ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:Announce :Announce :Announce :Announce "ตื่นเถิดชาวไทยอย่ามัวหลับใหลลุ่มหลง ชาติจะเรืองดำรงก็เพราะเราทั้งหลาย"

วันนี้เป็นวันขึ้น 15 ค่ำ เดือน 5 เป็นวันพระนะครับ อย่าลืมไหว้พระสวดมนต์ทำบุญตักบาตร

^^ โชคดีมีชัย วันอังคารมาเก็บเงินเก็บทองกันครับ

ปล. วันจันทร์เก็บได้ไหมอ่ะ -*- เค้าปิดอ่ะเปล่าหว้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เพิ่งกลับมาตอนตี2คับ ราย4ตัดขึ้นแล้วแต่ตลาดปิด ส่วนตัวคิดว่า วันตลาดเปิด คงราคา ประมาณนี้คับ ยังไปไม่ไกล

รอรายวันส่งสัญญาณ เดวจะตะโกนบอกคับ ฝันดีทุกท่นคับ

Thank you มากๆค่ะ. รออยู่นะคะ

อรุณสวัสดิ์ น้องโป๊บและทุกๆท่านนะคะ

วันนี้วันพระ ขออาราธนาพระบารมีพระรัตนตรัยคุ้มครองทุกท่านนะคะ

ให้สมปรารถนาทุกสิ่งอย่างค่ะ

รวยๆๆ เฮงๆๆ

:) :) :)

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกท่าน. วันนี้ต้องมาทำงานไม่ได้หยุด น้องทองยังไม่ไปไหน ซื้อ-ขายไม่ได้ ที่yฯหยุด6-8ิ เปิดมาวันจันทร์ น้องทองจะเป็นยังไงน๊า

วันที่8-9-10 อย่าลืมใส่ชุดดำไว้อาลัยให้เจ้าฟ้าเพชรรัตน์ด้วยนะค่ะ

สะบายดี ...คร้าบทุกท่าน....

วันนี้วันพระได้ไปทำบุญแต่เช้า ทำให้จิตใจเบิกบาน

มีความสุขกับวันหยุด long weekend กันครับ.......

:Announce :Announce :Announce :Announce "ตื่นเถิดชาวไทยอย่ามัวหลับใหลลุ่มหลง ชาติจะเรืองดำรงก็เพราะเราทั้งหลาย"

วันนี้เป็นวันขึ้น 15 ค่ำ เดือน 5 เป็นวันพระนะครับ อย่าลืมไหว้พระสวดมนต์ทำบุญตักบาตร

^^ โชคดีมีชัย วันอังคารมาเก็บเงินเก็บทองกันครับ

ปล. วันจันทร์เก็บได้ไหมอ่ะ -*- เค้าปิดอ่ะเปล่าหว้า

วันจันทร์ออนไลน์เปิดค่ะ ขอเก็บเงินตั้งแต่วันจันทร์เลยนะคะ ตี๋น้อย คริคริ

อรุณสวัสดิ์ น้องโป๊บและทุกๆท่านนะคะ

วันนี้วันพระ ขออาราธนาพระบารมีพระรัตนตรัยคุ้มครองทุกท่านนะคะ

ให้สมปรารถนาทุกสิ่งอย่างค่ะ

รวยๆๆ เฮงๆๆ

:) :) :)

สาธุ รวยๆ เฮงๆ ทุกคนคร้าาาา

วันนี้วันหยุด สนุกๆกันทุกคนนะคะ น้องโป๊ปก็จะได้พักผ่อนด้วย ร่ำรวยมีกำไรกันทุกท่านนะคะสำหรับอังคารหน้า

สงสัยน้องโป๊บจะไปทำบุญหรือเปล่าเนี้ย หายไปเลย หรือเหนื่อยมาหลายวันเลยพักผ่อนหนักเลย

ส่วนคุณป้า ไหนๆ ก็หยุดยาวเรียกช่างมาจัดการ เน็ทให้ดีๆ เลยนะครับ คุณป้า ^^ จะได้พูดคุยกัน 55555

ประชุม : ความงุนงง ของคนคนหนึ่ง ที่มีมากขึ้น เมื่อเหตุการณ์จบลง

น้ำตา : พลังน้ำที่ผู้หญิง สามารถสยบความแข็งแกร่ง ของพลังงาน แห่งความเป็นชายได้

เจ้านาย : ใครบางคน ที่ชอบมาทำงานเช้า ในวันที่คุณเข้างานสาย..และก็มาซะสายในวันที่คุณมาเช้า

นักการทูต : คนที่บอกให้คุณไปลงนรกได้ ด้วยวิธีพูด ที่ทำให้คุณอยากไป แทบจะรอไม่ไหว

หมอ : คนที่ช่วยชีวิตคุณด้วยยา และ ฆ่าคุณทีหลังด้วยบิลค่ารักษา

ทนายความ : คนที่ยื่นมือเข้าช่วยคนทำผิดกฎหมาย อย่างถูกต้อง ตามกฎหมาย

นักโฆษณา : คนที่รู้จักเลือกพูดแต่ความจริงเกี่ยวกับสินค้า หรือบริการเฉพาะครึ่งที่ดี

นักร้องวัยรุ่น : เด็กหนุ่มสาวที่มีหน้าตาเป็นอาวุธ และเครื่องแต่งเสียงกับ sound engineerเป็นเพื่อนตาย

หมอดูลายมือ : คนแปลกหน้า ที่สามารถจับมือแฟนคุณ ได้ต่อหน้าต่อตา โดยไม่โดน...

ข่าวลือ : สิ่งที่มีประสิทธิภาพไวกว่าแสง

ประสบการณ์ : ชื่อที่มนุษย์ตั้งให้กับความผิดพลาด ที่ทำในอดีต

หาว : จังหวะเดียวในชีวิต ที่ผู้ชายที่แต่งงานแล้วบางคน มีโอกาสได้อ้าปาก

WKdph.gif WKdph.gif WKdph.gif WKdph.gif

** ช่างคิดเน๊อะ **

ก่อนแต่งงาน.... :32

007.gif'ช.007.gif' ผมจะรีบทำทุกอย่างให้เรียบร้อยโดยเร็วที่สุดเลย เพื่ออนาคตของเราทั้งสอง

007.gif'ญ.007.gif' คุณอยากจะไปจดทะเบียนฯ กับฉันที่อำเภอมั้ยคะ?

007.gif'ช.007.gif' แน่นอนที่สุด ผมภาวนาให้ได้ยินคำนี้จากปากคุณมานานแล้ว

007.gif'ญ.007.gif' แล้วคุณจะเลิกกับฉันมั้ยนี่?

007.gif'ช.007.gif' ไม่มีทางเด็ดขาดเลย ต่อให้ผมตายก็เถอะ

007.gif'ญ.007.gif' ถ้าฉันงอนคุณขึ้นมา คุณจะง้อฉันหรือเปล่า?

007.gif'ช.007.gif' สำหรับคุณแล้ว ผมจะพยายามทำทุกวิธี ที่คิดได้เลยเชียวแหละ

007.gif'ญ.007.gif' แล้วคุณคิดจะรังแกฉันบ้างมั้ยคะ?

007.gif'ช.007.gif' ผมคงต้องฆ่าตัวตายแน่ๆ ถ้าจะทำอย่างนั้นกับคุณ

007.gif'ญ.007.gif' จูบฉันสักครั้งซิคะ

. . .

หลังแต่งงานแล้ว 10 ปี... ให้อ่านย้อนขึ้นค่ะ :17