ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

บ่นได้เลยครับเจ้ ทุกคนคอยให้กำลังใจ จะได้สบ่ยใจบ้าง. ว่าแต่ผมนึกหน้าสุภาพสตรีที่ แหลกแซลม่อนของชอบไม่หมด เพราผัวโทรตามอ่ะครับ. ไม่ออกเลยจริงๆ อิอิ

เลี้ยงใหม่จิ จะได้จำได้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใครบอก สั่งปั้ว มันก็บอกเดี๋ยวทำ ขนาดเปลี่ยนหลอดไฟห้องกินข้าว 3 วันยังไม่เปลี่ยนต้องปีนไปเปลี่ยนเอง

เพราะพี่แกชอบบอกว่าเดี๋ยวๆๆๆ สุดท้าย เป็นมะเร็งทำไม่ไหว

ตอนนี้กางเกงใน ถุงเท้ายังไม่ยอมซักเลย เพราะเป็นมะเร็ง จะ ตายแล้ว สุดท้าย เจ้ก็ต้อง ทำไป ด่า ไป ทุกวัน

ลูกชายก็แถเก่งเหมือนพ่อเลย

บ่นได้เลยครับเจ้ ทุกคนคอยให้กำลังใจ จะได้สบ่ยใจบ้าง. ว่าแต่ผมนึกหน้าสุภาพสตรีที่ แหลกแซลม่อนของชอบไม่หมด เพราผัวโทรตามอ่ะครับ. ไม่ออกเลยจริงๆ อิอิ

สรุปก็คือ เจ้น่ะใจดีแม่ศีเรือนยอดขมองอิ่ม มากกว่า ถ้าใจไม่ให้นะยังไงก้ไม่ทำให้ขนาดนี้หรอก ดีแล้วเจ้ ทำไปด่าไป เหมือนกินไปบ่นไปไง สบายใจสบายปาก

ศิลปอาชาครับ อดีตนายกครับ

งั้นเชียว คุณบรรหารเนี่ยนะมานั่งดูหนัง

ถนัดแต่กาแฟ

ขอร่วมแจมมั่ง เด็กขายของ ชอบกาแฟสด ส่ายนม เยอะๆๆ

ศิลปอาชาครับ อดีตนายกครับ

เรียนคุณ Donjuan ให้ทราบ และ เพื่อความปลอดภัย ถ้าคุณ Donjuan ไปพูดแบบนี้ที่จังหวัดหนึ่ง ต้องเขียน และ พูดต่อท้ายว่า " นายกรัฐมนตรี คนที่ 21 ของประเทศไทย "

ดีนะเนี่ยเมื่อเช้าตัดสินใจคืนแปะไปบางส่วน. ยังพอได้ค่านำ้มันรถ. แต่ม่ายล่ายแหลกอะไรเลย เอาตังมากำไว้ก่อน

จำเก่ง ขี้บ่น เอาแต่ใจ ชอบหงุดหงิด งกแต่เงิน (แฟนเก่า2คนที่มีอาชีพเดี่ยวกัน)แล้วคุณAiyaเป็นเหมือนกันฮะเปล่า :17

German 12-Month Bubill Auction

Actual -0.054%  

Forecast    

Previous 0.019% 

The figures displayed in the calendar represent the average yield on the Bubill auctioned.

German Bubills have a maturity of up to 2 years. Governments issue treasuries to borrow money to cover the gap between the amount they receive in taxes and the amount they spend to refinance existing debt and/or to raise capital.

The yield on the Bubill represents the return an investor will receive by holding the treasury for its entire duration. All bidders receive the same rate at the highest accepted bid.

Yield fluctuations should be monitored closely as an indicator of the government debt situation. Investors compare the average rate at auction to the rate at previous auctions of the same security.

งั้นเชียว คุณบรรหารเนี่ยนะมานั่งดูหนัง

จำได้ตอนเป็นนักศึกษาฝึกงานปี4 ไม่รู้ว่าเป็นคุณนายแจ่มใส เจือกบอกคุณป้าค่ะ รอข้างนอกตามคิวนะค่ะ รุ่นพี่มาบอกว่า น้องรู้ป่าวว่าใตร

จำเก่ง ขี้บ่น เอาแต่ใจ ชอบหงุดหงิด งกแต่เงิน (แฟนเก่า2คนที่มีอาชีพเดี่ยวกัน)แล้วคุณAiyaเป็นเหมือนกันฮะเปล่า :17

อาชีพเมีย นิสัยแบบนี้แหละ

แน่หรือเปล่า ปกติพรี่พูดคำไหนคำนั้น นะจ๊ะ

แสดงว่าเป็นคนพูดเอาแน่ไม่ได้ ทำไมไม่พูด คำไหนก็คำไหน คำนั้นก็คำนั้น5555555(หยอกนะ)

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

กัปตัน. ขึ้นรถที่เท่าไหร่ค่ะ มาไม่ทัน 1563

วันนี้เซ็งปั้วมาก เจ้ซักผ้าไว้เต็ม ลูกฉี่รดที่นอน ปั้วเจ้ก็รู้ เราไม่อยู่บ้าน กลับมาผ้าเปียกฝนหมด โทรไปถาม ทำไม ไม่เก็บ ผ้า พี่แกบอกว่า ไม่ได้สั่งก็ไม่ได้เก็บ ตูต้องมาซักใหม่หมด

ปั้วเจ้คงคิดแค่ว่าเป็นหน้าที่ของแม่บ้าน มั้ง. ผู้ชายก็เงี่ยละงานบ้านไม่ค่อยอยากเตะ

บอกใบ้ๆรป่าว หุ หุ

อยากหาคนไปเป็นเพื่อนมั้ง

[supports: 1570, 1564, 1560

Resistances: 1583, 1598

ทำไม พวกนายหน้าค้าทอง วางเป้าหมายซื้อเข้าที่ 1564 - 1560 กันหลายเจ้า

เมื่อกลางวันผมยังโพสต์ เข้าซื้อ1565 จัดหนัก1560........คันปาก(พอดีพึ่งออกจากคุกความคิดไม่อยากเข้าไปใหม่) :17