ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

จะหัดอู้เหนือกาเจ้า น้องโป๊บ 55+

คนกรุงเทพ อู้เหนือ น่าฮักแต๊ๆ อ่ะเจ้า :uu

นั่งว่างๆๆ เรยหา แก๊บมาหั้ยดู เล่นๆ คร่ะ

gap: 1645 1622 1620

ขอบคุณจ๊าดนักเจ้า น้องโป๊ป.....ชอบแต๊ๆเลย แก๊บ แก๊บ 0tVEv.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุนคร่ะ พี่ญ่า อิอิ ไปถึง 1648 ตามที่นู๋เดาแร้วหรอยังคร๊ะ อิอิ

ตะกี้ เหมือนถึงแค่ 1642 นะคะ ช่วง ระหว่าง ซื้อ ขาย มันห่างกันค่ะ

เยอะพอควร เพราะตลาดปิดกันเยอะ bid 1644 ask 1641 น่าจะใช่นะคะ

ถ้าดูไม่ผิด เพราะไม่เห็นราคาสูงกว่านี้แล้วค่ะ ตอนนี้เริ่มย่อค่ะ :_02

ของพี่เป็น กราฟเทรด GS กราฟ MT4 ของ E.. ค่ะ :047

ของญ่ายังดี ยังมีแท่งให้ดู

ญ่าดูของพี่สิ ม่ายมีซักแท่งเรย

ได้แต่มองตัวเลขเอา :034

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

Hi วันนี้กำไรจีเอสมั๊ยคะ

นิดหน่อย ไม่เยอะค่ะ คุณดอด ราคาดีดเร็ว

แต่ยังดี ญ่าตั้งปิดไว้ 1640 ค่อยยังชั่ว

ลดดอยไปได้ 1 ค่ะ MSvpz.gif

กลางวันไปหาคุณดอดที่วี แต่ไม่เจอนะคะ..

แปลก ทำไมกราฟเรา ไม่เหมือนกันอ่ะ พี่บอย 55+

งงกราฟ จริงๆนะคะ วันนี้ error ซะหมด

แทบทุกเวปเลย

ปิดราคาไหน รบกวนพี่ญ่า พี่บอยโพสบอก หมู๋เฮาโด้ยเด้อกร่ะ อิอิ ^_^

ปิดราคาไหน รบกวนพี่ญ่า พี่บอยโพสบอก หมู๋เฮาโด้ยเด้อกร่ะ อิอิ ^_^

ค่ะ เดี๋ยวพี่เอามาแปะ ไว้ให้นะคะ ตอนนี้เริ่มนิ่งมากๆ แล้วค่ะ

สงสัยตะกี้ ตกใจ นอนฟาร์ม เลยพุ่งโชว์ซะหน่อยนึง แฮๆ ZuYCzi.gif

เพลง..มาฝากอีก 1 ม่วนๆ เจ้า..

http://youtu.be/hgLwc6I4gE4

ขอบคุนพี่ญ่า พี่บอย พี่ดอดคร่ะ อิอิ

ค่ะ เดี๋ยวพี่เอามาแปะ ไว้ให้นะคะ ตอนนี้เริ่มนิ่งมากๆ แล้วค่ะ

สงสัยตะกี้ ตกใจ นอนฟาร์ม เลยพุ่งโชว์ซะหน่อยนึง แฮๆ ZuYCzi.gif

เพลง..มาฝากอีก 1 ม่วนๆ เจ้า..

เจ้า น้องโป๊ป... เด๋วอ้ายบอยเอามาแปะฮื้อเนาะ ต๋อนปิดตลาด

ฝากเพลงฮื้อ 2 สาวเหนือฟั๋งโตยเจ้า ม่วนๆๆ :32

เปิดจั๋ยสาวญ่า โย๊วๆๆ 55+ :53

http://www.youtube.com/watch?v=KMxVR1PnW5E

*** น้องญ่าจ๋า พี่โพสได้อีกแค่ 1 นะ เด๋วพี่เอาโพสอื่นมาอัดในโพสนี้เนาะ..... ฉลาดบ่ อิอิ :uu

.................................................. ///

ขอบจายอ้ายบอยเด้อคร่า พี่ 2 คนเป็นแฟนกั๋นบ่อ กะเจ้าอยากฮู้ อิอิกะเจ๊า :uu

อุ่ยย น้องโป๊ปเล่นถามหน้าห้องตรงๆ เรยหรา อายอ่ะ :32

(กระซิบ.....) ((((((((((((( เป๋นแฟนกั๋นเจ้า )))))))))))))

555555555555555555+++

..................................................///

ญ่าอ่ะ..... ก้อน้องถามอ่ะ :0eeeff42:

..................................................///

แปลก ทำไมกราฟเรา ไม่เหมือนกันอ่ะ พี่บอย 55+

งงกราฟ จริงๆนะคะ วันนี้ error ซะหมด

แทบทุกเวปเลย

นั่นสิญ่า

ไม่เหมือนทั้ง ma ทั้ง indy เรย

เด๋ววันจันทร์ถ้ายังแบบนี้ สงสัยญ่าต้องทีมเข้ามาทำให้พี่ใหม่แร้ว

Hi วันนี้กำไรจีเอสมั๊ยคะ

หวัดดีคับ คุณดอด Hi..... :Hi

กำไรนิสหน่อยคับ น้องญ่านะคับ 55

ม่ายด้ายเข้าวีเรย คิสถึงคุณดอดอ่ะ อิอิ :32

ขอบคุนพี่ญ่า พี่บอย พี่ดอดคร่ะ อิอิ

ขอบคุณทุกสิ่งดีๆ ที่น้องโป๊ปทำเพื่อพวกพี่ๆ ด้วยจ้า gwLrV.gif

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขอบจายอ้ายบอยเด้อคร่า พี่ 2 คนเป็นแฟนกั๋นบ่อ กะเจ้าอยากฮู้ อิอิกะเจ๊า :uu