ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณน้องต้นหญ้าค่ะ เพลงเพราะภาพสวย ช่างสรรหาเจงๆ. อยู่ ชม. น้องเรียน มช.หรือเปล่าค่ะ ป้ารีเดาถูกหรือเปล่า ป้ามีเพื่อนอยู่ ชม.เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะป้ารี...

ญ่าชอบเพลงเบาๆ ภาพสวยๆ ฟังสบายๆค่ะ

เดี๋ยวไว้จะเก็บมาฝากอีกนะคะ 0BdQ1.gif

ญ่าแค่อยู่ใกล้มช .. ไม่ได้จบที่นั่นค่ะ

บ้านอยู่แถวๆ เชิงดอย.....แต่ตัวอยู่บนดอยค่ะ 55+

ติดหลายดอย อยู่ค่ะ รอคนมารับไม่รู้จะได้ลงเมื่อไหร่ อิอิ

หวังว่าวันจันทร์ ราคาคงจามารับ..คนบนดอยบ้างเนาะ ZyDrt.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ฝันดีนะคะ น้องโป๊ป พักผ่อน เยอะๆค่ะ edFy.gif

พี่ก้อกลัวไม่่ผ่าน 1650 เหมือนกันค่ะ แฮ่ๆ :_02

ลุ้นๆ กันต่อปายย ค่ะ..

เมื่อปีใหม่ 54 ป้าไปเที่ยวปาย มาค่ะ แวะเชียงใหม่ด้วย เดี๋ยวนี้แถวหน้ามอเปลี่ยนไปเยอะ. ธรรมชาติหายหมดแล้ว กลายเป็นพลาซ่า. น้องอยู่เชิงดอยสุเทพเหรอค่ะ. หรือดอยปุย

เอะ หรือจะเป็นดอยตุง. อิอิ ล้อเล่นนะค่ะ. นอนหลับฝันดีนะค่ะน้องญ่า. บ๊ายบายค่ะ:bye

เช้าวันอาทิตย์อากาศเย็นมาก ที่สิงห์บุรีฝนตกทั้งคืนเลย ต้อนรับพายุฤดูร้อนเข้า

เมื่อเช้าปั่นจักรยานไปหาโจ๊กกิน+แวะไปดูประตูระบายน้ำบางโฉมศรีที่เพิ่งซ่อมเสร็จ ระดับน้ำอยู่เกือบถึงสันประตู สงสัยทางเหนือปล่อยน้ำมาเยอะ

ถูกแก้ไข โดย artjar

http://www.youtube.com/watch?v=GfdEv-OSyGU

น้องญ่าฟั๋งเพลงม่วนๆ ก๋านเจ้า :v@

06.15 เช้าวันอังคาร เวลาเรา

เบอนันสปีคส์อีกแย๊วอ่ะญ่า..... เสี๊ยวว เสียว

http://www.youtube.com/watch?v=nVdrSEIYK3Y&feature=youtu.be :32

ฝากเพลงเพราะๆ มาให้ฟังค่ะ

เชียงใหม่ฝนตกแล้ว..ดีใจมากค่ะ

จะได้ช่วยลดควันพิษลงไปได้บ้าง ZqvCD.gif

หนุ่มบอย สาวญ่า

ตั๋วสองคนโรแมนติก ปากกับใจตรงกัน ฮักก็บอกว่าฮัก

หมู่เฮา(แฟนๆน้องโป๊บ)เลยพลอยได้เพลงหวานๆของตั๋วไปโตย

ส่วนเพลงโจ๊ะๆของพี่บอยก็ม่วนบ่แป๊กันเนอะน้องญ่า

น้องญ่า

ดีใจมากนะคะ ที่หมอกควันพิษใกล้จะหายไป ขอให้ฝนตกต่อเนื่องเยอะๆเพียงพอที่ชะล้างควันพิษให้หมดไป

เพราะหลายจังหวัดทางเหนือโดนหนักหนาสาหัสมาเป็นเดือนๆแล้ว

แรกๆหนูเจอปัญหามากไหมคะ ในเรื่องระบบหายใจ อาหาร หรืออื่นๆ

และการท่องเที่ยวเชียงใหม่ตอนนี้ล่ะดีขึ้นแล้วหรือยัง

ปล1 ขอบคุณนักๆเน้อสำหรับข่าวจะแถลงการของเบอร์นันเก้วันอังคาร

ปล2 พี่ kmusic ก็เป็นคนเชียงใหม่เหมือนน้องญ่านี่เจ้า แถมเป็นนักค้าทองเหมือนกันแห๋ม555

ขอบคุณน้องต้นหญ้าค่ะ เพลงเพราะภาพสวย ช่างสรรหาเจงๆ. อยู่ ชม. น้องเรียน มช.หรือเปล่าค่ะ ป้ารีเดาถูกหรือเปล่า ป้ามีเพื่อนอยู่ ชม.เหมือนกันค่ะ

คุณรีเป็นนักท่องเที่ยวนะคะแถมเพื่อนเยอะด้วย

สงกรานต์นี้จะเที่ยวจังหวัดไหนเอ่ย

เห็นคุณรีบอกรอบที่แล้วเพิ่งขายหมูไป แสดงว่าเป็นนักลงทุนตัวยง

ซื้อขายทองก็ไวมากๆด้วย ทำให้ s รอบที่ผ่านมากำไร ดีใจด้วยค่ะ^______^

ปล. ขอบคุณหนุ่มเค น้องโป๊บ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆทกคนที่ตะโกนบอกแนวโน้มทองกันตล๊อดๆด้วยนะค้า

และไม่ลืมขอสวัสดีทุกๆคนที่น่ารักรอบห้องค่า^________^

เช้าวันอาทิตย์อากาศเย็นมาก ที่สิงห์บุรีฝนตกทั้งคืนเลย ต้อนรับพายุฤดูร้อนเข้า

เมื่อเช้าปั่นจักรยานไปหาโจ๊กกิน+แวะไปดูประตูระบายน้ำบางโฉมศรีที่เพิ่งซ่อมเสร็จ ระดับน้ำอยู่เกือบถึงสันประตู สงสัยทางเหนือปล่อยน้ำมาเยอะ

น้องอาร์ท^______^

นี่ขนาดแค่ต้อนรับพายุฤดูร้อนนะ ฝนยังตกที่สิงห์บุรีทั้งคืน

แล้วถ้ามาเข้ามาเต็มๆ ผลจะเป็นยังไง

อาร์ทอยู่ลพบุรีใช่ไหมคะ แล้วฝนตกด้วยหรือเปล่า

น้องอาร์ทขยันจัง ขี่รถไปดูระดับน้ำด้วย เป็นด่านแรกๆก็ช่วยรายงานกัน ดีมากๆค่ะ

เอ่อ! แล้วช่วงน้ำท่วมใหญ่ที่ผ่านมา น้องน้ำไปเยี่ยมบ้านน้องอาร์ทหรือเปล่าคะ?

รบกวนพี่ญ่า หรอ พี่บอย ส่งกราฟ ราคาปิด ราย สี่ ชม มาหั้ยชมหน่อยได้มั้ยคร๊า อิอิ ขอบคุนคร่ะ

หนุ่มบอย สาวญ่า

ตั๋วสองคนโรแมนติก ปากกับใจตรงกัน ฮักก็บอกว่าฮัก

หมู่เฮา(แฟนๆน้องโป๊บ)เลยพลอยได้เพลงหวานๆของตั๋วไปโตย

อิอิ ก้อน้องญ่าเค้าเก่งอ่ะคับ

เก่งจิงๆ นะคับไม่ได้แกล้งชม ถ้ารู้จักไปนานๆ ก้อจาทราบคับ

ที่สำคัญ น้องญ่าจัยดีด้วยคับ

ที่ห้องเก่า บอยชอบทักน้องญ่าว่า น้องญ่าสาวเหนือ แสนหวานแอนด์จั๋ยดี PWoQxN.gif

เป๋นจะอี้ บ่ฮักได้จะได 555+ XOLhr.gif

ส่วนเพลงโจ๊ะๆของพี่บอยก็ม่วนบ่แป๊กันเนอะน้องญ่า

555 เพลงโจ๊ะๆ RmnPFP.gif

ขอบคุณ คุณ gejen ด้วยนะคับ ที่ชอบเพลงบอย

น้องญ่า

ดีใจมากนะคะ ที่หมอกควันพิษใกล้จะหายไป ขอให้ฝนตกต่อเนื่องเยอะๆเพียงพอที่ชะล้างควันพิษให้หมดไป

เพราะหลายจังหวัดทางเหนือโดนหนักหนาสาหัสมาเป็นเดือนๆแล้ว

แรกๆหนูเจอปัญหามากไหมคะ ในเรื่องระบบหายใจ อาหาร หรืออื่นๆ

และการท่องเที่ยวเชียงใหม่ตอนนี้ล่ะดีขึ้นแล้วหรือยัง

ขอส่งแฮงจั๋ยปั๋ยช่วย ฮื้อปัญหาหมอกควันพิษ

ขะจั๋ยๆ หายปั๋ยจากเจียงใหม่และจว ใกล้เคียงเวยๆ โตยเจ้า

ฝนตกเยอะๆๆ เรยเนาะ F1eZ1K.gif

ปล1 ขอบคุณนักๆเน้อสำหรับข่าวจะแถลงการของเบอร์นันเก้วันอังคาร

ปล2 พี่ kmusic ก็เป็นคนเชียงใหม่เหมือนน้องญ่านี่เจ้า แถมเป็นนักค้าทองเหมือนกันแห๋ม555

ขอบคุณ คุณ gejen มากๆ นะคับ ha83G.gif

รบกวนพี่ญ่า หรอ พี่บอย ส่งกราฟ ราคาปิด ราย สี่ ชม มาหั้ยชมหน่อยได้มั้ยคร๊า อิอิ ขอบคุนคร่ะ

จ้า น้องโป๊ป

แต่ของพี่ กัวมันจาเพี้ยนนะ

เด๋วลองเทียบกับของญ่าอีกทีจ้า

น้องญ่า เด๋วขอ h4 ของญ่า แปะเทียบหน่อยน๊า..

ขอบคุณเพลงม่วนๆ โตยเจ้า.... :32

เบอนันสปีคส์ อีกแล้วหรอคะ สงสัยต้องเตรียมรับมืออีกแล้ว

คราวนี้จะลากไปเปิด เอส ล่อเม่า อีกวันทุบ หรือ ลากไป

หลอกให้ตายใจ อีกซักสองสามวัน ก้อต้องติดตามกันต่อเนาะ

สู้ไม่สู้ ก้อต้องสู้นะคะ 55+

ขอบคุณที่แจ้งข่าวค่ะ ......... 0zLyY.gif

สปีคส์อีกแร้วจ้า บ่อยเนาะ :17

น่าจาแบบที่ญ่าเม้นนะ พี่ก้อคิดแบบนั้น

เมกา ยังไม่ได้เล่นกับนอนฟาร์มวันศุกร์เรย

คงจาขอลากก่อนแระ

ฝากเพื่อนๆ นิสนุง

ทองตอนนี้เป็นเสี่ยง ตบขึ้นตบลง บางที...

เราอาจต้องปรับเล่นแบบเป็นเสี่ยงเหมือนกัน

สั้นๆ แค่นี้เนาะ :_09

น้องอาร์ท^______^

นี่ขนาดแค่ต้อนรับพายุฤดูร้อนนะ ฝนยังตกที่สิงห์บุรีทั้งคืน

แล้วถ้ามาเข้ามาเต็มๆ ผลจะเป็นยังไง

อาร์ทอยู่ลพบุรีใช่ไหมคะ แล้วฝนตกด้วยหรือเปล่า

น้องอาร์ทขยันจัง ขี่รถไปดูระดับน้ำด้วย เป็นด่านแรกๆก็ช่วยรายงานกัน ดีมากๆค่ะ

เอ่อ! แล้วช่วงน้ำท่วมใหญ่ที่ผ่านมา น้องน้ำไปเยี่ยมบ้านน้องอาร์ทหรือเปล่าคะ?

ตอนแรกผมก้อคน กทม.แหละครับ แต่พอดีมาได้งานทำที่ลพบุรีแป๊บเดียว 12 ปีละ และมาซื้อที่ปลูกบ้านที่สิงห์บุรีอีก เลยเป็นคน 3 จังหวัด (จังหวัดอื่นไม่ใช่คน ตึ่ง โป๊ะ....)

ช่วงน้ำท่วมสิงห์บุรีบ้านผมเกือบโดนครับ ก่อกำแพงดินไว้รอบบ้านสูง 4 เมตร เตรียมการไว้ก่อนแล้วเพราะแถวชัยนาท สิงห์บุรี อ่างทอง เค้าท่วมกันมาทุกปีเป็น 10 ปีละแต่ไม่เป็นข่าว

ปีที่ผ่านมาน้ำมาก กทม.โดนด้วยก้อเลยดัง

แต่ว่าจริงๆ เหอะช่วงแถวสิงห์ฯ น้ำท่วมผมก้อไม่ได้อยู่บ้านเลยเพราะต้องเอาเรือท้องแบนออกไปช่วย ปชช.ตลอดเกือบ 3 เดือน ยังกลัวๆ เหมือนกันว่าจะโดนซะเอง

ฝากเพลงเพราะๆ มาให้ฟังค่ะ

เชียงใหม่ฝนตกแล้ว..ดีใจมากค่ะ

จะได้ช่วยลดควันพิษลงไปได้บ้าง ZqvCD.gif

น้องญ่าดูแลตัวเองดีๆ นะ

รักษาสุขภาพด้วย จนกว่าควันพิษหมดไป

แต่ญ่าก้อสาวอนามัยอยู่แร้ว พี่คงไม่ต้องห่วงรัยมากนัก เนาะ

ฟังเพลงเพราะๆ จ้า N1FRuF.gif

http://www.youtube.com/watch?v=YOa8X9P5Z1w&feature=youtu.be

บอกเธอแบบนั้นให้มั่นใจ ว่าฉันทำอะไร ฉันคิดก่อน ถ้าบอกเธอว่ารัก ให้เธอเชื่อใจ ฉันหมายความอย่างนั้น..แน่นอน

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy