ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ให้น้ำหนักในการลง กราฟราย day (นาน)

เด๋วทองจะดีดขึ้นไป อีกไม่กี่ชม. (น่าจะไม่เกิน 1-2 ชม.) ไปที่ 1573 78 88 สักที่

แล้วจะลงต่อ แรง ๆ จะเปิด S ก็ไม่ขัดข้อง ไม่น่าอันตราย

เป้า 152* low เก่าก่อนค่ะ หลุดอีกค่อย S ใหม่ ดูเหตุการณ์เอาปลอดภัย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แนวรับแนวต้าน วันที่ 1 มีนาคม

แนวต้าน 1596 1613 1624

PV 1585

แนวรับ 1568 1557 1540

จากภาพกราฟราย 8 ชม.

RSI ลงใกล้เส้น 30

Stoch ตัดลง

MACD ตัดลง

เส้นล่าง TRSB อยู่ตรงแนวรับที่ 2 ของวันนี้ หากชนเส้นนี้ ราคาน่าที่จะเด้งขึ้นได้

แต่ระยะยาวยังคงลงต่อเนื่อง

สำหรับกราฟรายวันและกราฟรายสัปดาห์ แบบที่บอกไว้ ยังคงเหลือแนวสุดท้ายในการทำปีก BAT Patt. คือ 1540 ถึงเป็นการกลับตัวของปีกค้างคาว

เอาเป้านี้ดีกว่า กลัวลงไม่ถึง ลอกกูรูค้างคาวมาอีกที อีกไม่ถึงครึ่งชม. น่าจะรู้ผลล่ะ จะ S ตรงไหน

ขออนุญาต ท่านค้างคาว ลอกค่ะ พอดีวิเคราะห์เสร็จ เห็นตรงกัน ผนึกกำลัง หาเป้าหมายแม่น ๆ หน่อย ^_^

ให้น้ำหนักในการลง กราฟราย day (นาน)

เด๋วทองจะดีดขึ้นไป อีกไม่กี่ชม. (น่าจะไม่เกิน 1-2 ชม.) ไปที่ 1573 78 88 สักที่

แล้วจะลงต่อ แรง ๆ จะเปิด S ก็ไม่ขัดข้อง ไม่น่าอันตราย

เป้า 152* low เก่าก่อนค่ะ หลุดอีกค่อย S ใหม่ ดูเหตุการณ์เอาปลอดภัย

ขอเขยิบเป้าบน ตามกราฟปัจจุบันค่ะ 1571 1578* 1588

ขอบคุณครับ อ.ทองใหม่ & คุณปุย

(((( คุณปุย ))))

วันเก็บของนี่จะประมาณวันไหนครับ ? ถ้าจะซื้อเข็มขัดทองเส้นแรก ให้เข้าซื้อที่เป้าสักเท่าไหร่ดีครับ 154X หรือครับ ?

เมื่อวาน 1585 ต่ำสุด 1621 สูงสุด หยุดยาว เปิดมาเจองานถล่ม ไม่ว่างมานะคะ

ย่อ 1604 1594 ยืนยันการขึ้นไปก่อน

ระยะกลางกลับตัวขึ้น 1635 1652ด่าน ไม่พ้นเทรน ณ ตอนนี้

วันเก็บหน้า พฤ 7 มีนาค่ะ น่ามีขาลงอีกขา

ขอบคุณครับ อ.ทองใหม่ & คุณปุย

(((( คุณปุย ))))

วันเก็บของนี่จะประมาณวันไหนครับ ? ถ้าจะซื้อเข็มขัดทองเส้นแรก ให้เข้าซื้อที่เป้าสักเท่าไหร่ดีครับ 154X หรือครับ ?

ราคานั้นอาจมาวันนั้นได้หรือไม่ได้ก็ได้ค่ะ และวันเก็บที่ให้ อาจไม่ใช่ราคาต่ำที่สุดของเข็มขัดทองเส้นแรก ถ้าทะยอย ก็ทะยอยได้ตามสะดวก แต่ถ้าลงต่ำกว่า อย่ามาบ่นให้ได้ยินนะ สร้อยที่ปุยเมฆซื้อเป็นดอยหมดทุกเส้นแล้ว แต่ก็มีสวย ๆ ใ่ส่ให้พึงพอใจ

ตอนนี้ยืนยันการลงแล้วค่ะ เข้านอนฝันดีกันได้ ถ้าใคร s ตามนะ ระยะสั้นจะมีดีดไปบ้าง ก็ปล่อยเขา แต่คงยาก จะพ้น 1588 ไปได้ ติดแต่ค่าเงินบาทดอลอ่อนจังนิ

กราฟทำ triangle (เรียกถูกป่าวหว่า ทฤษฎี ไม่เป็นกะเขาซะด้วยซิ เดี๋ยว !! อายเค้า... ^_^ติด 3 ที แล้วไม่ผ่าน

เมื่อวาน 1585 ต่ำสุด 1621 สูงสุด หยุดยาว เปิดมาเจองานถล่ม ไม่ว่างมานะคะ

ย่อ 1604 1594 ยืนยันการขึ้นไปก่อน

ระยะกลางกลับตัวขึ้น 1635 1652ด่าน ไม่พ้นเทรน ณ ตอนนี้

วันเก็บหน้า พฤ 7 มีนาค่ะ น่ามีขาลงอีกขา

ขอบคุณคุณทองใหม่ และคุณปุยเมฆค่ะ

คุณลูกเสือสำรองคะ

คุณปุยเคยบอกวันเก็บไว้แล้ว ขออ้างถึงไว้นะคะ เผื่อใครหาไม่เจอ

555 มาช้ากว่าคุณปุยเมฆ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ

พรุ่งนี้ลาค่ะ ไปต่างจังหวัด 2 วัน มีธุระค้างคืน ไม่รู้จะได้กลับมาดูหรือเปล่านะคะ

ราคานั้นอาจมาวันนั้นได้หรือไม่ได้ก็ได้ค่ะ และวันเก็บที่ให้ อาจไม่ใช่ราคาต่ำที่สุดของเข็มขัดทองเส้นแรก ถ้าทะยอย ก็ทะยอยได้ตามสะดวก แต่ถ้าลงต่ำกว่า อย่ามาบ่นให้ได้ยินนะ สร้อยที่ปุยเมฆซื้อเป็นดอยหมดทุกเส้นแล้ว แต่ก็มีสวย ๆ ใ่ส่ให้พึงพอใจ

ตอนนี้ยืนยันการลงแล้วค่ะ เข้านอนฝันดีกันได้ ถ้าใคร s ตามนะ ระยะสั้นจะมีดีดไปบ้าง ก็ปล่อยเขา แต่คงยาก จะพ้น 1588 ไปได้ ติดแต่ค่าเงินบาทดอลอ่อนจังนิ

กราฟทำ triangle (เรียกถูกป่าวหว่า ทฤษฎี ไม่เป็นกะเขาซะด้วยซิ เดี๋ยว !! อายเค้า... ^_^ติด 3 ที แล้วไม่ผ่าน

สัญญาว่าจะไม่บ่นครับ แต่จะแสดงออกด้วยการ :065 :065 แทน อิอิ

ส่วนสร้อยที่ดอยไว้ไม่เป็นไรเนอะ ไว้เราเดินเกาะแขนกันไปเลือกลายใหม่ๆที่ไม่ซ้ำกับของเดิมกันเนอะ ( ใช้จูงมือไม่ได้เพราะจะไปซ้ำกับคุณเลซี่ 555+ :P )

ไงถ้าเห็นดีเห็นงามว่าจะไปเดินเลือกกันแล้ว ไงกระซิบดังๆ หรือ ถีบบอกก็ได้ครับ ไฉไลแบบคุณปุย ลูกเสือยอม คริ คริ :32

ถูกแก้ไข โดย ลูกเสือสำรอง

ขอบคุณคุณทองใหม่ และคุณปุยเมฆค่ะ

คุณลูกเสือสำรองคะ

คุณปุยเคยบอกวันเก็บไว้แล้ว ขออ้างถึงไว้นะคะ เผื่อใครหาไม่เจอ

ขอบคุณครับ ^^

พรุ่งนี้ลาค่ะ ไปต่างจังหวัด 2 วัน มีธุระค้างคืน ไม่รู้จะได้กลับมาดูหรือเปล่านะคะ

เดินทางปลอดภัยทั้งไป-กลับนะครับ :)

ขอบคุณมากค่ะ คุณปุย

เดินทางปลอดภัยนะคะ

รายวัน

ถูกแก้ไข โดย ทองใหม่