ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

โอ้โห ! แถวๆ ถนนราขดำเนิน เกิดอะไรขึ้น มาเตรียมพร้อม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ้างอิงจากรูปภาพนี้ ที่ไม่มีผู้ใดเลย แต่เมื่อเวลาผ่านไป ที่ซึ่งมีเจ้าหน้าที่ MTS คนหนึ่งยืนอยู่ มีกลุ่มบุคคล ชาย 2 หญิง 3 เข้ามา 1 ชายยืนอยู่นอกวง ชายอีกคนยืนประจังหน้ากับ เจ้าหน้าที่ MTS ซึ่งชายผู้นั้น สันนิษฐานว่า ใข้ Username ว่า Metha ด้านขวาของ Metha สันนิษฐานว่า เป็นผู้หญิงที่ใช้ Username ว่า Pasaya ส่วนด้านซ้ายมือของ Metha ยืนติดกัน สันนิษฐานว่า ใช้ Username ว่า Aiya เพราะมีการส่งสิ่งของอย่างหนึ่งให้กับ เจ้าหน้าที่ MTS จึงเดาว่า Aiya เป็นของฝากจากขอนแก่น ถัดไป ก็ เกี้ยมอี่

ร้ายอ่ะป๋า เก็บข้อมูลซะดีไม่บอกสีเสื้อ กะบอกว่า Aiya กำลังหยิบขนมตุ๊บตั้บค่ายเตียฮั่วหยูด้วย

จะได้เอาหัวโขกฝา แค่เอื้อมซะขนาดนั่นยังไม่ได้ say hi

ปล ตอบช้าหน่อยขออภัยพอดีมารับลูกเพิ่งถึงที่จอดรถ

Res: 1732, 1735, 1738, 1746

Sup: 1727, 1725, 1719, 1717

Resistance: 1734.20 moderate/1739.70 minor/1747.53 minor

Support: 1726.37 strong/1720.87 moderate/1713.04 minor

ร้ายอ่ะป๋า เก็บข้อมูลซะดีไม่บอกสีเสื้อ กะบอกว่า Aiya กำลังหยิบขนมตุ๊บตั้บค่ายเตียฮั่วหยูด้วย

จะได้เอาหัวโขกฝา แค่เอื้อมซะขนาดนั่นยังไม่ได้ say hi

ปล ตอบช้าหน่อยขออภัยพอดีมารับลูกเพิ่งถึงที่จอดรถ

ถ้าคืนนี้ ราคาทองลดราคาจนถึงตอนเช้า งาน Set in City เปิด จะแวะไปซื้อทองแท่งที่งานฯ ซึ่งเขาเปิดขายด้วย ถามมาแล้ว ว่า " ขาย " เอาสักราคาประมาณ 24,950 บาท ก็แล้วกัน

ถ้าคืนนี้ ราคาทองลดราคาจนถึงตอนเช้า งาน Set in City เปิด จะแวะไปซื้อทองแท่งที่งานฯ ซึ่งเขาเปิดขายด้วย ถามมาแล้ว ว่า " ขาย " เอาสักราคาประมาณ 24,950 บาท ก็แล้วกัน

มีส่วนลดค่ากำเหน็ดด้วยนะคะป๋า

1 ชายนั้นที่อยู่วงนอก ใช้กลุ่มคนทั้ง 4 เป็นเหยื่อล่อ แต่ก็ผิดคาด. หาไม่เจอและ ไม่พ้นโดนส่องแม้อยู่ นอกวง

ค่อนข้างมั่นใจจริงนะป๋า ว่าทองจะลง ส่วนผมป๋าไม่ต้อง sey hi ก็ได้ แค่สะกิดหน่อยก็ดีว่าอย่าพึ่งซื้อทองนะ ทองมันกำลังจะลงนะไอ้น้อง อิอิ

มีส่วนลดค่ากำเหน็ดด้วยนะคะป๋า

ทราบครับ แต่เป็นสร้อยคอทองคำ หนัก 1 บาท คิดค่ากำเหน็จ 250 บาท จาก 750 บาท ไม่สนใจ เพราะลายธรรมดามากๆๆ

ค่อนข้างมั่นใจจริงนะป๋า ว่าทองจะลง ส่วนผมป๋าไม่ต้อง sey hi ก็ได้ แค่สะกิดหน่อยก็ดีว่าอย่าพึ่งซื้อทองนะ ทองมันกำลังจะลงนะไอ้น้อง อิอิ

ตลาดซึมซับข่าวสารมาตลอดเวลา เฉกเช่นตอน QE3 พอถึงวันที่ออกแถลงว่า เอาละนะ เรียบร้อยแล้วนะ ฮ่วย ราคาทองลดราคา / ดูสิ ราคาทอง ตอนนี้ ช่วงนี้ ขึ้นลงตามราคายูโรฯ ยิ่งสูงก็ยิ่งหนาว เพราะปัญหาของยูโร ไม่ใช่มีเพียงแค่ กรีซ ประเทศเดียว

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

อ้างอิงจากรูปภาพนี้ ที่ไม่มีผู้ใดเลย แต่เมื่อเวลาผ่านไป ที่ซึ่งมีเจ้าหน้าที่ MTS คนหนึ่งยืนอยู่ มีกลุ่มบุคคล ชาย 2 หญิง 3 เข้ามา 1 ชายยืนอยู่นอกวง ชายอีกคนยืนประจังหน้ากับ เจ้าหน้าที่ MTS ซึ่งชายผู้นั้น สันนิษฐานว่า ใข้ Username ว่า Metha ด้านขวาของ Metha สันนิษฐานว่า เป็นผู้หญิงที่ใช้ Username ว่า Pasaya ส่วนด้านซ้ายมือของ Metha ยืนติดกัน สันนิษฐานว่า ใช้ Username ว่า Aiya เพราะมีการส่งสิ่งของอย่างหนึ่งให้กับ เจ้าหน้าที่ MTS จึงเดาว่า Aiya เป็นของฝากจากขอนแก่น ถัดไป ก็ เกี้ยมอี่

สวัสดีค่ะทีมงานทุกคนค่ะ ไมได้ทักทายมาหลายวัน กำไรแบบสบายกันหลายคนนะค่ะ มีการนัดเจอกันด้วยเหรอ ดีจังเลยค่ะ

1 ชายนั้นที่อยู่วงนอก ใช้กลุ่มคนทั้ง 4 เป็นเหยื่อล่อ แต่ก็ผิดคาด. หาไม่เจอและ ไม่พ้นโดนส่องแม้อยู่ นอกวง

1 ชายนอกวง ใส่เสื้อโปโล สีเหมือน พนักงานไทยพาณิชย์ จุดเด่นไม่เหมือนใคร เพราะใครๆ คงคิดว่า เป็นพนักงานไทยพาณิชย์ หนีงานมาเส่องทอง. และสายตาอยากจะไปที่บูธ YLG อย่างมาก

สวัสดีค่ะทีมงานทุกคนค่ะ ไมได้ทักทายมาหลายวัน กำไรแบบสบายกันหลายคนนะค่ะ มีการนัดเจอกันด้วยเหรอ ดีจังเลยค่ะ

ก็ไม่เห็นเจ้พลอย เลยไม่ได้ชวน นานๆอัยยาจะมา กทม.ก็เลยขอเจอหน่อย หนีงานมานะเนีย

Euro bulls enjoying the moment

Thu, Nov 22 2012, 11:42 GMT | FXstreet.com

อย่างเช่นข่าวนี้ ยูโร วิ่งเป็นกระทิงอย่างสนุกสนานเวลานี้ : จริงครับ จากจุดตกต่ำ ตกใจเมื่อวันก่อน 1.274 มาที่ 1.289 จะถึง 1.29 อยู่แล้ว ถือว่า ขึ้นเยอะ ขึ้นแรง จากคำพูดของ นายกฯ เยอรมัน นั้นคือ การซึมซับข่าวในราคาค่าเงินยูโรไปแล้ว หรือเปล่า

ก็ไม่เห็นเจ้พลอย เลยไม่ได้ชวน นานๆอัยยาจะมา กทม.ก็เลยขอเจอหน่อย หนีงานมานะเนีย

สารภาพออกสื่อฯ เลยนะเนี่ย

สารภาพออกสื่อฯ เลยนะเนี่ย

คนที่ทำงานไม่เล่นทองงะ อิ อิ รอดตัวไป ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋