ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แท่งค่ะ เมื่อกี้ 24450 ไม่กล้าขาย กลัวไปต่อ ไม่งั้น 50บาทเห็นๆ เศร้าเลย อาทิตย์นี้ยังไม่ได้ค่าขนมเลย ตอนนี้ทำท่าจะขึ้นอีกละ สงสัยต้องรอขายดอยซะมั้ง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ทันแล้วน้องโป๊บ พอพี่โดดลง พี่ก็สังเกตุว่าไม่หลุด 1667 (ห้องโป๊บเคยบอกว่ามันมีแก็ปตรงนี้) พี่ก็สันนิฐานทันทีว่ามันจะต้อง ปิดแก็ปและขึ้น 55555555 พี่แอบขึ้นไปละ แต่ไม่เป็นไรเดียวพี่ดูสถานการณ์ถ้ามันหลุด 1667 ก็คงโดดลงอีกรอบ 5555 มีอะไร ตะโกนดังๆ นะ พี่พร้อมโดด :gd

สุดยอดเรยพี่ตี๋ แบบนี้ต้องเรียก ตี๋ปืนไว อิอิ

แท่งค่ะ เมื่อกี้ 24450 ไม่กล้าขาย กลัวไปต่อ ไม่งั้น 50บาทเห็นๆ เศร้าเลย อาทิตย์นี้ยังไม่ได้ค่าขนมเลย ตอนนี้ทำท่าจะขึ้นอีกละ สงสัยต้องรอขายดอยซะมั้ง

ใจเยนคร่ะเด๋วก้อขึ้นคร่ะพี่ อิอิ

เหมือนกันเรยย เห็น 24463 แล้วก็เลยไปกินข้าว กลับมา...... แงๆๆๆๆ

ม่ายงั้น 72*20 บาท

สุดยอดเรยพี่ตี๋ แบบนี้ต้องเรียก ตี๋ปืนไว อิอิ

วางใจได้ยังอ่ะน้องโป๊บ ตอนนี้ขาใหญ่ให้ตามตอบรับไหม หรือว่า ขาย่อยเล่นกันเอง เดียวขาใหญ่รอกินหัวกินหาง อีกอ่ะเปล่า กลัวจริงๆ

พี่มีเวลาแค่ 22.30 น. นะจ๊ะ มีอะไรตะโกนบอกดังๆ ก่อนนะ 5555

เหมือนกันเรยย เห็น 24463 แล้วก็เลยไปกินข้าว กลับมา...... แงๆๆๆๆ

ม่ายงั้น 72*20 บาท

แบบนี้เค้าเรียกว่าเล่นแบบไหนอ่ะครับ gold spot หรือๆ เล่นทอง online อ่ะ บอกเค้ามั่งจิ เค้าอยากเล่นแบบทองแท่ง ลงให้ตายก็ไม่เครียดอ่ะ

แบบนี้เค้าเรียกว่าเล่นแบบไหนอ่ะครับ gold spot หรือๆ เล่นทอง online อ่ะ บอกเค้ามั่งจิ เค้าอยากเล่นแบบทองแท่ง ลงให้ตายก็ไม่เครียดอ่ะ

เล่นแท่งของ GT จร้า น้องตี๋ พอใจราคาไหนก็กดได้เรยยย สนุกจริงๆ ถ้าไม่โลภก็ลำใยทุกวัน อิอิ

เจ้ามือมานร้ายจิงๆๆ แมงมุมไม่ช่วยเร้ยยยยยย เล่นตามเส้นเทรนแร้วมานยังหลอกว่าทะลุแร้วตีลง หลายทีแระ แร้ว อินดิเคเตอร์อีก เมื่อวาน มานก้อปักหัวลงหมด แต่ดันลากขึ้น แร้ววันนี้อีก พอเม่าแอลกานแยะ มานจัดเอสให้กินเรย ดูมานๆๆ ทำๆ

ไอ้พวกสตอ อะไรเนี่ย มานก้อมี พื้นที่ขึ้นได้อีกนิด

ดูเส้น ma ราย 4 เส้น 5 กำลังจะตัด 10 ลงมาแร้ว พวกตรู จะมีเวลามั้ย มานจะหมดเวลาแร้ว

แถม 24400ไม่ซื้อ (1667) คิดว่าน่าจะ 24350 รอซื้อ เลยราคาขึ้นซะงั้น(1674) เวรกรรมทั้งขึ้นทั้งลง แท่งนี่กินเค้ายากชะมัด นอนดีกว่า รอลุ้นข่ารพี่เบนพรุ่งนี้ ราตรีสวัสดิ์ รับทรัพย์กันทุกๆคนนะคะ

เล่นแท่งของ GT จร้า น้องตี๋ พอใจราคาไหนก็กดได้เรยยย สนุกจริงๆ ถ้าไม่โลภก็ลำใยทุกวัน อิอิ

ขั้นต่ำ ต้องมีเงินในบัญชีกี่บาท แล้วก็ซื้อขายทองขั้นต่ำกี่บาทครับ

เจ้ามือมานร้ายจิงๆๆ แมงมุมไม่ช่วยเร้ยยยยยย เล่นตามเส้นเทรนแร้วมานยังหลอกว่าทะลุแร้วตีลง หลายทีแระ แร้ว อินดิเคเตอร์อีก เมื่อวาน มานก้อปักหัวลงหมด แต่ดันลากขึ้น แร้ววันนี้อีก พอเม่าแอลกานแยะ มานจัดเอสให้กินเรย ดูมานๆๆ ทำๆ

ไอ้พวกสตอ อะไรเนี่ย มานก้อมี พื้นที่ขึ้นได้อีกนิด

ดูเส้น ma ราย 4 เส้น 5 กำลังจะตัด 10 ลงมาแร้ว พวกตรู จะมีเวลามั้ย มานจะหมดเวลาแร้ว

จะหมดเวลาแล้วนี้ มันกำลังจะขึ้น หรือมันดูท่าจะกำลังลงครับน้องโป๊บ ช่วยแถลงไขให้พี่ ได้รู้สักหน่อยเถอะน้องนาง

ผมโดดขึ้นเมื่อกี้ 1670

โดด 1674 ไม่กล้าติดรถนาน

เราเล่นแท่งร้านทอง ตจว โทรซื้อขาย ตามราคาที่เค้าส่ง ประกอบกราฟได้บ้างไม่ได้บ้าง ถึงเที่ยงคืนค่ะ แต่วันนี้ซดแห้วอีกแล้ว

:37 ลงทุนทุกครั้งตั้งจุดทำกำไร จุดตัดขาดทุนให้ชัดเจนนะคะเพื่อนๆ มีความสุขมีกำไรทุกการลงทุนนะคะ :bye

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

เล่นแบบทองแท่ง ลงให้ตายก็ไม่เครียดจริงๆหรือคะ?อธิบายหน่อยหนุ่มตี๋ น้องกำไรทอง และน้อง love you^______^

ปล. น้องญ่าเป็นคนโรแมนติกนะ แต่ละเพลงที่เอามาฝากเพราะๆและน่ารักทั้งนั้น

แต่วันนี้เพลงซึ้งและเศร้าตามน้องทองไปนิดส์นะคะ^______^