ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขึ้นรถตรงนั้นแระ คร่ะ ถ้าหลุด 1618 ตัวใครตัวมานคร่ะพี่ อิอิ เจ้าบอก รอ จะ ซื้อกานช่ายมะ เด๋ว จัด นิวโลว์หั้ยกินอีกชุด อาคิกๆๆ

น่าkiss น่าคิดๆๆ รอเห็นซ้าดๆก่อนก็ดีนะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

นี่ละน้าอยากเล่นกะไฟ ไม่เปนไร จะส่งยาหม่องตราลิงถือลูกท้อไปให้ ทา แก้แผลไฟไหม้ ตามด้วยยาสีฟันดาลี่ เผื่อจะยิ้มออก อิอิ มันน่ามีเด้งเนอะ แถว ๆ1638

ก็คุณป้า หนีผมไปอ่ะ ไม่มีคนก่อไฟให้ผมๆ ก็เลยต้องก่อเอง เลยโดนไฟลวกเลย เค้าน่าสงสารม่ะ TT 5555 :065

เมื่อวานนี้ เวลานี้ เห็นเงาเขาลางๆ เกือบจะเดินไปถึงอยู่แล้ว...

วันนี้กลายเป็นว่าตกเขาซะงั้น ดอยลางๆ ก็ไม่ได้เห็น.... :dd

น่าkiss น่าคิดๆๆ รอเห็นซ้าดๆก่อนก็ดีนะ

kisssss ครายคร๊ะป้า อิอิ boy-emoticon-006.gif

ก็คุณป้า หนีผมไปอ่ะ ไม่มีคนก่อไฟให้ผมๆ ก็เลยต้องก่อเอง เลยโดนไฟลวกเลย เค้าน่าสงสารม่ะ TT 5555 :065

โอ๊ยพี่ตี๋ รวยอยู่แร้วกัวไร ขำๆพี่ นึกเสียว่าฟาดเคราะห์เป็นบทเรียน แต่เอ๊ะ boy-emoticon-010.gif ทำไมบทเรียนมา บ๊อยบ่อย อิอิ

บริเวณตอนนี้เทรดเดอร์เค้ายังไม่เล่นกัน ไม่รู้จะรีบาวไป 1650 ได้ป่าว แต่หลุด 1638 เนี่ย เห็น นิวโลว์

ว่าจะรอ 1635 นะเนี่ย มามะ มามะ :gvme

ถ้าจะเด้งไป 165x ก่อนก็คงจะดี อิอิ

ถูกแก้ไข โดย กำไรทอง

เมื่อวานนี้ เวลานี้ เห็นเงาเขาลางๆ เกือบจะเดินไปถึงอยู่แล้ว...

วันนี้กลายเป็นว่าตกเขาซะงั้น ดอยลางๆ ก็ไม่ได้เห็น.... :dd

ขาอ่อนแล้ว แบกป้าไปด้วยเน้อ มะคืนวิ่งหนียังกะโรงหนังไฟไหม้

ขาอ่อนแล้ว แบกป้าไปด้วยเน้อ มะคืนวิ่งหนียังกะโรงหนังไฟไหม้

555+ เห็นภาพเลยครับป้า สงสัยเมื่อคืนป้าแบกตุ่มวิ่งแน่ๆ อิอิ

ผมก้อรอให้คนไทยใจดีมาดึงขึ้นจากเหวอยู่ ยังไงก้อจะได้นั่งรอเป็นเพื่อนป้าด้วยครับ...

เมื่อคืนกระแส ตลาดแรง แอลกานเยอะ มองจะขึ้น เรยบอกขึ้น เพราะเมื่อวานก่อน อินดิเคเตอร์ บอกลง แต่เจ้าฝืนลากขึ้น แต่เมื่อคืน อินดิเคเตอร์ พร้อมใจกานลง แต่เจ้ามือ ลากลง เออ เอาเข้าไปแร้วคืนนี้ เราจะเอางัยกานดีคร๊ะ พี่น้องใครว่าไงแชร์กานนะคร๊ะ อิอิ

5555555ป้าสุดยอดหนีทัน นู๋หนีไปแร้วกลับเข้าไปใหม่ 5555555 โดนนนนน

เดาล้วนๆ ว่าช่วงบ่ายตลาดลอนดอนเปิด จะเด้ง แล้วช่วงเย็นลงอีก

คืนนี้ US เปิด จะมีเด้งไม่เกิน 1666 แล้วก็จะร่วงต่ออีก

สวัสดีค่ะทุกๆคน เช้ามาทองลงกระจาย แต่ยังไ่ม่ออกจากเหวเลยค่ะ :034 กว่าจะซื้อ-ขายได้ก็ลากขึ้นละ แถมราคาก็สุดโหดอีก คงต้องรอ 1638 อย่างน้องโป๊ปว่าซะแล้ว (ว่าแต่ มานนจะมาเมื่อไหร่ล่ะเนี่ย!!!! :38 )

ถูกแก้ไข โดย cherrys

วันนี้ป้าคงได้แต่แอบอ่านหงะ คงpost อะไรไม่ได้จน 3ทุ่ม โชคดีนะคะทู้กๆคน เพี้ยงๆๆๆๆ ไสยศาสตร์อีกแล้ว T101011_02C.gif

เดาล้วนๆ ว่าช่วงบ่ายตลาดลอนดอนเปิด จะเด้ง แล้วช่วงเย็นลงอีก

คืนนี้ US เปิด จะมีเด้งไม่เกิน 1666 แล้วก็จะร่วงต่ออีก

ขอบคุนคร่ะพี่อาทคร่ะ แนวทางเนี้ย ช่ายเรยๆ ปายกินลาภ น้ำตก กานดีกว่าพี่ นู๋กิน ที่ กทม ส่วนพี่กินที่ ลพบุรีนะคร๊ะ อิอิ

ขอบคุนคร่ะพี่อาทคร่ะ แนวทางเนี้ย ช่ายเรยๆ ปายกินลาภ น้ำตก กานดีกว่าพี่ นู๋กิน ที่ กทม ส่วนพี่กินที่ ลพบุรีนะคร๊ะ อิอิ

โห....เหมือนน้องโป๊ปนั่งอยู่ในใจเลยนะเนี่ย

กำลังจะออกไปกินลาบขม อ่อมเพลี๊ย กับเสือร้องไห้อยู่เลย มาๆ กินพร้อมกัน อิอิ....