ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

• ประกาศ

• kumponys

ห้ามลงโฆษณา งาน Parttime / พวกลดน้ำหนัก / พวกรับจ้างมาโพสต์

หลังๆ ดูเหมือนจะมีพวกรับจ้างโพสต์โฆษณา ประเภทที่โพสต์ทิ้งไว้ทุกเวป ซ้ำๆซากๆ จนกลายเป็นขยะ online ไปทั่วประเทศทั่วโลก ที่เห็นบ่อยๆ เห็นจะเป็นพวก ลดความอ้วน พวก Parttime ทั้งหลาย เพื่อความสงบเรียบร้อย ขออนุญาต ไม่รับโฆษณาประเภทนี้ และจะถูกกำจัดออกไปอย่างเร็ว รวมถึงจะพิจารณาแบนสมาชิก ที่สมัครเข้ามาโพสต์โฆษณาประเภทนี้ทันที

โพสต์แนะนำ

มันขึ้นมาตอนเปิดเว็บ Thaigold ครับ และเป็นกับเฉพาะ เว็บ Thaigold ครับ เว็บอื่นไม่มีเด้งขึ้นครับ ใครมีอาการแบบนี้ แล้วมีทางแก้รบกวนแนะนำด้วยครับ (ระหว่างรอ จะลองหาทางดูครับ)

post-3237-028113100 1305945120.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มันเคยมีค่ะ.. มีบ่อย แต่ไม่มีเพราะอะไร จำไม่ได้แล้ว หรือเพราะเราไปบล็อก pop up โดยไปสั่งที่ firefox.....IE ไม่ทราบค่ะ

เวปที่ใช้ ducus จะมี pop หมดแหละครับตั้งค่าให้ browser เราบล็อกเอาครับ เดี๋ยวนี้ ทุกอันมันบล็อกได้หมดแหละ ลองหาตัวเลือกดู ผมจำไม่ได้แล้ว ph34r.gif

วิธีแก้ไข ตามนี้เลยค่ะ แต่ก่อนก็มีนะ แต่ตอนนี้มันหายไปเอง ไม่ได้ทำอะไรเลย

http://www.goldhips.com/board/viewtopic.php?t=403&highlight=&sid=c95777d3583c7375d1f5be76df78da8b

เข้ากระทู้ได้ แต่เข้ากล่องแชตไม่ได้ ทำไงคับ

สร้างบัญชีผู้ใช้ใหม่หรือลงชื่อเข้าใช้เพื่อแสดงความคิดเห็น

คุณต้องเป็นสมาชิกก่อน ถึงจะแสดงความคิดเห็นได้

สร้างบัญชีผู้ใช้ใหม่

ลงทะเบียนเพื่อสร้างบัญชีผู้ใช้ใหม่ในชุมชนของเรา มันง่ายมาก!

ลงทะเบียนบัญชีผู้ใช้ใหม่

ลงชื่อเข้าใช้งาน

มีบัญชีผู้ใช้แล้ว? ลงชื่อเข้าใช้ที่นี่

ลงชื่อเข้าใช้เลย