ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Like ๆ เลยค่ะ ป้า... 555 มีขู่ด้วยเนาะ อยากฝันดีกะเค้ามั่ง

ต้องรีบ กดค่ะ ถ้าไม่หมด โควต้าก่อนนา.. สมาชิกใหม่

คงต้องหลบอยู่มุมมึดก่อนค่ะป้า หาแสงสว่างก่อน อิอิ

ฝันดีด้วยเหมือนกันค่ะ

.......หลับให้ได้เงินหมื่น ตื่นให้ได้เงินล้านนะคะ เพี้ยงๆ :57

ราตรีสวัสดิ์ค่ะพี่น้องชาวไทย. พบกันใหม่พรุ่งนี้ค่ะ :bye

ฝันดีค่ะ คุณ Pa'ree

ฝากเพลงให้ฟังก่อนนอน ฝันดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน :bye

ถูกแก้ไข โดย TonYa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราตรีสวัสดิ์ค่ะพี่น้องชาวไทย. พบกันใหม่พรุ่งนี้ค่ะ:bye

ฝันดีคับทุกๆ ท่าน

บอยมาช้าตลอด มาตอนเค้าเข้านอนกันหมดแร้ว

กู๊ดไนท์คับ

จุ๊ฟไนท์ จุ๊ฟบาย แอนด์ จุ๊ฟจุ๊ฟ 555

Like ๆ เลยค่ะ ป้า... 555 มีขู่ด้วยเนาะ อยากฝันดีกะเค้ามั่ง

ต้องรีบ กดค่ะ ถ้าไม่หมด โควต้าก่อนนา.. สมาชิกใหม่

คงต้องหลบอยู่มุมมึดก่อนค่ะป้า หาแสงสว่างก่อน อิอิ

ฝันดีด้วยเหมือนกันค่ะ

.......หลับให้ได้เงินหมื่น ตื่นให้ได้เงินล้านนะคะ เพี้ยงๆ :57

ราตรีสวัสดิ์ค่ะพี่น้องชาวไทย. พบกันใหม่พรุ่งนี้ค่ะ :bye

ฝันดีค่ะ คุณ Pa'ree

ฝากเพลงให้ฟังก่อนนอน ฝันดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน :bye

พี่ก้อกดแร้วเหมียงกาน

คืนนี้พี่จาได้ฝันดี ฝันถึงญ่า... แบร่ๆๆ 79080.gif

http://www.youtube.com/watch?v=6Ew6x02-lk0

ขอบคุณน้องโป๊ปด้วยนะคับ ฝันดีคับ :bye

OMG น้าเบนทำพิษอีกแร้วววว

เสิร์ฟน้ำตกรอบดึก แสบจริงๆ :_10

อยู่ให้ถึงพรุ่งนี้นะ จะช้อนมาเก็บ

ถูกแก้ไข โดย กำไรทอง

ตื่นมาตี 3 เห็นราคาทองแทบช็อค(ร่วงกราวด์ๆ) เกือบติดยอดเขาเอเวอเรสแล้วไหมล่ะ เซ็ทค่าออโต้ซื้อไว้ 24400 ดีนะไม่ได้ราคานี้ก่อนเที่ยงคืน

คุณโป๊บ ผมอิจฉาคุณป้าอ่ะ เดียวเค้าจะต้องขึ้นขบวนมารับเรามากลางดอยแน่ๆเลย :17

มาแล้วนะโป๊ป M ดีใจกะขา S ด้วย และแล้วสิ่งที่เดาอยู่ลึกๆก็มาซะที :uu

มะคืนไม่ได้ลาคุณโป๊ปก่อน เพราะเน็ตต่างจังหวัดมันช้าเลยไม่ได้มาตอบด้วย

โอ๊ยยเมื่อคืน แมงมุมทำพิษ ตื่นเช้ามาเรย dookdik_022_Tiger.gif แต่ยังไม่ถึงกะ dookdik_016_Tiger.gif

กานน๊ะคร๊ะ แพทเทิร์น M ที่คุยเล่นกะจารมาจิงๆๆแต่ นึกว่าจะไป 1690 ก่อน แร้วร่วง ศึกครั้งนี้ กองทุนชนะ เม่าฝรั่ง ก้อ L ไว้พอๆกะเม่าแบบเราเนี่ยแระคร่ะ แมงมุม ยังปราณี เอาแค่ ปิดทำกำไรของเค้าที่ซื้อไว้ บริเวณ 1640 พอหั้ยขำ สู้ต่อไปคร่ะ yenta4-emoticon-0004.jpg เรายังมีหวังเพราะมานน่าจะสวิง 1640-1690 ไปอีก ลงแรงไปคนก้อไม่เล่น ขึ้นแรงไป คนก้อหลุดดอยเร็ว สัปดาห์นี้ ตลาดเอเซีย ยุโรปปิด อิอิ

บทเรียนนี้ สอนหั้ยรู้ว่า ให้เชื่อ สตอราย 4 และ เส้น Ma คร่ะ ซิกๆ whitebear-emo-046.gif

สอบถามน้องโป๊ปและเพื่อนๆ ไม่ทราบว่าใช้บริการของเจ้าไหนอยู่ครับ

ผมใช้ น้อง อ. ให้ราคาไม่ค่อยดี และแก๊ปราคาซื้อขาย 120-150 บาท อยากลองเปลี่ยนเจ้าบ้าง....

เล็งๆ CL กะ Gt เอาไว้ ไม่รู้เวิร์ครึเปล่า...

ถูกแก้ไข โดย artjar

ทุกกูรูมองขึ้นให้รีบ S ....ทุกกูรูมองลงให้รีบ L ....whitebear-emo-015.gif

หรือจะเป็นตามนั้น 5555555555

ตามนั้นเรยพี่ เชื่อตัวเองดีสุด กั๊กๆๆๆๆ whitebear-emo-050.gif

สวัสดดีค่ะคุณโป๊ป อ่านกระทู้คุณมานานแล้ว มานหรอกให้เราแอลรึเปล่า แล้วก้อทุบเรา

เมื่อบอกพี่ไปว่า ไปปล่อยที่ 1690 แต่แมงมุมดันทุบทำกำไร ที่ 1676 ซะก่อน อิอิ เนินเรย whitebear-emo-007.gif