ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

ไม่ถูกสเป๊กเลยฮะลุงทอง

ของผมต้องขาวๆ ผมสั้น อกอึ๋มบึก ไหล่กว้างๆ ใส่เสื้อกล้าม ติดหนวดนิดนิดๆ

ว้ายยยยย บอกหมดเลย :uu

เอาหน้าอย่างเดียวจัดมาครับ คนที่7 เบอร์7เควินคีเกน :047

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เรื่องเเกปเนี่ย เป็นอะไรที่ทำให้ผมกังวลมากช่วง2-3วันนี้ ไม่งั้นผมคงมองหน้าซื้อเต็มที่เเล้วครับ ใจก็เชียร์ขึ้นๆๆๆๆ อยากให้ทุกคนที่มีทองหรือเม็ดเงินหรือทองรูปพรรณอะไรก็ตาม มีความสุข เงินทองที่หามาด้วยความลำบากไปซื้อตอนเเพงๆ หวังเก็บยาวเหมือนปู่ย่าตายาย โดนมันทำให้ใจเสียไปหมด

คืนนี้ ไม่รู้จะมาไม้ไหนอีก

ส่วนตัวนะครับผมให้ความเชื่อถือเเกปของgraph of Dukascopy มากทีเดียว เพราะ ใช้เวลาไม่นานมากในการปิดในTF15นาที

สู้ๆครับ ยังไงต้อง 30000 ไม่เกินหาเมียได้ครับ :uu

หลุด 1385 อย่าทนLครับ S ตามได้เลย น่าเจอกันที่ triple bottom

ถูกแก้ไข โดย Jocho

จร้าา..แอลมาเป็นสัปดาห์แล้ว ทุนที่1408 ถึงได้ลุ้นขึ้นอยู่ไงจ้ะ ไม่รู้จะรอดมั๊ย :17

อลันยังจดๆจ้องอยู่เลยค่ะ รอดูแก้ปคุณJochoละกันนะ ขอบคุณคุณเหมยมากๆค่ะ

ท่านบอนไซครับ มันก็บ่แน่หรอกนาย

แต่เอาที่แน่ๆนอนๆ ก่อนดีกว่าครับผม ...555 แดงทั่วโลก

เฮียดอน/ท่านบอน/เฮียโจ แดงใหนในใจท่าน ดูว่าใจเราตรงกันปล่ะ ...5555คลายเครียดครับผม :uu

ว้ามีแต่แดงหญิง. มะมีแดงชายบ้างเลย ออกลำเอียงรึป่าวคะ

อลันยังจดๆจ้องอยู่เลยค่ะ รอดูแก้ปคุณJochoละกันนะ ขอบคุณคุณเหมยมากๆค่ะ

ให้เวลาถึงค่ำคืนนี้ ถ้าไม่กลับเทรนบน เท่าไหร่ก็เท่านั้น..จบ :047

คุณลุงทองครับ ถ้ามองที่หน้าคงต้อง ลำดับสามจากทางขวา :uu

แต่ถ้าเอาครบเครื่องทุก อินดิเคเตอร์ก็ ลำดับ 5 จากซ้าย ขอรับ ฝุด ฝุด :32

ไม่ถูกสเป๊กเลยฮะลุงทอง

ของผมต้องขาวๆ ผมสั้น อกอึ๋มบึก ไหล่กว้างๆ ใส่เสื้อกล้าม ติดหนวดนิดนิดๆ

ว้ายยยยย บอกหมดเลย :uu

เอาหน้าอย่างเดียวจัดมาครับ คนที่7 เบอร์7เควินคีเกน :047

เม้าท์มอยด์เป็นปี่เป็นขลุ่ยเชียวนะยะ พ่อสุภาพบุรุษจุฑาเทพ(เฒ่า) ฮา ฮิ้วว :19

ให้เวลาถึงค่ำคืนนี้ ถ้าไม่กลับเทรนบน เท่าไหร่ก็เท่านั้น..จบ :047

น้องว่า ไม่ได้ไปใหนหรอกเจ้ ติดเหง็กอยู่งี้แหล่ะ 1400 อีกแล้ว เจ๋งเป๊งไปเลย น้องทอง

น้องว่า ไม่ได้ไปใหนหรอกเจ้ ติดเหง็กอยู่งี้แหล่ะ 1400 อีกแล้ว เจ๋งเป๊งไปเลย น้องทอง

เห็น s50. ยัง ลงมาที่เดิมแล้ว แถมต่ำกว่าอีก แล้วอย่าคันไม้คันมืออีกนะยะแม่ตัวดี :aa

เห็น s50. ยัง ลงมาที่เดิมแล้ว แถมต่ำกว่าอีก แล้วอย่าคันไม้คันมืออีกนะยะแม่ตัวดี :aa

ทราบแล้วย่ะ..เอ้ย ทราบแล้วค่ะ :17

ว้ามีแต่แดงหญิง. มะมีแดงชายบ้างเลย ออกลำเอียงรึป่าวคะ

ลุงทองแกให้หวยมีแต่แดงแดง เขียวหามีไม่

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

ขอบคุณค่ะคุณเหมย :01

เทรนบนที่ว่าคือ เส้นเขียวใช่มั้ยคะ

ทราบแล้วย่ะ..เอ้ย ทราบแล้วค่ะ :17

ไม่มีระบบหรือวิธีการใหนที่จะชนะตลาดได้ 100% --อย่าพยายามค้นหา--เสียเวลา

**อย่าพยายามในสิ่งที่ ไม่ควรพยายาม.. :wub:

ในระบบแบบแผนของตัวเองที่ดีอยู่แล้ว...พยายามทำตามระบบให้ได้--ดี --ความสำเร็จรออยู่

**จงพยายามในสิ่งที่ ควรพยายาม...... :wub:

เท่านี้แหล่ะ แล้วจะรู้ว่าชีวิตการลงทุน..ชิวๆ ..เท่ห์สุดๆ..นะจ้ะยายตัวดี

ขอบคุณค่ะคุณเหมย :01

เทรนบนที่ว่าคือ เส้นเขียวใช่มั้ยคะ

ค่ะ .. :)

ไม่มีระบบหรือวิธีการใหนที่จะชนะตลาดได้ 100% --อย่าพยายามค้นหา--เสียเวลา

**อย่าพยายามในสิ่งที่ ไม่ควรพยายาม.. :wub:

ในระบบแบบแผนของตัวเองที่ดีอยู่แล้ว...พยายามทำตามระบบให้ได้--ดี --ความสำเร็จรออยู่

**จงพยายามในสิ่งที่ ควรพยายาม...... :wub:

เท่านี้แหล่ะ แล้วจะรู้ว่าชีวิตการลงทุน..ชิวๆ ..เท่ห์สุดๆ..นะจ้ะยายตัวดี

คมบาดจิต

ขอบคุณ..เจ้าค่ะ จะจำใส่กะลาหัวเลย :uu

-ขี่หลังช้าง ไม่สบายเท่าขี่หลังเทรน s50.

:57