ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

แปะให้พี่jumboA และ หนุ่มโสดๆ คร้าา

http://www.youtube.com/watch?v=Fz0y0inKp_U&feature=youtube_gdata_player

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้ไม่ต้องห่วงครับ สัญญาณราย 4 ช.ม. ลงต่ำมากแล้ว ยังไงก็ต้องมีดีดดิ้นบ้าง เงินบาทอ่อน รายวันยังไม่เสียรูปแบบมากมายนัก พฤหัส-ศุกร์ เราคงได้ขายกัน ยกเว้นมีข่าวหรือตัวเลขอะไรมาดึงลงนะครับ วันนี้สมาคมคงลดราคาอีก -100 คงได้ราคา 24950-24850 อิอิ :uu

สารด่วนจาก เพื่อน อ้ายกัน(อีกแล้ว) ความว่า เมื่อคืน มือกด L ของไอเบลอ กดผิดกดถูก แต่ยูไม่เสียหายมาก ชิมิ ไอขอแก้ตัวว่า ถ้าไม่หลุด 1601 ลงไปอีก อาจะพายูไปเที่ยว 1670 หุหุ :_09

เจ้ไม่ต้องห่วงครับ สัญญาณราย 4 ช.ม. ลงต่ำมากแล้ว ยังไงก็ต้องมีดีดดิ้นบ้าง เงินบาทอ่อน รายวันยังไม่เสียรูปแบบมากมายนัก พฤหัส-ศุกร์ เราคงได้ขายกัน ยกเว้นมีข่าวหรือตัวเลขอะไรมาดึงลงนะครับ วันนี้สมาคมคงลดราคาอีก -100 คงได้ราคา 24950-24850 อิอิ :uu

เดาราคาเดียวกะเจ้เลย

เดาราคาเดียวกะเจ้เลย

:17 วันนี้คงไปเคลียร์ปอด แต่ลำไยอีดอที่คิดว่ามากโขอยู่ คงยังไม่ใช้นะครับ จะเก็บไว้เพื่อจายขาดทุน ในกรณีส้มทองอีก 3 โล ที่ซื้อไว้ครับ แต่ 3 โลนี่ อาจจะเอากลับมาดูเล่น 2 โล ครับ อีกโลที่ราคาต่ำ คงขายแบบเท่าทุนครับผม

ทำบุญ ทำทาน ทำประโยชน์ เพื่อทำชีวิตให้ดี นะครับ

รายงานการเคลื่อนไหวของ JKE

1608 กดเป็น ปฐมร่วง 23990

1596 ออนแฮ็งได้ราคาทั้งๆที่จะได้น่าจะต่ำกว่า1596 เอาวะ เป็นปฐมรับ 23850

ยืนได้ กดเป็นปฐมฤกษ 1598 23884

วันนี้JKE ขอสงบปากสงบคำจ๊า มีขิงแล้ว แบะๆๆๆ

ที่รักพรุ่งนี้เจ้ไป รพ. จุฬาตอนบ่าย ถ้าเลิกสาย้ดี๋ยวเราไปกินข้าวผัดปูกันไหมใก้ลๆกันเลย

ตาย้ลยนัดหน้าห้องคนรู้กันหมด โดยเฉพาะปั้ว เซ็ง

วันนี้JKE ขอสงบปากสงบคำจ๊า มีขิงแล้ว แบะๆๆๆ

ที่รักพรุ่งนี้เจ้ไป รพ. จุฬาตอนบ่าย ถ้าเลิกสาย้ดี๋ยวเราไปกินข้าวผัดปูกันไหมใก้ลๆกันเลย

พรุ่งนี้ข้าวผัดปูละได้เลย แต่เปิดขายหลัง 5 โมงเย็นนะครับ ถ้าเจ้ไม่ติดรับลูกและบอกปั้วแล้ว อิอิ :uu

ผมไม่อยากอิ่มข้าวแล้วต่อด้วยของหวานเป็น ลูกปืน อ่ะครับ :17

พรุ่งนี้ข้าวผัดปูละได้เลย แต่เปิดขายหลัง 5 โมงเย็นนะครับ ถ้าเจ้ไม่ติดรับลูกและบอกปั้วแล้ว อิอิ :uu

ผมไม่อยากอิ่มข้าวแล้วต่อด้วยของหวานเป็น ลูกปืน อ่ะครับ :17

ดูก่อนเพราะคนโตอยู่บ้าน คนเล็กไปท้องฟ้าจำลอง ฝากข้างบ้านกลับด้วยเดี๋ยวต้องดูก่อนว่างานเจ้เลิกกี่โมง ถ้าเลิกเร็วก็ไม่ไป ไว้ไปวันเสาร์

ดูก่อนเพราะคนโตอยู่บ้าน คนเล็กไปท้องฟ้าจำลอง ฝากข้างบ้านกลับด้วยเดี๋ยวต้องดูก่อนว่างานเจ้เลิกกี่โมง ถ้าเลิกเร็วก็ไม่ไป ไว้ไปวันเสาร์

รับทราบ ว่าแต่ครั้งนี้ เราจะลาก T++++++++++++ กี่วันดีอ่ะเจ้ :Wt