ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For November 2013

โพสต์แนะนำ

ขอขอบคุณคุณกัมพล&คุณกุ้ง ที่สละเวลาทำให้เกิดกิจกรรมสนุก ๆ ในทุก ๆ เดือนค่ะ

ขอแสดงความยินดีกับ คุณsea sea, คุณwann. และคุณขาใหม่ ค่ะ :gd

.......................................

:Announce คุณกัม ค่ะ ขอบอก....... ข้าวถุงคุณกุ้ง :aa (เยี่ยมจิง ๆ)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:01 ยินดีกับทุกท่านที่เข้าเป้านะคับ ขอบคุณป๊ะกัมพลสำหรับเกมส์เร้าใจด้วยคับผม

เมื่อคืน ก็เปิดแค่ครึ่งวัน สรุป คือ ได้ทายเล่นๆ 2 วันติด

แล้วเราก็ได้แชมป์ไปแบบงงงง :45

อันดับ 1 คุณ s ë a s ë a ทำสำเร็จสักที หลังจากพยายามมาเป็นเวลา 2 ปีพอดี :gd

อันดับ 2 คุณ dada สงสัยจะติดใจข้าวถุง ยึดอันดับ 2 ไว้ติดต่อกันเป็นสมัยที่ 2 :uu

อันดับ 3 คุณ wann เข้าทำเนียบแชมป์ครั้งแรก พยายามต่อไปนะครับ :aa

:01ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุก เดือนหน้าพบกันใหม่ แชมป์รองแชมป์ อย่าลืม ชื่อ-ที่อยู่หลังไมค์นะครับ

ขอบคุณเฮียกัมพล กับ เจ้กุ้ง มากค่ะ

คิคิ..ไม่คิดว่า ตัวเองจะได้แชมป์

ขอแสดงความยินดีกับ คุณdada คุณwann และคุณขาใหม่ด้วยค่ะ

เดือนหน้า ร่วมสนุกกันใหม่คร้า..

:10 :10 :10

คนที่ได้ใกล้ที่สุดในแต่ละวัน น่าจะได้ ไลค์จาก Administrators เพิ่อเป็นรางวัลด้านจิตใจด้วย สำหรับคนใกล้ที่สุดของวันครับ

ถูกแก้ไข โดย Adept

ขอแสดงความยินดีกับ คุณ s ë a s ë a คุณ dada และ คุณขาใหม่ ด้วยค่ะ

ขอบคุณเฮียกัมพล และทุกๆท่านด้วยค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...