ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

พรุ่่งนี้ได้เข็นรถไปซื้อของถูกแล้วเฮียเด็กขายของ:P

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba คุณ raty ครับ

เรื่องมีอยู่ว่า มีท่านผู้ใหญ่ใจดี เคาะราคาซื้อได้ที่ 22,297 ณ ร้านแม่... ปิ่นเกล้า มีหลายท่านอยากได้ราคานั้นกันมาก แย่งกันซื้อสุดใจ เกือบผิดใจกันก็มี ตอนนี้กระผมได้เป็นขาใหญ่ เซียนน้อยๆ(ที่ผู้ใหญ่ท่านตั้งให้ แต่ผมไม่ยอมรับครับ) ก็เลยบอกไปว่า จะแย่งกันดอยไปใย ล้วนดอยกันทั้งนั้น ขาใหญ่เซียนตัวจริงยัีงบอกว่า ขึ้นนี้นขึ้นแน่นอน...

สวัสดีครับ คุณ DonJuan

สักวันหนึ่งข้างหน้า เด็กขายของ ต้องขอบุกไปดูสถานการณ์ ณ. ร้านแม่.....ปิ่นเกล้า สักหน่อยแล้ว ได้ไหมครับ ท่านเซียนน้อยฯ 55555

เด็กขายของ คาดว่า ลง 2 วันนะครับ อย่ารีบซื้อจนหมดพอร์ตล่ะ เพราะ แดงแท่งเดียว มันเก็บเขียว 10 แท่งหักเรียบแน่ๆ ลองมันทุ่มสต็อค

น้ำมันดิบ เพื่อกดราคาลงแบบนี้

The supply of new homes on the market fell 3.5% to an annual rate of 166,000, the lowest on record, which represents

6.2 months of supply at the current sales rate. The median price of a new home, which isn't adjusted, fell 3.4% from year-earlier levels to $222,600, though that was 2.6% above April levels

อุปทานของบ้านใหม่ ลดลง ต่ำมาก ราคาบ้านก็ลดลง

Natural-gas supplies add 98 bln cubic feet: EIA

โอ้โห ! มันอัดน้ำมันดิบ อย่างเดียว ไม่พอใจ มันอัดก๊าซธรรมชาด อีก 98 ล้านคิวบิคฟุต

กดราคาแบบไม่เกรงหน้าอินทร์หน้าพรหม เพราะพออุปทานมากๆๆๆๆๆๆๆ ราคาก็หล่นฮวบๆๆๆๆๆๆ

ทองแท่ง มันจะเดิมตามราคาน้ำมัน Crude Oil ไหมเนี่ย หรือแยกทางกันเดิน

สรุปว่า ตามกันต้อยๆ เลยล่ะครับ

สวัสดีครับ คุณ DonJuan

สักวันหนึ่งข้างหน้า เด็กขายของ ต้องขอบุกไปดูสถานการณ์ ณ. ร้านแม่.....ปิ่นเกล้า สักหน่อยแล้ว ได้ไหมครับ ท่านเซียนน้อยฯ 55555

เด็กขายของ คาดว่า ลง 2 วันนะครับ อย่ารีบซื้อจนหมดพอร์ตล่ะ เพราะ แดงแท่งเดียว มันเก็บเขียว 10 แท่งหักเรียบแน่ๆ ลองมันทุ่มสต็อค

น้ำมันดิบ เพื่อกดราคาลงแบบนี้

นัดวันมาเลยครับ อิอิ สาวน้อยสาวใหญ่ ตรึม แถมร้านข้างๆ ลูกสาวสวยจับใจ งามเต็มไวสะพรั่ง ผิวขาวเนียนราวกับยอดมะพร้าวอ่อน ผมตรงเป็นมัน คิ้วโก่งดุจคันศรแม้จะเป็นลูกคนจีน ทุกท่วงท่ากิริยา งามพร้อมเป็นสะใภ้ เฮ้อ.. ส่วนร้านขายทองติดกันอีกร้าน ลูกสาวยังเรียนอยู่ มัธยมศึกษา ตอนปลาย มีแววครับ มีแวว ตาสวยคมสอดรับกับหน้าหมวยๆ ผมตรงเกล้าไว้ด้านบน น่ารักจริงเชียว ถ้าได้มองมีเหลี่ยวหลังอย่าแน่นอน จะว่าไปน้องเค้ายังเด็กเล็กนัก แต่แววตาที่มองมาชงักนักจะบอกได้ว่า ต่างวัย แต่หัวใจ เดียวกัน คริ คริ แนะนำว่า ลูกสาวร้านเพชรจะอยู่ช่วงบ่ายๆ ลูกสาวร้านทองมาเย็นๆครับ เลิกเรียนจาก ศึกษานารีก่อน อิอิ

บรูโน เลอ แมร์ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรของฝรั่งเศส ในฐานะประธานกลุ่มประเทศเศรษฐกิจชั้นนำ 20 ประเทศ หรือ จี20 แถลงข่าวว่า รัฐมนตรีเกษตรของกลุ่มจี20 อนุมัติแผนการดำเนินงานร่วมกันเพื่อรับมือกับความมั่นคงด้านอาหารและความผันผวนของราคาอาหาร สำนักข่าวซินหัวรายงาน

เอ่อ เพื่อให้เปลี่ยนรูปเดี๋ยวนี้ อย่างด่วนเลยครับ เพราะเงินหมดแล้ว อิอิ

สวัสดี คุณ DonJuan สมมุติแล้วเวลาเจอกัน การพิสูจน์ว่า ตัวจริงตัวปลอม ต้องเปิด Net บ้านไทยโกลด์ ใส่ Username & Password

ถ้าระบบกล่าวว่า Log-in สำเร็จ กำลังนำท่านสู่หน้าหลัก OK เลย ! ตัวจริง ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เอ่อ เพื่อให้เปลี่ยนรูปเดี๋ยวนี้ อย่างด่วนเลยครับ เพราะเงินหมดแล้ว อิอิ

เด็กขายของ ไม่เข้าใจความหมาย " เงินหมด " ซื้อเข้าหมดแล้ว หรือหมายความว่าอะไรครับ

การประชุมนอกรอบระหว่าง 2 พรรค ในสหรัฐฯ เพื่อให้บรรลุข้อตกลงในการเพิ่มเพดานหนี้สาธารณะ กำลังดำเนินการในขณะนี้

House Majority Leader Eric Cantor said Thursday he's quitting budget talks led by Vice President Joe Biden for now, citing an impasse over taxes. "The tax issue must be resolved before discussions can continue," Cantor said. Biden was set to convene the latest round of talks on Thursday. They are aimed at striking a deal to raise the debt ceiling in exchange for a long-term deficit-reduction plan.

วันนี้ต้อนหมูเข้าเล้าได้หลายตัว เกืือบเต็มคอกแล้ว ได้ราคาเป็นที่น่าพอใจ 1515 ไม่รู้พรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร ยังต้องเดินสายอีกวัน

วันนี้ขอตัวก่อนค่ะ พี่ขายของ คุณDonjuan คุณNuchaba Mr.Li ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

สวัสดี คุณ DonJuan สมมุติแล้วเวลาเจอกัน การพิสูจน์ว่า ตัวจริงตัวปลอม ต้องเปิด Net บ้านไทยโกลด์ ใส่ Username & Password

ถ้าระบบกล่าวว่า Log-in สำเร็จ กำลังนำท่านสู่หน้าหลัก OK เลย ! ตัวจริง ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ตามนั้นเลยครับ อิอิ แต่น่าจะเดาได้ไม่ยาก คริคริ

Five federal regulators on Thursday moved to lengthen a comment period and possibly delay adoption of a proposal seeking to ensure derivatives-trading institutions have sufficient capital to weather future economic crises. The agencies, which include the Federal Reserve, are allowing banks and others to comment on the proposal until July 22. Previously, the comment period was set to expire Friday. The proposal seeks to set up margin and capital requirements for so-called "swaps-dealers" or "major swap participants" such as certain big banks. The regulators introduced the proposal in April. Non-bank dealers in swaps or security-based swaps such as large energy companies, hedge funds and futures commission merchants, will be regulated by the Commodity Futures Trading Commission or the Securities and Exchange Commission.

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

เด็กขายของ ไม่เข้าใจความหมาย " เงินหมด " ซื้อเข้าหมดแล้ว หรือหมายความว่าอะไรครับ

เพ่อนบอก เงินสดที่จะเอาไว้ซื้อทองคำ หมดแล้วครับผม อิอิ ผมก็หมูเต็มคอกครับ แต่กระสุนยังมีแต่แบบเก็บในหีบไว้ เอามายากหน่อย อิอิ

เพ่อนบอก เงินสดที่จะเอาไว้ซื้อทองคำ หมดแล้วครับผม อิอิ ผมก็หมูเต็มคอกครับ แต่กระสุนยังมีแต่แบบเก็บในหีบไว้ เอามายากหน่อย อิอิ

ขอลงอีก 1วันนะคร๊ะ คุณDonJuan หมูยังไม่เต็มคอกเลย รอพี่เด็กขายของด้วยค่ะ

เพี๊ยง พรุ่งนี้บาทจะแข็งขึ้นบ้างมั๊ยน๊า จะได้ราคาถูกๆ คริคริ