ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

GT admin

บทวิเคราะห์ GTWM

โพสต์แนะนำ

ขอเพิ่มรายชื่อเข้าฟัง "เทคนิคการทำกำไรบนราคาทอง " ที่นครฯศรีธรรมราชเิ่พิ่มค่ะส่งทาง PM

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เรียนเชิญเข้าร่วมกิจกรรม “เทคนิคทำกำไรบนราคาทอง”

ที่จังหวัด นครศรีธรรมราช

โดยทีมงานของ GT Wealthmanagement.co.,Ltd

เหมาะสำหรับนักลงทุนทอง ขั้นเริ่มต้นและขั้นกลาง

โดยเนื้อหาจะประกอบด้วย การวิเคราะห์ด้วยปัจจัยพื้นฐานการวิเคราะห์ทางเทคนิค และเทคนิคพิเศษ

เวลาและสถานที่จะแจ้งอีกครั้ง

ลงทะเบียนเข้าร่วมกิจกรรมได้ที่ 02-673-9911 ต่อ 250

ขออนุญาตดันกระทู้หน่อยครับ

วันที่ 8 ตุลาคม 2553

เวลา 18.30-20.30 น.

โรงแรมทวินโลตัส นครศรีธรรมราช

ถูกต้องหรือเปล่าครับ

ถูกแก้ไข โดย แม่น้ำ

ช่วงนี้ จังหวัดนครศรีธรรมราช มีงานบุญสารทเดือนสิบ

มีการประกวดนางสาวนครศรีธรรมราช ผู้ประกวดต้องมีภูมิลำเนาในนครศรีธรรมราชเท่านั้น

ใครมานครศรีธรรมราชในช่วงนี้ จะโชคดี พบเจอแต่สิ่งสวยๆ งามๆ ครับ :D

ถูกแก้ไข โดย umpol2

เพิ่มเติมกับข่าวกิจกรรม “เทคนิคทำกำไรบนราคาทอง”

ที่จังหวัด นครศรีธรรมราช

โดยทีมงานของ GT Wealthmanagement.co.,Ltd

เหมาะสำหรับนักลงทุนทอง ขั้นเริ่มต้นและขั้นกลาง

โดยเนื้อหาจะประกอบด้วย การวิเคราะห์ด้วยปัจจัยพื้นฐานการวิเคราะห์ทางเทคนิค และเทคนิคพิเศษ

ในวันที่ 8 ตุลาคม 2553 เวลา 18.30 - 20.30น.

ลงทะเบียนเข้าร่วมกิจกรรมได้ที่ 02-673-9911 ต่อ 250

หรือ PM มาได้คับ โดยรบกวนแจ้งเบอร์โทรศัพท์และ E-mail เพื่อความสะดวกในการติดต่อกลับครับ

ในส่วนสถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

รบกวนแจ้งจองที่นั่งก่อนวันที่ 30 กันยายน 2553

เพื่อจะได้หาสถานที่จัดงานให้เหมาะสมกับจำนวนลุกค้าที่มาเข้าอบรมครับ

ขอบคุณ ทีมงานของ GT Wealthmanagement.co.,Ltd โดยคุณธีระพล แย้มมา ,น้าโป๊ะ,และคณะที่ให้มาให้ความรู้นะครับ

โทรสอบถามความพึงพอใจ จากผู้เข้าร่วมฟัง เสียงตอบกลับมาดีมากครับ ได้ความรู้เบื้องต้นในการอ่านกราฟ

และที่สำคัญ เป็นพื้นฐานให้สำหรับนักลงทุนมือใหม่ ในการตัดสินใจเลือกข้าง (ทิศทางราคาทองคำ) ได้เป็นอย่างดีครับ

ขอขอบคุณครับมา ณ ที่นี้ อีกครั้งครับ

ขอบคุณ ทีมงานของ GT Wealthmanagement.co.,Ltd โดยคุณธีระพล แย้มมา ,น้าโป๊ะ,และคณะที่ให้มาให้ความรู้นะครับ

โทรสอบถามความพึงพอใจ จากผู้เข้าร่วมฟัง เสียงตอบกลับมาดีมากครับ ได้ความรู้เบื้องต้นในการอ่านกราฟ

และที่สำคัญ เป็นพื้นฐานให้สำหรับนักลงทุนมือใหม่ ในการตัดสินใจเลือกข้าง (ทิศทางราคาทองคำ) ได้เป็นอย่างดีครับ

ขอขอบคุณครับมา ณ ที่นี้ อีกครั้งครับ

ร่วมขอบคุณด้วยค่ะ !thk !thk !thk

ขอขอบคุณ เจ้าหน้าที่ GT Wealthmanagement.co.,Ltd ได้เครื่องมือเพิ่มในการตัดสินใจ ซื้อ ขายทองแท่ง และ GF ไม่ต้องวัดดวงอีกแล้ว

ขอเป็นกำลังใจให้น้องๆ ทุกคน รวมน้าโป๊ะด้วย (คนเก่ง) สุดยอดจริงๆ ขอให้ก้าวหน้าในหน้าที่การงานค่ะ

เรียน ทุกท่าน

เนื่องจากฝ่ายพัฒนาธุรกิจและฝ่ายวิเคราะห์การลงทุนได้มีการเพิ่มช่องทางในการสื่อสาร ข่าวสาร กิจกรรม และคำแนะนำ เพิ่มอีกหนึ่งช่องทาง โดยพิจารณาจากความเหมาะสมและสะดวกต่อการเข้าถึงของกลุ่มลูกค้าด้วยการใช้ twitter ซึ่งถือเป็นช่องทางที่หลายบริษัทใช้เป็นช่องทางในการสื่อสารกับลูกค้า และได้รับการตอบรับเป็นอย่างดี ทางฝ่ายฯ จึงเลือกใช้ twitter โดยคาดหวังว่าช่องทางนี้จะช่วยสร้างประสบการณ์ที่ดีกับกลุ่มลูกค้าของบริษัท นำเสนอข่าวสารโดยลดข้อจำกัดในเรื่องเวลา รวมถึงใช้เป็นช่องทางในการรับความคิดเห็นต่าง ๆ ของลูกค้า โดยมีเนื้อหาที่จะนำเสนอใน twitter ของบริษัทดังนี้

1. ข่าว โปรโมชั่น และกิจกรรมต่าง ๆ ของบริษัท ฯ

2. ข่าวสารสำคัญที่มีความเกี่ยวข้องกับตลาดทองคำ และทิศทางราคาทองคำ

3. คำแนะนำ หรือข้อเสนอแนะในการลงทุน

โดยสามารถ Follow ตามชื่อ GTWealth

ขอบคุณครับ