ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะทุกท่าน

แวะมาเยี่ยมห้องนี้ โอ้โห มีเพลงโปรดเราด้วย...ทะเลใจ...

ถ้ามี..."เสื้อแห่งความสุข" อีกเพลงก็เยี่ยมเลย (เปิดฟังพร้อมกับพิมพ์เลยนะนี่)

ขอบคุณคุณ DJ และสุขสันต์วันเกิดนะคะ ขอให้คุณ DJ และทุกท่านมีความสุขที่ยิ่งใหญ่คือสุขใจค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เนื่องในวันคล้ายวันเกิดของคุณกัปตัน ขวัญใจประจำห้อง (รองจากป๋านิดนึง เพราะความเจ้าชู้ เลยให้คะแนนน้อยกว่าป๋า1แต้ม อิอิ)

ขอให้คิดหวังสิ่งใด ได้ดังใจหวังทุกประการ (จะสาว จะเงิน จะงานฯ) มีความสุขกะชีวิตค่ะ โตไปอีกปีแล้วนะ(ไม่อยากบอกแก่ อ่ะ เพราะ รู้อยากเก็บความเด็กไว้นานๆ ฮี่ๆ)

สุขสันต์ วันเกิดค่ะ

อ๋อ สุขสันต์วันเกิดนะค่ะกับตัน เดือนกันยายน เกิดหลายคนนะห้องนี้ รวมถึงแม่พลอยกะลูกสาว 2 คน แต่อีก 1 คนเป็นเดือนอื่นค่ะ

ว๊าวๆๆๆๆๆๆ

สุขสันต์วันเกิดนะคะ กัปตัน

แหม วันเกิดทั้งที ไม่นัดดรีมทีมเลี้ยงหน่อยเหรอ

มีความสุขมากๆ นะ เฮงๆ รับทรัพย์ทุกวัน(ถ้าขยันมา) อิอิ

HBD พร้อมกันเลยนะ. กัปตัน กะแม่พลอยและลูกสาว. สุขภาพแข็งแรง. รำ่รวยเงินทองและความสุข ยิ่งๆขึ้นไปจ้า

http://www.youtube.com/watch?v=JHTNQig3wgs

สวัสดีค่ะทุกท่าน

แวะมาเยี่ยมห้องนี้ โอ้โห มีเพลงโปรดเราด้วย...ทะเลใจ...

ถ้ามี..."เสื้อแห่งความสุข" อีกเพลงก็เยี่ยมเลย (เปิดฟังพร้อมกับพิมพ์เลยนะนี่)

ขอบคุณคุณ DJ และสุขสันต์วันเกิดนะคะ ขอให้คุณ DJ และทุกท่านมีความสุขที่ยิ่งใหญ่คือสุขใจค่ะ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ ขอให้มีความสุข มีกำไร เงินงอกเช่นกันนะครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ ขอให้มีความสุข มีกำไร เงินงอกเช่นกันนะครับ

อิอิ เงินมันงอกทู้กวันๆอยู่แล้น อยากมีคนมางอกอยู่ใกล้ๆอ่ะ อิอิ ล้อเล่นเห็นหนุ่มๆห้องนี้เยอะ แถมโฉดๆกันทั้งน้าน ไปล่ะค่ะ รับทรัพย์ล้นบ้าน ล้นช่องนะคะ

สุขสันต์วันเกิด ขอใ้ห้มีลำใย เยอะ ๆ นะขอรับ :gd

ขอบคุณคุณเด็กขายของด้วยค่ะสำหรับข้อมูลข่าวสาร เที่ยงตรง กระชับ ชับไว แต่ถ้าจะให้ดีมีปล.หรือว่าแปลไทยนิดหน่อยนะคะพอดีภาษาอังกฤษไม่แข็งแรงค่ะ

ถูกแก้ไข โดย B2B

สุขสันต์วันเกิดครับกัปตัน มีความสุขมากๆ ขอให้สมหวังทุกประการโดยเฉพาะเรื่องความรัก

เสี่ย แกรอ น้ำหวานกะ น้ำใสมาอวยพร อยู่ :uu :uu

รู้นะ อิ อิ

สุขสันต์วันเกิดครับกัปตัน มีความสุขมากๆ ขอให้สมหวังทุกประการโดยเฉพาะเรื่องความรัก

แล้วได้ใช้ยัง จรวด

Mr.DJ ----- >have a very nice day and year na ka.^^

เปลี่ยนชื่อใหม่ นึกว่าใคร

แล้วได้ใช้ยัง จรวด

ยังเลย :17 ใช้ที่เทสไข่ตกมา 4 วันละ มันไม่ขึ้นซะที :Wt ก็เลยงงว่าที่เทสมันชัวร์ป่าวว๋า ว่าจะลองเปลี่ยนยี่ห้อดู

ส่วนจรวดเตรียมพร้อมมานานละ :047

ขอบคุณมากครับทุกท่าน ขอให้รวยเงินทอง รวยสุภาพดีกันนะครับ