ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะคุณB2B ขายที่ซื้อมาเมื่อคืนค่ะ25610 ขายไป25790 ของเก่ายังบ่ได้ขาย เมื่อคืนตอนเก็บมาก็กลัวจะลงต่ออย่างที่คุณบีว่า

ก็คิดว่ายังไงก็ถือไว้ก่อนก็ได้ดีที่ได้ปล่อยออกเพราะได้้ยินว่ากองทุนอาจจะเทอีก ถ้าเด๋วราคามาดีก็จะปล่อยอีก ที่เป็นดอยอยู่ก็มี ก็จะทยอยปล่อยออกไปบ้าง แล้วคุณบีล่ะคะ ได้กำไรมั๊ยคะคืนนี้ ยังไงก็ขอให้ได้กำไรเยอะๆนะคะ

ขอบคุณคุณบีนะคะ

คุณnattyเก่งจัง อลันขายหมูไปแต่เช้าแล้วค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะคุณB2B ขายที่ซื้อมาเมื่อคืนค่ะ25610 ขายไป25790 ของเก่ายังบ่ได้ขาย เมื่อคืนตอนเก็บมาก็กลัวจะลงต่ออย่างที่คุณบีว่า

ก็คิดว่ายังไงก็ถือไว้ก่อนก็ได้ดีที่ได้ปล่อยออกเพราะได้้ยินว่ากองทุนอาจจะเทอีก ถ้าเด๋วราคามาดีก็จะปล่อยอีก ที่เป็นดอยอยู่ก็มี ก็จะทยอยปล่อยออกไปบ้าง แล้วคุณบีล่ะคะ ได้กำไรมั๊ยคะคืนนี้ ยังไงก็ขอให้ได้กำไรเยอะๆนะคะ

ขอบคุณคุณบีนะคะ

ได้กำไรแล้วยินดีด้วยค่ะ เล่นเก่งแล้วต้องมาสอนบ้างนะคะ

กล้าๆกลัวๆอยู่ เมื่อไหร่จะได้ลำไยน้อ

นั่นจิ อดลำไยเลย เม่ื่อวานจิตตก วันนี้ยังไม่ได้เก็บขึ้นมา อดอีกแล้ว :17

ม่ายไหว ไป นอน ก่อนน๊าดึกมาหลายวัน สิวสาวแ่ก่ขึ้นแล้ว :bye :bye :bye

คุณnattyเก่งจัง อลันขายหมูไปแต่เช้าแล้วค่ะ

คุณAlanรอซื้ออยู่รึคะ รอด้วยคนนะ แต่คืนนี้อาจไม่ทัน

ได้กำไรแล้วยินดีด้วยค่ะ เล่นเก่งแล้วต้องมาสอนบ้างนะคะ

โห คุณบีพูดยังงี้น่าขำนะ รู้ไหมว่าขาดทุนมาเยอะพูดแล้วอายเขานะ เด๋วนี้เลยไม่ค่อยกล้ากลัวจิงๆ อย่างที่บอก อ้าวแล้วคืนนี้คุณบี

ยังไม่ได้ขายเหรอคะ

โห คุณบีพูดยังงี้น่าขำนะ รู้ไหมว่าขาดทุนมาเยอะพูดแล้วอายเขานะ เด๋วนี้เลยไม่ค่อยกล้ากลัวจิงๆ อย่างที่บอก อ้าวแล้วคืนนี้คุณบี

ยังไม่ได้ขายเหรอคะ

ปล่อยหมูหมดเล้าแล้วค่ะ

mtsอยู่ๆก็ขัดข้องแล้วโผ่ลมาอีกทีราคาซื้อก.กละ26605เลยซื้อ2โลยืนยันเรียบร้อยแล้วขัดข้องอีกโผ่ลมาราคาขาย26721ผมเลยขาย2โลเช็คอยู่ยืนยันแล้วผ่านไป5นาทีลองเช็คอีกทีปรากฎว่ามีแต่ขายซื้อโดนลบทิ้ง........แล้วผมจะทำไงเนี้ยกลายเป็นsโดยที่ไม่อยากsเลย.......โทรติดต่อก็คู่สายเต็ม

ใครมีเบอร์คุณอารตmtsไหมครับติดต่อใครไม่ได้เลย

ตั้ง2แสนล่าโจรแสบตุ๋นซื้อทอง

กรณีนายสหชาติ เกษมทาง อายุ 35 ปี อยู่บ้านเลขที่ 186 หมู่ 5 ต.เมืองศรีไค อ.วารินชำราบ จ.อุบลราชธานี ก่อเหตุตุ๋นทองในร้านของนายจรัญวัฒน์ นันทคุณาธิป อายุ 43 ปี บ้านเลขที่ 130/2 ถนนมิตรภาพ-หนองคาย ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครราชสีมา เจ้าของร้านทองเพชรสุวรรณ ตรามังกร และ น.ส.กวิสรา นันทคุณาธิป อายุ 38 ปี บ้านเลขที่ 626-628 ถนน ราชดำเนิน ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครราชสีมา เจ้าของร้านทองเพชรสุวรรณ ตรานกกระเรียน ซึ่งร้านทองทั้งสองแห่ง ตั้งอยู่บนห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์นครราชสีมา และเจ้าของร้านเป็นพี่น้องกัน โดยผู้ต้องหาได้ทำการฉ้อโกงทองคำไปหนักรวม 200 บาท คิดเป็นมูลค่ารวมกว่า 5 ล้านบาท ก่อนผู้เสียหายจะเข้าแจ้งความและออกหมายจับนายสหชาติ เมื่อวันที่ 26 ก.ย.ที่ผ่านมา ตามที่เสนอข่าวไปแล้วนั้น

ความคืบหน้าเกี่ยวกับเรื่องดังกล่าว เมื่อวันที่ 27 ก.ย. เจ้าหน้าที่ชุดติดตามตัวคนร้ายรายดังกล่าว นำโดย พ.ต.อ.พงษ์เดช พรหมมิจิตร รอง ผบก.ภ.จว.นครราชสีมา ได้มอบหมาย ได้ พ.ต.ท.ชมเพลิน ธิวงศ์ สว.สส.สภ.เมืองนครราชสีมา เดินทางติดตาตัวคนร้ายหลังจากสืบในเชิงลึกทราบว่า ผู้ต้องหารายดังกล่าว ชอบเล่นการพนันในบ่อนของประเทศเพื่อนบ้านเป็นประจำ โดยสืบพบว่ามีหนี้สินจากการเล่นพนันเป็นจำนวนมาก และมักจะก่อเหตุลักษณะเดียวกัน รวมทั้งก่อเหตุฉ้อโกงด้วยวิธีอื่น ๆ เพื่อนำเงินไปเล่นการพนัน เมื่อเสียการพนันก็จะมากก่อเหตุซ้ำอีก จึงถูกออกหมายจับในหลายท้องที่ คาดว่าขณะนี้นายสหชาติ น่าจะหลบหนีไปกบดานอยู่ที่บ่อนในประเทศเพื่อนบ้าน ซึ่งเจ้าหน้าที่ได้ส่งชุดสืบสวนลงพื้นที่เพื่อติดตามจับกุมตัวอย่างใกล้ชิด

ด้านนายจรัญวัฒน์ และ น.ส.กวิสรา เจ้าของร้านทองทั้งสองแห่ง กล่าวว่า ยอมรับว่าส่วนหนึ่งเกิดความไม่รอบครอบของตน และคิดว่าส่วนหนึ่งน่าจะเกิดจากความไม่รอบครอบธนาคาร เกี่ยวกับการโชว์ยอดเงินจากเช็คที่รอเคลียร์ริ่งไม่ควรนำมาโชว์ในยอดเงิน ซึ่งอาจะทำให้เจ้าของบัญชีเข้าใจผิดคิดว่ามีเงินเข้าในบัญชีแล้ว จนทำให้เกิดเหตุดังกล่าวขึ้นได้ อย่างไรก็ตามได้ตั้งรางวัลนำจับ 2 แสนบาท หากผู้ใดสามารถแจ้งเบาะแสจนเจ้าหน้าที่ติดตามไปจับได้.

นั่นจิ อดลำไยเลย เม่ื่อวานจิตตก วันนี้ยังไม่ได้เก็บขึ้นมา อดอีกแล้ว :17

คุณAlanรอซื้ออยู่รึคะ รอด้วยคนนะ แต่คืนนี้อาจไม่ทัน

คืนนี้สงสัยจ้าวพักแล้วมั้ง รอพรุ่งน้ี เผื่อใจจะกล้ามากข้ึน555 เกี่ยวมั้ยนี่

สวัสเดียามเช้าตื่นขึ้นมา :_01 :_01 :_01 1776 ก่อนนอนมันยัง 1765 อยู่เลยนี่หว่า

ดีที่ไม่มือคัน ขายก่อน ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างด้วย รอลูกสอบเสร็จก่อน แถมคนโตช่วงหลังจะเรียกรัองอยากให้เจ้ไปอยู่ด้วยมากกว่าดูทอง

ไม่ยอมกินข้าวมาสองวันแล้ว เมื่อวานตั้งใจอยู่กะแกจริงๆ เลยยอมกินข้าวเย็น กะพาไปนอน

ก็เลยว่าจะเพลาๆ ช่วงนี้เอาครอบครัวก่อน

พักหลังเจ้พลอยไปไหนไม่เห็นเลย คิดถึง

พักหลังเจ้พลอยไปไหนไม่เห็นเลย คิดถึง

สวัสดีค่ะทีมงานทุกคน เข้ามาอ่านค่ะ แต่วันสองวันนี้งานเยอะค่ะ ทั้งอยู่ในสำนักงาน ไปประชุมข้างนอกหลายที่ เหนื่อยค่ะ แต่ก็ซื้อไว้ค่ะ ตอนถามพี่ใหญ่วันพุธ รอข่าว 3 ทุ่ม ได้ซื้อ 1742 ยังไม่ได้ขายเลยค่ะ. คิดถึงเจ้เหมือนกันนะค่ะ