. economic data, but the market impact varies from week to week.

A higher than expected reading should be taken as negative/bearish for the USD, while a lower than expected reading should be taken as positive/bullish for the USD.

Continuing Jobless Claims

Actual 3314K  

Forecast 3299K  

Previous 3313K  

Continuing Jobless Claims measures the number of unemployed individuals who qualify for benefits under unemployment insurance.

A higher than expected reading should be taken as negative/bearish for the USD, while a lower than expected reading should be taken as positive/bullish for the USD.