ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีชาวโลก

วันนี้ว่างแล้วหรือพี่โบ้เอ ความรักใหม่ช่วงนี้เป็นไงบ้างครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หุหุ หยุดยาวครั้งนี้ เด็กขายของอยากไปสถานที่ฯ ตามรูปด้านล่างจังเลย ลูกสาวเจ้าของฯ จะชื่อ " อุ้ม " หรือเปล่าหนอ อิอิ อินจัดในละครฯ

ถ้าจะเป็นเอามากเหมือนกันนะเฮีย

หุหุ หยุดยาวครั้งนี้ เด็กขายของอยากไปสถานที่ฯ ตามรูปด้านล่างจังเลย ลูกสาวเจ้าของฯ จะชื่อ " อุ้ม " หรือเปล่าหนอ อิอิ อินจัดในละครฯ

นึกว่าเป็นคนเดียว :uu สงสัย น้องน้ำใส จะมีไร่สวนแบบนี้หรือเปล่าหนอ เรื่องในละครก็เหมือนเรื่องของเรานะจ๊ะ :32

วันนี้คงเตรียมใจ เตรียมพร้อมสำหรับการ ขาดทุน ประมาณ 4 พันบาทครับ อิอิ :Wt

.

ตัดใจขายขาดทุน หรือจ๊ะ

ถ้าจะเป็นเอามากเหมือนกันนะเฮีย

นึกว่าเป็นคนเดียว :uu สงสัย น้องน้ำใส จะมีไร่สวนแบบนี้หรือเปล่าหนอ เรื่องในละครก็เหมือนเรื่องของเรานะจ๊ะ :32

เอ๊ะ ! แล้ว ใครชื่ออุ้ม แล้วอุ้มเป็นใคร เพราะ มองแต่กราฟฯ ทอง 5555555 พักผ่อนบ้าง ผ่อนคลายบ้าง ทองมีให้เล่นทุกวัน

http://www.youtube.com/watch?v=ui6qUCRIlMA

หมายเหตุ. ดูตอนนาทีที่ 10 เป็นต้นไป ว่า แม่กัปตันฯ เป็นอย่างไร

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แนวรับ 1611-12 1606 1603

Pivot 1615

แนวต้าน 1620 1623-24 1629

วันนี้น่าจะได้เห็นเทส 1620 ซะทีน่า...รอจนเซ็งแล้ว

ตามสถิตกราฟรายสัปดาห์ที่ปิดแท่งแดงเขียวสลับกันต่อเนื่องมาแล้ว 12สัปดาห์ สัปดาห์นี้ตามสถิติต้องปิดแท่งเขียว นั่นคือราคาปิดจะไม่ต่ำกว่าราคาปิดแท่งเทียนสัดาห์ก่อนที่ 1603 ส่วนจะปิดบวกได้แค่ไหนมาลุ้นกัน :21

.

ตัดใจขายขาดทุน หรือจ๊ะ

เจ้ครับ ตั้งแต่ก้าวเข้ามาเล่นทอง ผมก้มองว่าเป้นทรัพย์สินป้องกันเงินเฟ้อ แล้วตั้งแต่นำทองที่มี ใส่ตุ่มฝังดิน แล้วมาเล่น ลอยไปลอยมาเอาส่วนต่าง วันนั้นผมย่อรู้อยู่แก่ใจว่า ไม่ได้เล่นบนทรัพยร์สินป้องกันเงินเฟ้ออีกแล้ว เหมือนการพนันหรือหุ้นมากว่า จึงเตรียมใจรับกับ ลำไย และ ขาดทุนครับผม :uu

อยากให้เทส 1620 ในช่วงบ่ายเย็นครับ จะปล่อยให้หมด ปลดความทุกข์ทางใจกับการลุ้นทอง อิอิ

แนวโน้มดอลล่าเป็นอย่างไรบ้างครับป๋า

สวัสดีครับ น้องน้ำใส มองทอง ว่าอย่างไรครับ

side way ..up ค่ะ

วันนี้ว่างแล้วหรือพี่โบ้เอ ความรักใหม่ช่วงนี้เป็นไงบ้างครับ

เกือบดีครับ.....ต้องปรับต้องจูน

side way ..up ค่ะ

แล้วหัวใจของเราละครับ ไซค์เวย์อัพด้วยป่าว :32

พี่กัปตันจินตนาการได้ถูก 80 % เลยแหล่ะ

อยู่อ.ด่านช้าง สุพรรณฯ ส่วนมากนะจะรู้จัก ชื่อสวนเพชรด่านช้าง..

ตอนนี้ผลผลิตกำลังออกเต็มที่ วันละเป็น 10 ตัน งานน้องจึงหัวฟู เพราะโดนเถ้าแก่จอมงก..ใช้งานหนักมาก

วันหยุดนี้..เพือนๆพี่ๆถ้าอยู่ใกล้ๆแถวนี้มาเที่ยวได้คะ ..หาไม่ยากเลยอยู่ริมถนนใหญ่..ยินดีตอนรับจริงๆ

วิวสวย บรรยากาศดี อาหารอร่อย(ปลาสดๆจากเขื่อนกระเสียวด้วย)... :gd

ดัชนีนิกเกอิตลาดหุ้นโตเกียวปิดภาคเช้าลดลงในวันนี้ เนื่องจากนักลงทุนเข้ามาเทขายทำกำไรหลังจากตลาดหุ้นโตเกียวทะยานขึ้นติดต่อกันในช่วง 4 วันทำการที่ผ่านมา

สำนักข่าวเกียวโดรายงานว่า ดัชนีนิกเกอิปิดภาคเช้าลดลง 54.49 จุด หรือ 0.61% แตะที่ 8,924.11 จุด

หุ้นกลุ่มไฟฟ้าและก๊าซ กลุ่มผลิตภัณฑ์ยาง กลุ่มสารสนเทศ ปรับตัวลดลง ส่วนหุ้นกลุ่มผลิตภัณฑ์น้ำมันและถ่านหิน กลุ่มกระดาษและเยื่อกระดาษ ดีดตัวขึ้นในช่วงเช้านี้

โบรกเกอร์กล่าวว่า นักลงทุนเข้ามาเทขายทำกำไรหลังจากดัชนีนิกเกอิพุ่งขึ้เนกือบ 5% ส่งผลให้ดัชนีถอยร่นลงจากระดับ 9,000 จุด

หุ้นโอลิมปัส ร่วงลง 3.1% ขณะที่หุ้น DeNA ดีดตัวขึ้น 21.9% หลังจากบริษัทรายงานผลประกอบการที่แข็งแกร่งเกินคาดในไตรมาส 2