ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

โอ แม่เจ้า

ลง 30 us ในนาทีเดียว

ขึ้น 30 us ในนาทีต่อไป

มันบอกอย่างมี นัย สำคัญอาร่าย หรือเปล่า ค่าเนี๊ย

เห็นเฉพาะในระบบ GT เหมือนกัน แต่ผมว่าไม่น่าจะใช่นะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แซลม่อนใน ฟูจิ กับ เซ็น คุรภาพ และรสชาติ แตกต่างกันนะครับ

ที่ zen. รสชาติไม่ค่อยคุ้นลิ้นอะ. ชอบฟูจิมากกว่า

ระหว่างรอ แปะให้ ดุ๊กดิ๊ก เล่น

http://www.youtube.com/watch?v=gV6LlWRKtlU&feature=youtube_gdata_player

เห็นเฉพาะในระบบ GT เหมือนกัน แต่ผมว่าไม่น่าจะใช่นะครับ

โทรไปถามแล้วค่ะ เป็นการerrorของกราฟ ที่กราฟมิลีเนียมก็เป็นนะคะ

ขอเรา ใช้ mt4 millenium เห็นเน้นๆ

แต่ mt4 ของ FX Pro ไม่มี

อาร่ายก๊าน ค่ะ

มีคือ error ของ.........

ที่ zen. รสชาติไม่ค่อยคุ้นลิ้นอะ. ชอบฟูจิมากกว่า

ฟูจิ รสชาติจะถูกปากคนไทยมากกว่า เพราะผสมหลายรสเข้าด้วยกัน มีสีสัน จัดจ้านกว่า ในขณะที่ เซ็น จะค่อนข้างไปทางญี่ปุ่นแบบดั้งเดิมสักหน่อบ เรียบๆง่ายๆ เมื่อก่อนคุณภาพของอาหาร เซ็นดีกว่าฟูจิมาก แต่ตอนนี้ก็ยังดีกว่าอยู่ แต่ไม่แตกต่างเท่าสมัยก่อน

แซลม่อนในฟูจิ เนื้อจะเหลวและมีความคาวมากกว่าเซ็น น่าจะเป้นแซลม่อนเลี้ยง แต่ของเซ็น เนื้อจะมีความยืดหยุ่นสูงกว่า เด้งกว่า ลายสีเนื้อแน่นๆกว่า กลิ่นคาวน้อยกว่า และก็หวานฉ่ำน้ำกว่า

ซอสที่ฟูจิ ออกเค็มไปหน่อย แต่เดี๋ยวนี้ที่ เซ็นแย่ลง ทำให้ซอสใกล้เคียงกัน แต่เซ็นยังล้ำอยู่นิดๆครับ

ขอบคุณมากครับ ผมก็คิดว่าน่าติด แต่ไม่กล้ากลัว MTS เล่น ฤาษีแปลงสารแบบเมื่อเช้า อิอิ ตั้งราคาขายไปที่ 24000 / 1605.33 จำนวน 100 BG ตอนนี้ราคาซื้อกลับแค่ 23910 ได้ค่าโทรศัพท์เลย อิอิ

ตกลงตั้งราคาไว้ได้หรือเปล่าคะ ถ้าได้ดีใจด้วย ซื้อโทรศัพท์รุ่นไหนคะ

ศาลรัฐธรรมนูญเยอรมนีตัดสินให้การปฏิรูปกฎหมายเลือกตั้งของผู้นำเยอรมนีเป็นการฝ่าฝืนรัฐธรรมนูญเยอรมนี

ศาลรัฐธรรมนูญเยอรมนีตัดสินเมื่อวานนี้ ให้การปฏิรูปกฎหมายการออกเสียงเลือกตั้ง ซึ่งรัฐบาลผสมของเยอรมนีนำโดยนางอังเกล่า เมร์เคล นายกรัฐมนตรี ร่างขึ้นเมื่อปีที่แล้ว ฝ่าฝืนบทบัญญัติในรัฐธรรมนูญของเยอรมนี และขอให้มีการเปลี่ยนแปลงก่อนที่เยอรมนีจะจัดการเลือกตั้งทั่วไปในปีหน้า

ข้อมูลข่าวและที่มา

ผู้สื่อข่าว : ถนอม พิพิธยากร / สวท.   Rewriter : ถนอม พิพิธยากร / สวท.

สำนักข่าวแห่งชาติ กรมประชาสัมพันธ์ : http://thainews.prd.go.th

วันที่ข่าว : 25 กรกฎาคม 2555

ฟูจิ รสชาติจะถูกปากคนไทยมากกว่า เพราะผสมหลายรสเข้าด้วยกัน มีสีสัน จัดจ้านกว่า ในขณะที่ เซ็น จะค่อนข้างไปทางญี่ปุ่นแบบดั้งเดิมสักหน่อบ เรียบๆง่ายๆ เมื่อก่อนคุณภาพของอาหาร เซ็นดีกว่าฟูจิมาก แต่ตอนนี้ก็ยังดีกว่าอยู่ แต่ไม่แตกต่างเท่าสมัยก่อน

แซลม่อนในฟูจิ เนื้อจะเหลวและมีความคาวมากกว่าเซ็น น่าจะเป้นแซลม่อนเลี้ยง แต่ของเซ็น เนื้อจะมีความยืดหยุ่นสูงกว่า เด้งกว่า ลายสีเนื้อแน่นๆกว่า กลิ่นคาวน้อยกว่า และก็หวานฉ่ำน้ำกว่า

ซอสที่ฟูจิ ออกเค็มไปหน่อย แต่เดี๋ยวนี้ที่ เซ็นแย่ลง ทำให้ซอสใกล้เคียงกัน แต่เซ็นยังล้ำอยู่นิดๆครับ

อันนี้ไม่ค่อยรู้หรอกกัปตัน. เพราะไม่กินอาหารดิบ. จะกินแต่ แซลม่อนย่างซีอิ้ว. กะมิโซะซุป. ไข่ตุ๋น ก็จ๊าบแล้วววววว

ตกลงตั้งราคาไว้ได้หรือเปล่าคะ ถ้าได้ดีใจด้วย ซื้อโทรศัพท์รุ่นไหนคะ

น่าจะติดนะครับ แต่รอดูผลพรุ่งนี้อีกที แต่ตั้งซื้อกลับไปแล้วที่ 1589.10/23800 ครับ เรื่องโทรศัพท์แค่ดูแล้วชอบครับ เป้นเรื่องล้อเล่นครับผม แต่ก็ดูๆอยู่ครับผม

US GOLD - Comex gold breaks above $1,600/oz on Fed stimulus talk

Wed, Jul 25 2012, 14:58 GMT | Fastmarkets

Share on email Share on print Share on facebook_likeShare

By: Tom Jennemann

http://www.fxstreet.com/news/forex-news/article.aspx?storyid=7a371442-a3ef-4849-afd4-7c9ac3f5cac9

New York 25/07/2012 - Gold futures surged higher in the US on Wednesday, supported by a stronger euro and fresh speculation that the US Federal Reserve might launch a thirdround of quantitative easing (QE3) next week.

Gold for August delivery on the Comex division of the New York Mercantile Exchange was last up $23.60 or 1.5 percent at $1,604.40 per ounce. Trade has ranged from $1,577.90 to $1,606.40.

“Disappointing economic data from the US yesterday on top of poor data from Europe and China has many traders believing that monetary stimulus is coming, not only in Europe and China, but also in the US. This is supportive to precious metals as it raises the chances of inflation,” CME Group said in a market commentary.

The Federal Reserve is now seriously considering how and when to launch additional monetary stimulus programmes aimed at jump-starting the stagnant US economy, Wall Street Journal reporter Jon Hilsenrath wrote.

“Central bank officials could take new steps at their meeting next week, July 31 and Aug. 1, though they might wait until their September meeting to accumulate more information on the pace of growth and job gains before deciding whether to act,” he wrote.

ปล. เริ่มแล้ว จากตลาดสหรัฐ ยุทธวิธี ปล่อยข่าวลือ " ซื้อตามข่าวลือ ขายเมื่อความจริงปรากฎ "

โอ แม่เจ้า

ลง 30 us ในนาทีเดียว

ขึ้น 30 us ในนาทีต่อไป

มันบอกอย่างมี นัย สำคัญอาร่าย หรือเปล่า ค่าเนี๊ย

ไม่ต้องตกใจค่ะ กราฟเมืองนอก error ก็ซ้อตั้งซื้อไว้ 3 step ล่างสุด 1571 ระบบยืนยันพร้อมส่ง SMS มาให้แล้วด้วย

แต่แล้วฝันสลาย GT โทรมาบอกว่า error ทำยกเลิกการยืนยันให้แล้วตอนนี้กลับเป็นรอยืนยันเหมือนเดิม :064 :064 :064

อันนี้ไม่ค่อยรู้หรอกกัปตัน. เพราะไม่กินอาหารดิบ. จะกินแต่ แซลม่อนย่างซีอิ้ว. กะมิโซะซุป. ไข่ตุ๋น ก็จ๊าบแล้วววววว

อิอิ ครับผม ย่างอย่างนี้ต้อง AKA อิอิ