ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เจ้ขายเลย. ขายเยอะๆ. ขายดอยที่มีด้วยเผื่อทำให้มันลงมารับที่. 1570. อิอิ

ถ้าเจ้ขายมันจะพุ่งทะลุต้านนะสิ เหมือนเมื่อบ่าย ขายปุ๊บดีดไปชนต้านแรกเลย ต้องให้เจ้ขายอีกยอดจะได้ไปต้าน 2

นี่แค่ประกาศจะขายนะ ย่อเลยเห็นปะ

ถูกแก้ไข โดย Pasaya

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เครียดหยังเค้อเจ้า เดี๋ยวก็ขึ้น

กะลังดูว่า ถ้า 1612 ก็จะซื้อ ตามน้ำไปเลย

กะลังดูว่า ถ้า 1612 ก็จะซื้อ ตามน้ำไปเลย

1610 จะสวนดากสักโล ก่ะ 96.5 สัก 2 เม็ดใหญ่ :hh

เจ้แหละรีบไปรับตังเองป่าว

ถ้าเจ้รอขายแสดงว่าซื้อไว้ อย่างนี้ต้องลงมาให้ช้อนต่างหาก

มีของที่ 23983 อีก 10บาท นะ

ถ้าเจ้ขายมันจะพุ่งทะลุต้านนะสิ เหมือนเมื่อบ่าย ขายปุ๊บดีดไปชนต้านแรกเลย ต้องให้เจ้ขายอีกยอดจะได้ไปต้าน 2

นี่แค่ประกาศจะขายนะ ย่อเลยเห็นปะ

ย่อจริงๆด้วย มารับคนตกรถ

The dollar index DXY -0.22% , which measures the U.S. unit against a basket of six major rivals, slipped to 82.164 from 82.175 in North American trade late Monday.

The euro EURUSD +0.28% changed hands at $1.2417 versus the dollar, up from $1.2400 late Monday.

ไปศูนย์ใหญ่AISที่จามจุรีคะตอนนั้นปุ่มโฮมกดไม่ไปอีก2เดือนหมดประกันเค้าเช็คดูว่าเป็นจริงๆก็เปลี่ยนเครื่องให้คะ น้องชายใช้ของทรูปุ่มโฮมพังไปศูนย์ใหญ่เค้าก็เปลี่ยนนะ แล้วของคุณlukยังไม่ครบปีทำไมเค้าให้เซ็นว่าหมดประกันหละงง������

มันบอกแต่ว่าเครื่องชื้นไม่รับประกัน. ว่าแต่ศูนย์ใหญ่่ของทรูอยู่ที่ไหนครับ

ถูกแก้ไข โดย luk

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆท่านใดใช้ iphone4S และเคยเจอปัญหาเครื่องปิดไม่ได้บ้างครับ(ปิดเครื่อง side power off แล้วซักพักเครื่องมันก็เปิดขึ้นเอง ไม่ได้เสียบสายชาทค้างไว้นะครับ) บวกกับอาการแบตหมดเร็วผิดปกติ (อย่างเช่นชาทไว้ก่อนอนเต็ม 100% ปิด app หมดแล้ว ตื่นมาเหลือ 80% และต่อวันต้องชาทไฟอย่างน้อย 2 ครั้งต่อวัน) ว่าจะไปส่งเคลมไม่รู้ว่าจะใช้เวลานานรึป่าวด้วย ปกติแบตเค้ารับประกันนานแค่ไหนไม่รู้ด้วยซิ ใช้มา 7 เดือนแล้ว

ของนุ่นเคลมก่อนหมดประกันสัปดาห์นึง. เขาเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้. ของais. ค่ะ

มันบอกแต่ว่าเครื่องชื้นไม่รับประกัน. ว่าแต่ศูนย์ใหญ่่ของทรูอยู่ที่ไหนครับ

ถ้าพบความชื้นประกันจะขาดทันทีค่ะ

1610 จะสวนดากสักโล ก่ะ 96.5 สัก 2 เม็ดใหญ่ :hh

รออยู่เหมือนกัน พอย่อหน่อยค่าเงินบวกมาเชียะ

มีของที่ 23983 อีก 10บาท นะ

เจ้ 23983 ลำใย 10 บาทแล้วขายเลย จะได้พุ่งซะที ยึกยักอยู่นั่นแหละ ไม่ลงมากก้พุ่งไปซะ

ของนุ่นเคลมก่อนหมดประกันสัปดาห์นึง. เขาเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้. ของais. ค่ะ

ถ้ามียุทธวิธีต้องหลังไมล์นะ เดี๋ยวนี้สปายเพียบ

มีเพื่อนบอกเครื่องiphoneตกน้ำแก้เรื่องชื้นโดยการเอาเครื่องไปวางในข้าวสาร ปรากฎว่าใช้ได้ดีค่ะ

สวัสดีค่ะ ลูกๆหลานๆ พี่ใหญ่ กับตัน เจ้ซ้อ คุณลัก คุณอาทัส สาะทุกๆท่าน ไม่อยู่ไป 2 วัน ชีพจรลงเท้าตามเคย เป็นไงบ้างค่ะ ได้ข่าวลำใยกันเยอะๆ นะค่ะ ยินดีด้วยค่ะ