ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

p59

ไม่ได้รู้ ไม่ได้เก่ง แค่อยากโม้

โพสต์แนะนำ

55 ยังนี้เมื่อไรน้อถึงจะได้เริ่มตามระบบ ซะที ^/\^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

55 ยังนี้เมื่อไรน้อถึงจะได้เริ่มตามระบบ ซะที ^/\^

ใจเย็นๆ รอไปก่อน คนที่ถืออยู่ตอนนี้ก็กำลังเสียตัง แต่ด้วยที่ได้มามากแล้ว จึงถือตามระบบไป

ถ้าคุณเข้ามาตอนนี้ ตอนนี้กำลังเสียตัง คุณจะทนไหวเหรอ

ไม่ต้องรีบ มีเวลาให้คุณได้เล่นแน่นอน ใจเย็น ดูสนามไว้เป็นประสบการณ์

หาสิ่งใหม่ๆมาเล่น ระบบ มันมีดีก็มีเสีย ได้เงินก็จริง แต่มันโง่ๆนะ ศึกษาระบบ และแนวทางไว้ให้ดีก็แล้วกัน

อันระบบก็มีมากมาย คุณแน่ใจนะ ว่าระบบที่คุณมีดีพอแล้ว

โลกใบนี้ไม่มีอะไีง่ายนะครับ

ของที่ว่าง่ายที่สุด กับทำยากที่สุดนะครับ

***ถามว่าการนั่งง่ายไหม

ใครๆก็บอกว่าง่าย

แต่ให้นั่งสมาธิ หลายคนนั่งได้ เต็มที5นาที เรียกว่าแทบตายแล้ว

หลายคนได้สักครึ่งชั่วโมง

หลายคนได้สัก1ชั่วโมง

หลายท่าน นั่งได้2ชั่วโมง

มีไม่กี่ท่านที่นั่งได้3ชั่วโมงขึ้นไป

ดังนั้นอย่าคิดว่ามันง่าย

ทุกสิ่งอย่างในโลกนี้ ไม่มีง่าย อย่าคิดว่ามันง่าย

***มีอยู่อาชีพหนึ่ง ที่ผู้ชายแทบทุกคนได้ยินแล้วก็อยากทำ แต่ถ้าได้ทำ ไม่ถึง3วัน ก็หนี้แล้ว ทนไม่ไหว

อาชีพนี้ อยู่กับผู้หญิง สวยๆ มีใครรู้บ้างว่าอาชีพอะไร unsure.gif

ใครชอบนั่งเฝ้าหน้าจอทั้งวัน ลองเอาอันนี้ไปศึกษาดูนะ rolleyes.gif

ช่วงนี้ ทองขึ้นลงแรง วันละหลายสิบเหรียญ ถ้ามีบุญ+ความเฮง วันเดียวก็เล่นได้หลายรอบ รวยไม่รู้เรื่องเลยละ biggrin.gif

post-61-019502900 1312957584.jpg

ถูกแก้ไข โดย p59

ขอบคุณคะ คุณP595fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gifชอบอ่านสิ่่งที่ท่านเคย ได้มุมมองมากมายคะ

ถูกแก้ไข โดย Soda

55555555 ผมคนขี้โม้ มีเรื่องโม้มากมาย ไม่ต้องคิดมากนะ ทนๆอ่านผ่านๆไปนะ ขำๆ สบายๆ นะ ไม่ต้องจริงจังมากมายกับชีวิต

(บางคนนั่งวาดกราฟจนเส้นเต็มไปหมด หลายร้อนเส้น ผมไม่เอาด้วยหรอก มันไม่ต้องขนานนั่น แค่ไม่กี่เส้นก็ได้เงินแล้ว จากรูปจะเห็นว่ามีแค่เส้นMAก็ได้ตังแล้ว ที่เหลือมันเรื่องของดวง เรื่องของบุญ ) laugh.gif

กราฟคนเล่นสั้นๆ สวยๆ สบายๆ เอาไปอีก20เหรียญ

post-61-053502800 1312970067.jpg

ใจเย็นๆ รอไปก่อน คนที่ถืออยู่ตอนนี้ก็กำลังเสียตัง แต่ด้วยที่ได้มามากแล้ว จึงถือตามระบบไป

ถ้าคุณเข้ามาตอนนี้ ตอนนี้กำลังเสียตัง คุณจะทนไหวเหรอ

ไม่ต้องรีบ มีเวลาให้คุณได้เล่นแน่นอน ใจเย็น ดูสนามไว้เป็นประสบการณ์

หาสิ่งใหม่ๆมาเล่น ระบบ มันมีดีก็มีเสีย ได้เงินก็จริง แต่มันโง่ๆนะ ศึกษาระบบ และแนวทางไว้ให้ดีก็แล้วกัน

อันระบบก็มีมากมาย คุณแน่ใจนะ ว่าระบบที่คุณมีดีพอแล้ว

โลกใบนี้ไม่มีอะไีง่ายนะครับ

ของที่ว่าง่ายที่สุด กับทำยากที่สุดนะครับ

***ถามว่าการนั่งง่ายไหม

ใครๆก็บอกว่าง่าย

แต่ให้นั่งสมาธิ หลายคนนั่งได้ เต็มที5นาที เรียกว่าแทบตายแล้ว

หลายคนได้สักครึ่งชั่วโมง

หลายคนได้สัก1ชั่วโมง

หลายท่าน นั่งได้2ชั่วโมง

มีไม่กี่ท่านที่นั่งได้3ชั่วโมงขึ้นไป

ดังนั้นอย่าคิดว่ามันง่าย

ทุกสิ่งอย่างในโลกนี้ ไม่มีง่าย อย่าคิดว่ามันง่าย

***มีอยู่อาชีพหนึ่ง ที่ผู้ชายแทบทุกคนได้ยินแล้วก็อยากทำ แต่ถ้าได้ทำ ไม่ถึง3วัน ก็หนี้แล้ว ทนไม่ไหว

อาชีพนี้ อยู่กับผู้หญิง สวยๆ มีใครรู้บ้างว่าอาชีพอะไร unsure.gif

ขอบคุณครับ อ.พี กำลังดูระบบอยู่ทุกวันครับ ^^

ปล. ยังนึกไม่ออกว่าอาชีพอะไร หุหุ

อาชีพอะไร........ <_<

ปวดหมอง รอเฉลยเลยแล้วกันค่ะ

อาจารย์ของสาวอาบอบนวดเป็นนายแบบให้หมอนวด ฝึกอาบน้ำไง

วันๆนอนอยู่ในอ่าง มีผู้หญิงมาฝึกอาบน้ำ มาฝึกอาบน้ำให้ (ผู้หญิงไม่ใช่เกิดมาก็เป็นหมอได้นะ ต้องผ่านการอบรมก่อน)

โดยปกติของร่างกายคน ถูกน้ำสัก1ชั่วโมงก็เริ่มไม่ไหวแล้ว ถ้า 3วัน ตามร่องต่างๆก็เป็นแผด และที่สำคัญสุดๆ ตรงนั้นก็เริ่มเน่า angry.gif สุดท้ายก็ต้องหนี แล้วจะไม่กลับมาอีก