ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Pope จ๋า เมื่อคืนไม่มีโชค เก็บมาแร้วปล่อยไม่ทัน

ดันไปตั้งซื้อที่ 1667 อีก เฮ้อ :_cdกำจริง เสียกระสุนไปอีก 1 นัด

วันนี้จะมีจังหวะเด้งไปที่เท่าไหร่คร๊ะ ก่อนลงต่อ :57

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่เจ๋งหรอกค่ะ โดนหลอกหลายดอยความกลัวเลยเยอะจ้ะ

แล้วก็เหลือก้อนสุดท้ายเลยต้องคิดเยอะหน่อย

พี่ตี๋ อย่าทำตามนะคร๊ะ นู๋จะคัตลอสไปรอเก็บต่ำๆๆคร่ะ เริ่มไหม่ มานผิดทางไปแร้ว ขึ้นอยู่กะ พอร์ต แต่ละคนคร่ะ

อันนี้ผมก็คิดอยู่ครับ แต่ดูจากเส้นแล้ว แนวโน้ม น้องโป๊บว่าน่าจะยังลงอยู่ใช่ไหมครับ

Pope จ๋า เมื่อคืนไม่มีโชค เก็บมาแร้วปล่อยไม่ทัน

ดันไปตั้งซื้อที่ 1667 อีก เฮ้อ :_cdกำจริง เสียกระสุนไปอีก 1 นัด

วันนี้จะมีจังหวะเด้งไปที่เท่าไหร่คร๊ะ ก่อนลงต่อ :57

เหมือนคร่ะพี่ เปิดหน้าแอล แนวต้านพอดี 1670

แนวโน้มลง ไปประมาน 1630 แร้วดีด คร่ะ

อรุณสวัสดิ์น้องpope ค่ะ. ผิดทางไม่่เป็นไรเป็นประสบการณ์ค่ะ. ทองมีขึ้นมีลง แต่วันนี้รอต่ำกว่านี้ใช่ไม๊ค่ะ น้อง

บางที indicator มันก้บอกอะไรได้ไม่หมดหรอกครับ มันอยู่ที่เจ้ามือด้วย ช่วงนี้ตลาด sideway trend ไม่ชัดเจน กำไรได้ก็ควรปล่อย ตลาดมันเล่นกันทั้งคืน แต่เราเล่นได้ช่วงเวลาจำกัด เล่นสักพักก็จะรู้จังหวะเจ้ามือเอง ช่วงนี้เวลา rebound high ลดลงเรื่อยๆ ต้องระวังจะลงไปลึกกว่านี้

สวัสดีครับ น้องโป๊ป และทุกๆท่าน เมื่อคืน น้ำตกลุงทอง ทั้งสวย..และ :_cd เลยครับ..

แนวโน้มลง ไปประมาน 1630 แร้วดีด คร่ะ

ขอบคุณคร่ะ คุณน้องคนดี

อรุณสวัสดิ์น้องpope ค่ะ. ผิดทางไม่่เป็นไรเป็นประสบการณ์ค่ะ. ทองมีขึ้นมีลง แต่วันนี้รอต่ำกว่านี้ใช่ไม๊ค่ะ น้อง

ขอบคุนคร่ะ รอเก็บต่ำคร่ะ อิอิ

บางที indicator มันก้บอกอะไรได้ไม่หมดหรอกครับ มันอยู่ที่เจ้ามือด้วย ช่วงนี้ตลาด sideway trend ไม่ชัดเจน กำไรได้ก็ควรปล่อย ตลาดมันเล่นกันทั้งคืน แต่เราเล่นได้ช่วงเวลาจำกัด เล่นสักพักก็จะรู้จังหวะเจ้ามือเอง ช่วงนี้เวลา rebound high ลดลงเรื่อยๆ ต้องระวังจะลงไปลึกกว่านี้

คร่ะ พี่บิ๊กแอ๊ด เมื่อคืนเล่นตามตลาดเรยคร่ะ อินดิเคเตอร์ บอกลง แต่ ตลาด มองขึ้น นู๋เรยมองขึ้น เอาแน่ไม่ได้นะคร๊ะ เจอ เจ้าจัดเบาะๆๆไปซะ จิงของพี่บิกแอ๊ด rebound high ลดลงเรื่อยๆ ต้องระวังจะลงไปลึกกว่านี้

ถูกแก้ไข โดย popedern

สวัสดีครับ น้องโป๊ป และทุกๆท่าน เมื่อคืน น้ำตกลุงทอง ทั้งสวย..และ :_cd เลยครับ..

สวยกว่านี้มีอีกมั้ยคร๊ะ พี่ seki เด๋วมื้อกลางวันต้องไปสั่ง น้ำตกหมู กินซะหั้ยเข็ด อิอิ

ราย4ยังลงได้อีกคับ รอเกบของถูกกัน แต่เมื่อคืนที่ผ่านมาดูเหมือนจะลงแบบผิดธรรมชาติไปหน่อยนะคับ

เดวรอmaตัดกัน ค่อยเกบ เอาช้าแต่ชัวร์ดีกว่าคราวนี้ ปล.ไม่น่าปิดsเลย

ราย4ยังลงได้อีกคับ รอเกบของถูกกัน แต่เมื่อคืนที่ผ่านมาดูเหมือนจะลงแบบผิดธรรมชาติไปหน่อยนะคับ

เดวรอmaตัดกัน ค่อยเกบ เอาช้าแต่ชัวร์ดีกว่าคราวนี้ ปล.ไม่น่าปิดsเลย

ส่วนนู๋ไม่น่าเปิดแอล สูงๆๆเร้ยยยย ผิดหลักการ อิอิ

ขอเอากราฟจาร มาแปะดูแนวทางหน่อย