ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

p59

ไม่ได้รู้ ไม่ได้เก่ง แค่อยากโม้

โพสต์แนะนำ

ทองขึ้นถึง127.2แล้วครับ ทำนิวไฮไปแล้ว จะยืนอยู่เปล่า ต้องล้นต่อไป

***ฝากน้องใหม่หัดเล่น ยังไม่ต้องเล่นมาก หวังรวยนะครับ คนเราจะรวยได้ต้องมีเหตุและผล ไม่ใช่อยู่ๆก็รวย มันต้องใช้เวลา ใช้บุญเก่า ต้องมีทานบารมี***

แนวการเล่นผมก็สอนไปมากแล้ว ถ้าชอบก็อ่านย้อนหลังเอานะ

กูรูในนี้ก็มีมาก เลือกเอาสักคนที่คุณชอบ เลือกให้ถูกด้วยละ ไม่ใช่ทองขึ้นเอาขึ้นเอา กูรูสังให้S ยังไปเชื่อเขาอีก อย่างนี้ก็ตัวใครตัวใครนะ เงินก็เงินคุณ ตัดสินใจก็คุณ ผมก็ช่วยได้เท่านี้เหละ ด้วยความเป็นหว่งจริงๆ

post-61-024203000 1310601367.jpg

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เงินบาท ลงถึงเส้นแล้ว จะหยุดแถวๆนี้ไหม ต้องลุ้นอีกแล้วครับ

post-61-098164600 1310610633.jpg

นอนกเรื่องสักนิดนะ

คือว่าในนี้คงมีคนเป็นศิษย์ลุงไม่มากก็น้อยนะครับ

แต่ผมอยากให้เป็นศิษย์ลุงทุกคนเลยครับ

เพราะลุงสอนจริง

ลุงให้จริง

ลุงหวังให้ศิษย์รวยและมีความสำเร็จจริง

ลุงไม่ได้คิดค่าครูเลย

ลุงสอนด้วยใจจริงๆ

(ค่าเรียนที่จ่ายๆไป มันเป็นค่าเช่าห้อง และค่าอื่นๆอีกมาย ไม่ใช่ค่าครู)

ดูตัวอย่าง งานไว้ครูที่ผ่านมาสิ

(ใครที่ไปคงรู้ว่า ลุงจัดใหญ่มากมายแค่ไหน)

และทั้งหมดที่ทำ ทำเพื่อศิษย์ ทั้งนั้นครับ งานนี้มีค่าใช้จ่ายสูงมากนะครับ แต่ลุงไม่ได้เรียกเก็บกับศิษย์เลย

(ที่เก็บไปไม่กี่ร้อบบาทนั้น คือค่าพานครู เท่านั้นเอง)

แต่งานนี้ มีค่าอาหารอย่างดี กินได้เต็มที่ และค่ารถสุขา ค่าข้าวของที่ใช้ทำพิธีต่างๆอีกมากมาย และยังมีองค์ พระพิฆเนศ แจกฟรี +เลี่ยมให้ด้วยนะ นี้คือสิ่งที่แสดงถึง ความจริงใจ ความใส่ใจ ความตั้งใจ ในการให้ คือให้แต่สิ่งดีๆ หรือให้แต่สิ่งที่ดีที่สุด หลายๆคนอาจยังไม่ทราบ ว่า ทำไหมถึงต้องแจกพระพิฆเนศ เพราะพระพิฆเนศคือราชาแห่งความสำเร็จ ดังนั้นใครที่ต้องการความสำเร็จ ลองไปศึกษาดูนะครับ

(ข้างบนผมได้ลงข้อมูลหนังสือพระพิฆเนศ ของคุณปัญญา สร้างเป็นหนังสือที่ดีเล่มหนึ่ง ลองศึกษาดู)

สุดท้าย

ใครที่ต้องการความสำเร็จ

ใครที่ต้องการความร่ำรวย

ลองศึกษา

ลองเป็นศิษย์ลุงดูครับ

(ความสำเร็จ+ความร่ำรวย ไม่ใช่ได้มาโดยง่ายๆ)

***ผมมีเพื่อนอยู่คนหนึ่งชีวิต มีปัญหามากมาย บ้านก็อยู่ใกล้ๆแถวบ้านลุง แต่ไม่ได้ไปร่วมงานไหว้ครู ผมเสียดายแทนเพื่อนจริงๆเลย (นายเวรคงยังไม่ยอม) เล่นทองก็มีแต่ขาดทุน

แต่มีเพื่อนในเวฟนี้หลายคน มาจากต่างจังหวัด(ใต้)มางานใหว้ครู ผมขอแสดงความยินดีด้วยครับ หวังว่าคงได้โปรกเกอร์ เก่งๆของCDC แล้วนะ ต่อไปก็เก็บผลกำไรอย่างเดียว

(มีเวลาก็โทรมาคุยบ้างนะ)

เชื่อว่า คุณ P ก็ เป็น คนดี ไม่แพ้ คุณลุงเหมือนกัน ครับ

เชื่อว่า คุณ P ก็ เป็น คนดี ไม่แพ้ คุณลุงเหมือนกัน ครับ

มิบังอาจ ยังห่างไกลมากกกกกกกกกกกกกก ทั้งความรู้และประสบการณ์ และบารมี

***ได้แต่เอาความรู้ลุง(เท่าที่ผมจำได้)มาแบ่งให้เพื่อนๆเองครับ***