ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

Happy Birthday ครับ อ.อั๋น ขอให้มีความสุขตลอดปี รวยๆ เฮงๆ มีสุขภาพแข็งแรง

ขอขอบคุณมากมาย้อนหลัง 1 วันนะครับ คุณ lookgolf

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
สุขสันต์วันเกิด ขอให้Rจานอั๋น หล่อล่ำยิ่งขึ้น รวยเงินรวยทอง หยิบควักล้วงตรงไหนก็เจอแต่ตังค์ ไปไหนสาวฯเหลียวหลังเป็นแถวหล่อจังหล่อจิง นอนหลับได้หลายหมื่น นอนตื่นได้หลายแสน เดินไปเดินมาได้หลายล้าน นะคะ

ขอบคุณมากมากครับ ขอย้อนหลัง หน่อยนะ อ่านคำอวยพร ของ คุณ GODRON แล้ว อยากจะให้เกิขึ้นจริงทุกคำพูดเลย อ่า ขอทั้งหมด ได๋ปะ......

ขอให้Rจานอั๋นมีความสุขมากๆมีสุขภาพที่แข็งแรงขอให้เงินไหลนองทองไหลมามากๆครับ :lol:

ขอขอบคุณย้อนหลัง นะครับคณ fung' เดี๋ยวจะเอา กระสอบมาใส่ เงินและทองไว้นะครับ จะรอ ตามที่ คุณ fung' อวยพร ให้ ครับ

Happy Bithday to R.Jarn อั้น คร๊า ขอให้ร่ำรวยสุขภาพ เงิน ทอง นัก ๆๆๆๆๆๆ นะค่ะ

ขอบคุณมากมาก ขอย้นหลัง 1 วัน นะครับ คุณ RakPaMa'

HAPPY BIRTHDAY "R.จาน อั๋น" ขอให้สุขภาพแข็ง..แรง มีโชค มีลาภ มีกิ๊ก และวิเคราะห์ทองคำได้ถูกต้องทุกครั้ง ไม่มีพลาด จากคุณ

korn.ps

ขอขอบคุณ ย้อนหลังนะครับ คุณ korn.ps

ถูกแก้ไข โดย Rจานอั๋น

:30 จานอั๋นมีที่เก็บเงิน+ฟามสุขป่าวมีคนอวยพรให้เต็มเลย น่าภูมิใจแทนนะเนี้ย แบ่งให้เราบ้างก้อได้นะที่บ้านยังว่างอยู่อิอิ ทานข้าวแล้วยัง กาแฟซักถ้วยมั้ย เมื่อคืนฉลองดึกรึป่าวหนุกมั้ย :Hi กด+1ให้จานอั๋นคะ

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

Happy Birthday ครับ อ.อั๋น

ขอให้มีความสุขตลอดปี รวยๆ เฮงๆ มีสุขภาพแข็งแรง

ขอขอบคุณย้อนหลัง นะครับ คุณ 'WOOT89'

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกประการค่ะ

ขอขอบคุณย้อยหลัง 1 วันนะครับ คุณ Vendee042511 ขอให้คุณ Vendee042511 สมหวังทุกประการเช่นกันครับ

เช้านี้ จานอั๋นหายไปไหน สงสัยเมื่อคืนฉลองวันเกิดหนักไปหน่อยแน่ อิ อิ

มารายตัวช้าไปหน่อย มัว แต่ นั้งเขียน การลงทุน ใน พอร์ต ช่วงนี้ให้อาครับ ลองแนะนำ แบคร่าว ๆ ดูก่อนครับ ไม่รุ้ว่าจะใช้ได้หรือปล่าว ครับ

หากมีอะไร ผิดพลาด รบกวน แนะนำ ด้วยนะครับ

:30 จานอั๋นมีที่เก็บเงิน+ฟามสุขป่าวมีคนอวยพรให้เต็มเลย น่าภูมิใจแทนนะเนี้ย แบ่งให้เราบ้างก้อได้นะที่บ้านยังว่างอยู่อิอิ ทานข้าวแล้วยัง กาแฟซักถ้วยมั้ย เมื่อคืนฉลองดึกรึป่าวหนุกมั้ย :Hi

:Hi สวัสดีครับ คุณกระต่ายทอง ขอบคุณมากมากนะครับ เมื่อวานไม่ได้ไปไหน เลย ครับ ...... :_087

:thk จานอั๋นใกล้กลับบ้านแล้วดิ พรุ่งนี้เจอกันนะบ้ายบาย :30

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ขออวยพรย้อนหลังนะคะ วันนี้เพิ่งมีเวลาเข้ามาอ่าน

Happy Birthday รำ่่ำ่รวยความสุขและเงินทอง สุขภาพแข็งแรงนะคะ :30